12 Lý đâu rồi vào đây đê...

Mẹ ơi thì phòng này có hơn gì --> bà X nhớ cái lần mình đá bóng vào mặt bà ý :(
vừa vào đã hỏi có mang bóng theo không :( chả hỏi được câu nào, làm bài dở ẹc :(

Thế thì đúng là đen thật rồi :)) :))
Coi như chúng mày tử hết
Nhưng đấy là ko may còn ở phòng tao một lão trẻ măng ko hiểu ở đâu nhảy vào

Gớm mày sống à?? Ghê thật :p
to Minh Phương : Cảm động quá hic hic (lần đầu được khen)

thế em khen luôn một thể cho sung sướng nhá! ANh tốt đấy! Bảo vệ em ở trong cái " Tình yêu lớp Lý " kia! Em không dám cảm ơn bên đó nên sang đây cảm ơn và bày tỏ sự xúc động trước lòng tốt của anh! con trai!

Đá bóng vào mặt cơ à...khổ rồi:D
Phòng bên em toàn gặp hạn:((Bọn bên kia thi Anh thầy Hiệp trông:((

Còn chưa gặp Mr Q cơ --> kinh điển với kỉ lục : Lớp 10 trông Toán bọn anh : 1 nhân tử (bị đánh dấu!)
Lớp 12 trông Hóa : 1 nhân tiếp tục --> kinh quá

Eh! Bọn em được thầy Đạt trông này! he! bọn nó chết như ngả rạ! May hồi đó mình không thi phòng đấy! Không thì cũng die không ân hận!

Nhắc lại chuyện cũ mới nhớ
Hôm thi toán lớp mình bị tóm ấy
Khổ thân nhất là Tuấn bẩn, nó bị oan phải ko bọn mày
Sao tao lại nghe nói nó để bài cho bạn chép==>rõ là vô lý :D
Có thái độ sai thật bị bắt đã tức rồi đàng này chả làm gì mà cũng bị bắt thì thật là mấy lão trông thi quá đáng

Đặng Minh Phương đã viết:
Chữ ký của Khoa hay quá ha :)
.........
He he chữ kí của thằng Khoa là do tui bảo cho nó đấy
hehe Khoa làm sao nghĩ ra được chữ kí đỉnh cơ chứ

Vớ vẩn thử hỏi nó xem
có cần biết lấy từ nguồn nào ko?
từ một cái tò rơi quảng cáo cho một cái bộ phim tình củm gì dấy đang chiếu ở rạp ý mà

Nỗi nhục bị bọn 02_05 xỉ nhục còn chưa trả mà còn ở đây tán phét nhau .Còn đâu hỡi lớp Lý ngày xưa.Thật là xấu hổ

Anh Ninh này! Em hỏi thật! Anh bị làm sao mà bức xúc lung tung thế? bọn 02 05 nào? quá thể lắm! Lại còn sang đó gây sự lung tung! Anh mặc kệ thằng cu Nghĩa đi! Có nó với hai ba cu nữa mà anh dám vớ đũa cả nắm là" bọn 02 05". Lại còn khuấy động các bạn mình hung hăng như mình nữa! chẹp! Em tiếc cho anh!

Thôi chị Lý ơi mặc kệ anh ấy, em nói thật anh Ninh đừng giận chứ...anh mới trẻ con, các anh sang đấy gây sự hả?ng` ta nói cho thì cũng đúng...Chẳng thấy có nỗi nhục nào ở đây cả, nói thế mất đoàn kết lắm anh Ninh ạ
Thôi bỏ qua đi thấy bõ nào 2 anh chị cũng cãi nhau:((

Gà làm sao lấy chữ kí ấy được, anh Khoa có You đàng hoàng:DConf anh Gà.....:D lấy sign ấy e ko hợp

Tuyền ơi! Em lớn thật rồi! Thiếu nữ quá!

He he một câu nói sao thanh thiếu nữ được
mà sao em Tuyền rõ anh Khoa thế????you của Khoa trong mắt Khoa chưa chắc đẫ được như vậy đâu
hehe bởi vì ....................

hơ hơ, chị tưởng bé Lý ghét mấy thằng Lý1 lắm, ai ngờ bé vào đây cưa các anh thế này, thế mà ở 02-05 thì lại cứ đuổi người ta :D , chết nhớ

Bởi vì sao?? Chữ này là lấy từ trong tờ quảng cáo của bộ phim "Yêu thực sự" ok? và tờ quảng cáo ấy là của tao để tao chẩn bị đi xem chứ không phải tao nhặt được mày còn chưa được xem phim ấy mà? :))
Ủa, em Tuyền chỉ kém em Lý 1 tuổi mà :))

Back
Bên trên