.::.12S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

Re: .::.11S thông "S", thạo "S", giỏi "S".::.

may oi dong fuc lam dang quan yem di ,nhung dung lam dai yem lien vao quan ma de roi ra,may keiu nhu dang quan hop thi hoi ton vai mot ti :D
ua ma sao ta tuong hom nay con Dze ru re gi di da hoi Chu ma,thang Do` ko di hu

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoàng Tú Anh đã viết:
may oi dong fuc lam dang quan yem di ,nhung dung lam dai yem lien vao quan ma de roi ra,may keiu nhu dang quan hop thi hoi ton vai mot ti :D
ua ma sao ta tuong hom nay con Dze ru re gi di da hoi Chu ma,thang Do` ko di hu
Hic,xin mày,con trai mà mặc quần yếm buồn cười lắm [-x
Hôm qua định đông đông tao mới đi,có 2 đứa thì đi làm gì #-o

the tao moi boa la lam cai day yem roi han ra,mac de tha cfai day yem xuong duoi trong on mu :D thay cho day ro loang ngoang trang tri quan,tien the con gi :D

Ặc,Tú Anh mày post bài kiểu đấy quá đánh đố bạn bè 8-| ,đã ko dấu chữ nghĩa lại nhảy loạn cào cào :-s .
Có ý tưởng j` về đp phải vẽ ra mới đc vì hqua chúng nó đưa ra nh` ý kiến quá,ko bít chọn cái nào cả 8-}. Mày muốn may tn thì vẽ ra nhé (or nhờ ai vẽ cũng đc) rồi mang đến lớp ;)
@ D: tiện thì nói thôi,tại có đứa trốn nh` quá :))

Tình hình dp căng thẳng quá :(
Em thấy cái í tưởng của kon Voy là ổn lắm rồi mà,không hiểu xấu ở chỗ nào,không hợp ở chỗ nào
Lại còn được 2 bạn Khanh nhiệt tình cãi nhau về khoản áo sơ-mi nữa chứ :(
Như mổ bò í
Rồi lại còn í kiến về việc làm quần nữa chứ
:D Riêng khoản này em không có í kiến mấy.Thấy lớp 12H1 năm ngoái làm quần trông phê quá.Giá mà... 8-> 8->

Tuy nhiên em thấy í tưởng nào cũng được hết ah' :D
Dáng em chuẩn :D --> mặc cái jề cũng đẹp.Áo nam áo nữ hay quần yếm cũng đều no prob :))

dua nao post len tao xem y tuong cua con Voy no the nao :)) cu chuan bi tinh than vao nam roi cai nhau ve cai chuyen df di la vua :))

Hoàng Tú Anh đã viết:
dua nao post len tao xem y tuong cua con Voy no the nao :)) cu chuan bi tinh than vao nam roi cai nhau ve cai chuyen df di la vua :))
Nhìn chứ ko có dấu đã toét mắt rồi,mày lại còn hay viết sai nữa,làm bạn càng khó luận [-x Dùng Unikey mà gõ tiếng Việt mày :-/ mà sao chẳng thấy online yahoo bao h :-/

sao dạo này em Tú Anh kô thấy onl nhỉ???:-/
bọn em post thử các mẫu lên đây đi,cho anh xem với :p :D
anh cũng muốn tham khảo và cũng muốn đóng góp ý kiến...hì hì(mặc dù đồng fuc lớp anh là xấu nhất khóa 03-06 và anh là đứa thiết kế :-s )
tự nhiên nhoi vào thế này có vô duyên wá kô? xin lỗi nhé :)

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Nhìn chứ ko có dấu đã toét mắt rồi,mày lại còn hay viết sai nữa,làm bạn càng khó luận [-x Dùng Unikey mà gõ tiếng Việt mày :-/ mà sao chẳng thấy online yahoo bao h :-/
:D mỗi lúc lên có mỗi tẹo,chạy ngó linh tinh qua xem box lớp cập nhật tí,viết ko dấu cho nó nhanh gon nhe:D hehehee sozzi những chỗ tao type sai,chịu khó luận 1 tí làm gì dến nỗi ko hiểu nổi đâu:p:))
2 anh Hà: em bị mất pass rồi,phải đổi nik mới nên chẳng nhớ nik ai để mà add lại cả áo df lớp anh thì có vẻ ko ổn thật :D nhưng hình như có cái huy hiệu cũng hay ho :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoàng Tú Anh đã viết:
:D em bị mất pass rồi,phải đổi nik mới nên chẳng nhớ nik ai để mà add lại cả :( áo df lớp anh thì có vẻ ko ổn thật nhưng hình như có cái huy hiệu cũng hay ho :D
ờh,tại bọn làm áo nó toàn tự chế thêm theo ý nó=>sai với cái mẫu ban đầu của anh gần như hoàn toàn,...hixhix.nhưng mà thôi,nó là tác phẩm của anh,anh vẫn yêu quí nó,hì hì:x nó cũng là 1 phần lĩnh vực của anh nên anh cũng wan tâm mà,:) post lên đi,cho anh xem với :p àh,nik mới của em là j?

to TA: nếu post lên được thì đã post lên rồi :(
Hôm tới này tập trung chúng nó sẽ mang mấy mẫu chúng nó vẽ đến cho mà coi :D Tha hồ mà cãi nhau nhá
-----------------
to anh Hà j` j` đó: đp lớp anh trông thế nào ạ?? Í tưởng là gì?? Áo phông?Hay áo sơmi? Cả lớp chung kiểu áo hay chung chất liệu??

má thấy tốt nhất là chọn vải sau đó ai thik may sao thì may. lớp mình đa chủng loại: từ điệu ướt nhẹp đến like a boy đều có thì viêc chon mẫu phù hợp thế nào cũng lằng nhằng.
hic, thôi xin đừng may quần nữa, bàn vụ áo còn chưa xong, lo chú tâm vào bàn đi !
@My má ngủ quên nên ko di học .he he

Vụ đồng phục này từ bao giờ thế :( ? tớ chả biết :((

Cho góp tí ý kiến... Đúng là để tự túc hay hơn :p Vải vóc chất liệu màu mè giống nhau :p Kiểu thì để cho trí tưởng tượng bay cao bay xa đi :p

TA yêu add lại nick em đi
trông chị Phanh dạo nào xinh nhỉ ... hoành tráng ;)

@ DUNg :ua chi da thay gi dau
ao df lop anh Ha` mau xanh nc bien,ao font :)) tao chi nhớ mỗi thế :))Tao cũng nghĩ là nên đưa vải tự may :D

ừa
tự may đi
cho nó phong phú
với lại, dp vẽ ra, đứa này thick, dứa khác thì ko...
nói chung là cứ mua vải giống nhau, anh nào chị nào tự đi may cho mình,cho nó đỡ phải cãi vã mà cuối cùng cả lớp trông vẫn vui,lại đc cái mỗi đứa một cá tínhtrông càn vzui mắt..
b-)

----------

chẳng sợ như thế là ko đoàn kết hay thế này thế nọ
cả lớp mặc cùng màu , thêm cái huy hiệu ji đấy(hay là bảo thằng Đ vẽ chân dung cụ Hiền:)) ) là ổn...b-)

Con Vân Lu chỉ được cái đúng,như thế mới đậm đà bản sắc lớp mình chứ :)
Hè,mà ku Dũng,ko được nhoi lên các chị đâu,hư đấy :))

----------

@ Tú Anh:Quên mất,ngày mai bạn Xíu khao tao & mày chè :))

các em định đặt may àh?:) theo ý kiến của anh(anh chỉ góp ý thôi nhé)
thì mua áo rồi nghĩ ra 1 cái j đó(VD:lô gô hay 1 hình j đó theo phong cách của bọn em ;) ) đặt in lên áo thì hay hơn.chất lượng in h cũng nhiều nơi làm tốt
mà như anh làm 2 cái áo rùi,áo đồng fuc lớp và áo cho bọn thi APHO thì anh như thế.nếu mua áo của ninomax hay của pt thì giá cũng được mà áo đẹp :) lai yên tâm về chất lượng,mua sẵn bọn em còn chọn được các loại phong phú hơn:có thể là áo sơ mi,áo phông,... đều được đặt may thì sẽ bị hạn chế hơn vì công nghệ nó kô được bằng
còn nếu đặt may thì :-s thường khó được ưng ý, lớp vẽ của anh có 5 thằng làm đồng fuc cho lớp cấp 3 thì 3 thằng bị như anh:(( :(( 2 thằng kia thì chỉ tham gia thiết kế nên chúng nó mặc kệ việc còn lại=>kô biết ntn:-s :-s mà giá thì chỉ rẻ hơn mua sẵn rồi in có 20-30K
và nếu đặt may thì chắc chắn là bọn em phải chờ lâu hơn rất nhiều và các em sẽ rất mất công:gửi bản ý tưởng cho bên B,hẹn để xem mẫu của nó vẽ bằng máy,chờ chỉnh sửa,mỗi lần chỉnh sửa là 1 lần phại duyệt lại:D sau đó còn giám sát,hỏi han thường xuyên và còn phải giục :D
anh có nói nhiều wa kô

Ngô Thùy Vân đã viết:
ừa
tự may đi
cho nó phong phú
với lại, dp vẽ ra, đứa này thick, dứa khác thì ko...
nói chung là cứ mua vải giống nhau, anh nào chị nào tự đi may cho mình,cho nó đỡ phải cãi vã mà cuối cùng cả lớp trông vẫn vui,lại đc cái mỗi đứa một cá tínhtrông càn vzui mắt..
b-)

----------

chẳng sợ như thế là ko đoàn kết hay thế này thế nọ
cả lớp mặc cùng màu , thêm cái huy hiệu ji đấy(hay là bảo thằng Đ vẽ chân dung cụ Hiền:)) ) là ổn...b-)
:-? chưa chắc đã hay.anh nói nghiêm túc(kô cần phải nghe)hì hì,nếu các em làm khéo thật sự và có 1 cái j đó ăn nhập toàn bộ thì đi cả đội nhìn cũng hay đó,nhưng nó kô ấn tượng bằng 1 đội gần như giống nhau hoàn toàn(chỉ cần con trai 1 kiểu con gái 1 kiểu và phải đồng nhất là ổn)
còn nếu các em thik loại đồng fuc lớp mà từng cá nhân mặc riêng cũng đẹp và đi cả đội được thì làm mỗi đứa 1 kiểu riêng:)
mở ngoặc:tại anh cũng khoái cái lĩnh vực đồng fuc và vẫn day dứt vụ đồng fuc lớp anh nên anh hơi nhiệt tình...hì hì:)
àh,còn do wen TÚ ANH nữa:)) :))

ko bit anh Hà nhiệt tình do nguyên nhân nào là chính nhỉ??
@Đ: vẽ chân dung cụ lên thì em ko dám mặc đâu!
bàn nhanh lên để còn tiến hành, làm sao để lớp mình có đp sớm để diễu cho đủ một năm học
@My: cái vụ bla bla đổ bể rồi hả con?????????

Back
Bên trên