.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

ối giời ơi, có ai vào cái đường link kia đi rồi bảo cho tui nhá.hi hi
hai amidan sưng to tướng, chắc lại sắp phải đi khám tim lần nữa xem có bị thấp khớp không, hu hu

----------

sao mọi người bỏ bê thế này?

nguồn là cô Hương. Vụ việc đang được điều tra làm rõ :))

T thấy ý kiến a Ha` đc đấy chứ,đơn giản thế thôi :) ,chứ cứ bắt buộc đặc trưng quá làm j`,độc đáo vừa thui ko khéo thành lập dị 8-|

----------

Hni đc có vài ng` đi chơi,lớp mình bay đau cả ròi T_T ?
Đôi giày trượt patin thật là 8-} ,về đến nhà vẫn còn "Comfort thơm lâu" 8-} 8-} 8-}

----------

@ e Hoa: từ hôm trùm đầu đến h có thấy cô bật mí thêm điều j` nữa ko em ;;) ?

Chỉnh sửa lần cuối:
ai có thông tin gì về vụ chùm đầu bóp cổ thử phun ra coi? Tò mò quá
Hôm nay lớp 11S có em trai nào băng đầu nhanh thế

hic may hôm nay má ko đi chứ trượt patin để mà má toi mất. nhưng thấy tiếc lắm!
lớp mình chả mặn mà lắm việc đi chơi với lớp nhỉ. chơi có vui ko My?

không phải là không mặn mà mà do thời điểm chưa hợp lí thôi,mà thông tin cũng chưa được rộng khắp.ôi cái máy tính nhà tôi !!!!chập rồi

Chị Phương dạo nè được các thầy các cô ĐT gọi suốt à???Có cách nào mà pro thế hả chị???hihi!Cả cái chị Bảo Khanh nữa...
À ,nhắn anh Tuấn down là đừng có trêu em nữa...

Tuấn Down nào thế :| ? Chắc ko phải anh chứ :-\
@ Hiếu:Trùm đầu chứ ko phải chùm :))

À...anh Hồ MẠnh Tuấn....Em nghe 1 giai thoai vè anh hồ Mạnh Tuán với chịi "Hồ" Hương Trà...hihi!Em không mún thành "hồ" QUỳnh Hoa đâu!!!

Vụ trùm đầu j` j` đó theo tao chẳng qua là thằng ku đó oánh nhau---> rồi sợ bị thầy cô mắng nên made lên 1 chuyện như vầy :p
@ em Hoa: chị Trà là tiền bối của bọn nè :D Giải nhì quốc gia năm ngoái đó
Chị Trà đã thân thương tặng anh Ma Tu 1 cái bút vô cùng "lòe loẹt" :D và nhiều nhiều đièu thú vị khác
Cái nè nhường lời cho bạn Đ và bạn Huy :)

BÍt chứ sao khong bít...Em còn bít nick chị Trà là Trần trà trần truồng...hihi!!Hông bít anh chị nào bít cái đó không???mà 16/9 là SN chị ý đấy!

Trùng Sn mama mình à :)) Hay thế:))

@ em hoa... Em ơi... Anh 3Tu kén lắm... ;;) Em đc giải QG đi, chắc chắn ảnh sẽ sủng ái em mà quên đi bóng dáng chi Trà :))

Uỵch!!!Em bảo anh ý đừng trọc em nữa là em vô ẵm giải QG à...hihi!Em có 1 tiền bồi ở lớp 13S rùi...hihi!!!Mấy anh chị ý đỉnh thiệt....hihi!!!Em có nghe chị Trà kể anh Tuấn eo ôi!Suốt ngày bám đuôi chị Trà...hihi!

có mà hai người bám nhau thì có.toàn đùn đẩy!
chị trà chỉ sinh năm 89 thôi(dù trên giấy tờ là 88) nên vẫn đẹp đôi lắm, ko có chicken-boy đâu.
lạy chúa là trà bà bà đừng lên HAO!
16-9 là sn chị trà à? mình chi biết sn nhật anh Duy vào tháng 10, hinh như ngày 28
@HOA: chọc chứ ko phải "trọc", nhiếm anh híu rùi hả iem? ùi bị các thầy cô gọi hãi bỏ xừ, lại toàn nhè câu mình ko trả lời đc mà gọi, chị quên hết rồi ,có nhớ gì đâu, tại cả hè đi chơi mừ

----------

quên, đừng gọi anh matu là down mà tội nghiệp, có người lãnh cái đó rùi, anh ý chỉ bị badơdo thôi!

Ngày đầu tiên đến trường,định online 1 phát lấy hên thì...đi sạch offline :(( Thôi đi ăn xôi đây :(

lê thị hồng phương đã viết:
có mà hai người bám nhau thì có.toàn đùn đẩy!
chị trà chỉ sinh năm 89 thôi(dù trên giấy tờ là 88) nên vẫn đẹp đôi lắm, ko có chicken-boy đâu.
lạy chúa là trà bà bà đừng lên HAO!
16-9 là sn chị trà à? mình chi biết sn nhật anh Duy vào tháng 10, hinh như ngày 28
@HOA: chọc chứ ko phải "trọc", nhiếm anh híu rùi hả iem? ùi bị các thầy cô gọi hãi bỏ xừ, lại toàn nhè câu mình ko trả lời đc mà gọi, chị quên hết rồi ,có nhớ gì đâu, tại cả hè đi chơi mừ

----------

quên, đừng gọi anh matu là down mà tội nghiệp, có người lãnh cái đó rùi, anh ý chỉ bị badơdo thôi!
Em cũng biết vụ chị Trà sinh sau đẻ muộn!Thế nên Anh Híu mới lấn tới chứ...hông thì chỉ là chị iem thui!hihii!!
À,chị có bí kíp gì của bề trên để lại hông à???Cho em chút???em mún giống chị quá,được giải,vô đàn đúm dài đến ĐH...còn vụ Anh híu,giờ em sẽ gọi là Híu badơdô..hihi

anh Tuấn chứ đâu phải anh Híu đâu em

----------

chị ăn may thôi ý mà em, có gì đâu.

Back
Bên trên