12Hóa ơi

Đào Huy Toàn
(wizard9801)

Web lớp mình hỏng rồi thì vô đây làm loạn đê. Tao sẽ gửi địa chỉ đến từng đứa, đứa nào ko vào đây phát biểu thì liệu hồn đấy

Hi ông, dạo này các anh các chị khóa 98-01 biến mất tăm mất tích đâu ý nhỉ. Mà ông làm thế nào mà cái web của lớp ông lại hỏng mất thế? Phá gì mà kinh thế.

từ ngày mai ta sẽ làm nổi topic này :D
nói thế thôi chắc gì đã nổi. Anyway ôn thi đã, chiều này thi rùi

vào phá chung với bạn Toàn cho zui :D
chúc thi tốt nhé ;)

ac ac
xem đi xem lại thì chỉ có mỗi thằng Điếc là lớp Hóa ??? :))

Lớp Hóa đấu bóng rổ không ???

Chào các con giời.
Cái website lớp mình địa chỉ là gì thế? Nó chết thật chưa hay là mới ngắc ngoải thôi? Mà cái Lan viết sai rồi. Chú Châu là chuyển ra nước ngoài sống cùng gia đình ở Tiệp, không phải chuyển lớp đâu.
Lớp mình bây giờ có ai học về chuyên ngành xây dựng hoặc kiến trúc không nhỉ?

Đức điên!Viết cho là tốt rồi, sai mỗi chi tiết nhỏ (làm sao nhớ chính xác hết được) nhiều chuyện thế!!!cả lớp Hóa, tớ nhớ mỗi bạn Tô tô thôi, xì!

Có cần phải hằn thù nhau thế không nhỉ? Tớ bị dị ứng với mấy bạn nữ, cậu mà nhắc thêm là đêm mơ thấy ác mộng đó.
Thu_Lan đã viết:
Dạo này hình như Lan có mở công ty chế biến Dấm và Ớt bột. Xem hàng mẫu thì chất lượng cao lắm, nhưng mà có tác dụng phụ là ăn xong cứ kêu xì xì, chẳng biết là phát ra từ đâu nữa. (cười gian ác)
Lan dạo này khỏe chứ? Bây giờ đang học ở trường nào thế? Sắp tốt nghiệp rồi thì phải. Tớ mới đang học năm thứ 2 và còn phải học 5 năm nữa (eo ôi cứu).
Lớp mình có ai đang học về chuyên ngành xây dựng hoặc kiến trúc không nhỉ? Nhất là kiến trúc dưới nước đó.
Ngọc lớp mình bây giờ thế nào Lan có biết không? Theo thời gian, cái gì cũng có thể thay đổi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, tớ sắp "thất nghiệp" rồi, t5 năm sau, Đức có chân nào cho tớ loăng quăng với. Mà Đức học gì mà khiếp thế, học luôn master à???hay "đúp"??? hì. Ngành kiến trúc dưới nước à, nghe lạ quá, chắc ko có ai rồi. Ngọc à, ở Giao thông, tớ thỉnh thoàng gặp, thấy bảo học giỏi lắm, nhưng...hì vẫn vậy.

Lan sợ gì "thất nghiệp", nếu thất nghiệp thì lại đi học tiếp. :D Mà tớ vẫn chưa biết Lan học ngành nào nhỉ. Tớ học xây dựng công trình thủy lợi trên sông, chủ yếu nghiêng về thủy điện. Học mười năm, xây mười năm rồi nghỉ hưu sớm 20 năm >:)
Tớ mới vào học năm thứ hai nên muốn tìm người học ngành này để "hỏi bài" :p . Chỗ tớ học đại học cũng phải mất 5 năm rưỡi. (oé)

e hèm e hèm, bọn mày có nhớ cái món chim quay mang tên "cánh chim cô đơn giữa biển người" và "đôi lứa xứng đôi" không ... tao thấy bạn Tô với bạn Ú giống chuyện đôi lứa xứng đôi còn tớ thì giống cánh chim cô đơn giữa biển người ... hic hic

...

...

...

Bọn mày ơi tao vẫn còn sống nè, bọn mày còn sống hay đã thăng thì cứ vào đây. Nghe 2 đứa này tâm sự mà nổi da gà ạ

À, căn cứ vào thống kê diễn đàn thì tớ tin là chúng nó sống khôn thác thiêng, cứ về đây luôn ấy mà. Chỉ có điều đứa nào còn sống thì post bài, đứa nào cưỡi gió đi mây thì hát the sound of silience. Cái địa chỉ website của lóp mình là gì thế? Đã dùng nhiều thứ để tìm, kể cả kính lúp và kính hiển vi nhưng không tìm thấy.

tìm làm sao được khi nó không tồn tại hả mày. Hồi trước nó còn sống khoẻ mạnh nhưng cách đây 2 năm nó đã nghẻo rồi, chuẩn bị ăn giỗ nó đây này

lam sao để posst anh lên đây nhỉ . Tao có nhiều ảnh vui lắm

Bạn Châu lớp mình đang gặp phải 1 hoàn cảnh khó khăn. Bố mẹ Châu bị tai nạn giao thông, bố thì đã ra viện nhưng mẹ Châu thì vẫn đang hôn mê . Lớp mình đã quyên góp tiền để giúp đỡ Châu . Mọi người ai có lòng hảo tâm hãy giúp đỡ Châu

Back
Bên trên