@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
;)) Tao cứ tưởng mày có thông tin nội bộ
Con em tao nó cũng thik Anh Khoa
Nó tưởng mày biết lịch trình thì lần sau đi,kéo nó theo với

Mà hôm qua bạn Linh có mặt trên TV đấy;;)
Lúc mà phỏng vấn anh Khoa ý
Nhg mà mày lẩn nhanh quá
Nên ko thấy đc lâu

thật thế à :"> ngượng quá nhở, chết chết, may có cái bạn béo béo tự dưng lại lao ra ôm anh Khoa :"> che mất mình :-"
Thôi tớ được thế là tớ mừng rồi :">

Mà tao ko biết cái gì nội bộ đâu :"> tao có phải là gì đâu :D Nhưng nếu muốn gặp anh Khoa thì thứ 6 đi vs tao :D 100% sẽ gặp

Ai dám nói xấu Phương Linh đấy!
Không nên ganh tị kiểu đấy!
Không tốt!

Bạn Trung rất là hay nhá, toàn mê các cô với các chị, sợ thật cơ.

Bạn Hương rút kinh ngh ko chê chị Phương Linh của bạn ấy nữa nhá, thực ra thì chị ấy hát hay mà.

Thế được chưa hả bạn?

Mà đấy là suy nghĩ, cảm xúc của bạn Hương, chứ chị PLinh làm sao xinh bằng bạn Hương, dáng đẹp bằng bạn Hương đc.

Ghen tị gì ko biết ;;)

Cái chính là giọng hát chứ không phải hình thể!
Phương Linh hát hay, mặc đẹp!
Mỹ Linh còn phải khen nức nở!

Tớ là tớ thấy thằng cha Anh Tuấn là phong cách mới lạ nhất, lại khôn (biết lấy lòng khán giả nữ phết còn j :)) ) hát cũng hay nữa.
Phương Linh cũng hát hay mà, rất ổn định, mỗi tội hôm nào cũng như hôm nào

mới lạ thế nào hả bạn Hưng, hay thế nào cơ ;;)

@ Trung: chết thế thì bạn Hương phải ghen tị hết với cả mấy anh mấy chị trên Sao mai điểm hẹn đấy nhờ, Hương công nhận đi, ko giấu nữa, làm sao mày hát hay bằng mấy anh chị trên SMDH đúng ko, chết thế thì cũng đừng ghen tị nhá ;;) xấu lắm đấy

http://nf.yanhost.com/Track_9.wma

Tìm lại - Microwave :D

@ Hương: Nếu con em mày muốn đi thì 3h thứ 6 ra cổng bệnh viện Bạch Mai nhé, tao dẫn ra đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hương tự thấy mình ko xinh bẳng Phương Linh, hát cũng ko hay bằng nên mới ghen tị, dễ hiểu thôi. Hương bớt chơi AU đi, lúc nào chỉ cũng AU, thỉnh thoảng bomb 1 tí lại chửi =))

----------

Bạn Đỗ Linh bị kẹt mạng, ghê thật, Yahoo cũng có kẹt mạng

Lạy hồn , hết cháy main lại đến đứt hard disk :| . Đang lang thang ngoài đường ( tìm em .... ) =)) =))

Ặc,sao con Linh lại kêu tao ghen tị với bà Phương Linh thế
CẢ bạn Trung nữa
Hic,tớ ko thik thì ko thik chứ đâu có đi ghen tị
Sợ miệng lưỡi thế gian quá
Từ sau câm nín,ko dám nói nửa lời

@Hiếu:Tao mới chủi thế là may đấy
Bực mình
Tao làm cái gì chả được
Mày thik thì tự bomb mày ý
Chẳng có đứa nào thik bị bomb đâu
Nên dẹp mấy cái trò bomb của mày lại
Mệt ng với mày
Thik thử ai thì thử
Đừng có thử tao

---->LL: mới lạ tức là kiểu kiểu như cố giản dị, thư sinh, lại còn hát âm mộc nữa. Mà trong ông ý cũng thư sinh thật còn j. :D thế cậu ko thik kiểu đấy ah?

Chỉnh sửa lần cuối:
dĩ nhiên là ko rồi, vì "cố" thì đâu có gì hay, hát như thế vì khả năng chỉ đến thế
=> ko có gì đặc biệt :D

ko thik 1 tí nào, ko thik 1 chút nào

Chắc là ấy thích hả?

Tớ thì ko thể nào mà thik nổi :-s hôm trước đóng giả fan HAT mới khổ em, có 1 thằng cứ nhét MP3 cho em 8-} làm em phát khổ phát sở 8-}

Đơn giản là 1 chuyện, nhưng làm hỏng 1 bài hát lại là chuyện khác [-( nghe bài "Tìm lại" kìa :x Microwave đỉnh thế chứ
Bài "Chiến tranh" của Anh Khoa thì lại khác, nghe nhạc tuy ko hay bằng của Microwave, nhưng chất giọng khác hẳn, mạnh hơn và cảm xúc hơn. :D

mỗi ca sĩ có một sở trường riêng, mỗi người nghe lại có một sở thích riêng. Ai cá tính mạnh thì thik AK ;;) ai tính nhẹ nhàng thì thik AT. Nếu hát mà ko hay thì chắc chắn ko thể vào vòng 2 đc, chứ đừng nói đến việc đc nhiều ng bình chọn nhất.
Thế cho hỏi ở đây có ai thik chú Hoàng Hải ko?

Chị Hương ui! Nhầm rùi e chỉ thik anh Tuấn thui.
Ko thik ai khác đâu.
Chuẩn bị vào FC anh ý.
Chị Linh ui! Khi nào chị đi gặp anh Khoa thì cho e đi với.
Gặp anh Tuấn luôn.

Đấy biết ngay là em ý chỉ thik HAT thôi mà ;;)

Uh thì cũng có nói gì đâu, mỗi ng` 1 sở thích :-< \:D/

sắp đi học rồi, nghĩ sợ quá

Topic lớp chắc nên chuyển thành "Hãy bình luận về Sao Mai điểm hẹn năm nay" nhỉ;;)

Hoàng Hải chắc cũng n` fan
Thấy mấy 4rum vote cho Hoàng Hải n` phiếu lắm

Ko biết nữa, nhưng topic lớp dùng để trao đổi chắc cũng ko sao nhỉ :"> dù sao cũng đâu có phải là câu

Ôi lại nghĩ đến thằng Hoàng Hải là cái đầu tao lại hiện lên chữ "Điên"

Mặt thì bựa 8-} người thì lùn 8-} gì nữa nhờ, hát thì như gì ấy, chẳng hiểu kiểu gì nữa.

Thế mà Mĩ Linh :-s cậu ấy có 1 giọng hát hay, bản lĩnh sân khấu vững vàng.

Khổ hát mòn guốc trên sân khấu rồi mà ko lấy đc tí kinh ngh có bằng điên à, :)) nổi tiếng đến độ em chẳng biết anh ý là ai

Cái chuyện nó đc chọn chắc vì mặt mũi cũng tàm tạm, hoặc vì n` lí do thâm thúy khác mà tao ko thể hiểu đc, nhưng càng nghĩ càng chuối 8-} bọn bầu cho Hoàng Hải toàn bọn đã háo sắc còn ko biết đánh giá tổng thể :-s

Ôi xem nào, hôm qua ngồi học đc unit 1 tiếng anh rồi 8-}

=)) chẳng hiểu bài bên dưới nói về cái gì 8-} thứ nhất tớ chả khen thằng HH đc mỗi cái đẹp mã =)) tớ bảo là mắt nó đc nhưng nó lùn quá =)) đầu óc bạn này dạo này yêu đương lắm quá nên hơi down?

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai nghe Daniel Bedingfield bao h chưa, giọng hát siêu hay. Các fan nữ nghe xong ai tưởng điển trai lắm, ai ngờ nhìn mặt shock ! Đấy mới chính là ca sỹ đích thực, chứ bây h toàn lấy vẻ bề ngoài là chính, giọng hát là fụ giống Trung Quốc, Hàn Quốc==> chán.
1 ngôi sao nhiều các fan nam, đến mua đĩa còn khó, toàn down trộm để nghe, chứ đừng nói zì mua đồ lưu niệm ==> lợi nhuận thấp
1 ngôi sao có nhiều các fan nữ thì : tiền từ bán đĩa nhạc, đồ lưu niệm, tiền từ các show diễn tăng lên vùn vụt ==> lợi nhuận siêu cao
Đấy là hướng đi chung của các ca sỹ hiện nay, ai cho các bạn nghe nhạc free đâu

LL: ý kiến riêng của ấy là thế =)) =)) nhưng dù j` Mĩ Linh cũng là chuyên nghiệp, đừng cạnh khóe =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên