@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Uh được rồi, Trố yên tâm, tao sẽ báo cho mày ;;) =)) sợ nhiều quá ko chụp kịp =))

@ Hiếu: càng nghĩ đến mày tao càng sởn da gà :-s ức hiếp con gái nhà lành đến thế là cùng

mà dạo này tớ có bomb Hương nữa đâu, thỉnh thoảng bomb 1 tí thôi mà, có sao đâu ;)) . Chỉ sợ sau nhiều ngày ko lừa tình, skill lừa tình của Hương bị giảm sút

:)) mấy hôm trước thấy ĐL onl gần như 24/24, mấy hôm nay lại ko lên tẹo nào
Chắc phải đi học rồi
học tập thế nào rồi ĐL, ổn chứ?

ONL 24/24 nhg toàn invi hay sao mà chẳng thấy đâu

Giảm hay tăng liên quan gì đến mày hả Hiếu
Thik đá đểu nhau thế

TRố chụp n` rồi share cho heo

hôm trước tớ hỏi thăm bạn Đỗ Linh: "Ấy ổn chứ, có theo được ko?" thì đc 1 câu: "Sao cậu lại hỏi thế?" :|
thật là no comment, nên muốn hỏi thăm bạn lắm nhưng thôi

L Linh à , xin lỗi nhé . đừng nghĩ gì nhé .
to cũng ko biet đc sao nick vẫn sáng , nhưng tớ đã tắt rồi mà .may ngày hôm nay lên mạng nhiều vì bên này la ngay QUốc khánh , trường tớ nghr 1 tuần.

trời ạ viết có dấu thì viết đi , sao có chữ có, có chữ ko :))
@LL :ava đẹp thế
@Hương: heo mà gầy thế :((

"Người sợ gì? Không phải là sợ hãi, kinh khiếp. Chẳng có gì cả, đó là điều người biết rõ quá đi. Tất cả là cái chẳng có gì và một người cũng chẳng là cái gì cả. Chỉ có vậy và ánh sáng là tất cả những gì cần thiết -- với một chút sạch sẽ, trật tự.. Có người sống trong đó mà chẳng hề cảm thấy nhưng cũng hiểu rằng tất cả chẳng qua chỉ là chẳng có gì cả và rồi chẳng có gì cả - và - chẳng có gì cả và rồi chẳng có gì cả. Cái không có gì cả của chúng ta nằm trong cái không có gì cả, không có gì cả là tên bạn, là vương quốc không có gì của bạn, là vương quốc không có gì tương lai của bạn, trong vương quốc không có gì vì nó là vương quốc không có gì. Hãy cho chúng tôi cái vương quốc không có gì này vương quốc không có gì hàng ngày của chúng tôi và hãy không có gì những cái không có gì của chúng tôi trong khi chúng tôi không có gì những cái không có gì của chúng tôi và hãy không có gì chúng tôi không phải trong cái không có gì, nhưng hãy phân phát chúng tôi từ những cái không có gì. Hoan hô cái không có gì tràn đầy những không có gì, không có gì hãy ở lại với bạn..."
Rất là vui mừng khi được giới thiệu những tác phẩm bổ ích đến các bạn yêu đọc sách nhà ta:)):)) CHỉ cần đọc vài truyện thế này của bác Hemingway là trí thông minh tăng cao tột đỉnh:)):))

tớ thấy sáng ra vài điều, truyện hay, truyện gì thế?

@ ĐLinh: nói thế thôi, ko sao đâu mà :D

@ Huy: chuyện, quá đẹp ý chứ :>

Tác phẩm A Clean, Well-lighted Space :)):)) Tao thề cái đoạn tao viết cực hay:)):)). Thằng Huy đúng là hời hợt.
Huy ờim máy có cho ai mượn tài khoản võ lâm của mình ko? Đồ ở Đông giang sạch sẽ rồi :|:| Server khác thì tao thấy vẫn còn nhũng chả biết có xịn hay không:D Mà thằng ranh con không check mail làm tao phải ngồi hì hục check :((

Hiếu ơi, có gì mày giúp cái Hương học Tin đc ko. Nó nhờ tao nhưng tao chẳng nhớ gì cả 8-} làm sao giúp nổi. Làm ng` tốt 1 lần đi :D

Hic Hiếu luôn luôn là người xấu trong mắt Hương :(( :(( .
1 lần làm anh hùng nào :> :D

Nghe thảm thế. CHắc là chả đến nỗi nào đâu. Thôi đi ngủ phát

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên