@))11 Tin: ღ´¯`·☆a new day has come☆·´¯`ღ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: @))10 Tin: Nothing is impossible ^0^

lần sau ấy cứ post đi nhá :( lần tr'c là 6h hơn mới ra khỏi phòng
mà các bạn lớp Tin xinh gái đẹp trai đáng yêu chú ý là cứ tầm 3h30' là online có j` tớ up đề lên rồi giúp tớ nhá :( 2 lần kiểm tra thực hành đều bị đuổi về bắt kiểm tra lại rồi :(
còn nữa là sáng mai có ai lên thực hành Tin nhặt được cái đề cương Toán đã làm rồi nếu muốn đi photo thì cứ việc xong rồi miễn đem trả lại cho tớ có đ.c ko :(( xin đấy :(( tớ mượn của trưởng rồi làm mất mất rồi :(
btw, cái ava của bạn Quốc Huy có cái tóc hơi giống tóc của tớ hôm mới cắt :))

u`
đổi liên tục nhưng có fai anh đổi đâu
có người biết nick của anh
thích đổi đấy:))
Đ Linh để anh gái thành phố đi:p

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
u`
đổi liên tục nhưng có fai anh đổi đâu
có người biết nick của anh
thích đổi đấy:))
Đ Linh để anh gái thành phố đi:p
Gái thành phố nào mới được.:)) CÓ cả tá thành phố cơ mà:)):))

hiz hiz khổ thân bà 8-} nhưng mà 3h30 8-} hôm nào mới đc chứ, thứ 4 à, cháu sẽ nhớ 8-} nhưng cháu tưởng hôm trc có mấy bạn lớp bà thực hành hôm khác nhỉ 8-} kì thật :D
ôi :(( virus nỗi ám ảnh của tôi :(( chán quá :(( chắc phải format lại rồi /:) đến pó tay :((

hic sao hôm nay bà Lí lại bảo lên phòng thực hành nhờ :)) :p trong khi 3/4 các bạn đã té về 8-}

cái gì thế hả Huy 8-| lên phòng thực hàng 8-} làm gì có tiết, cô nhầm nhọt sang trồng trọt à 8-} may mình về sớm ko thì :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Thật , bà ý gọi nhưng cả bọn con zai ko tin :)) :)) nên đánh bóng rổ tiếp =)) :)) (bùng luôn)

thế thì chuẩn bị nghe chửi rồi :)) khổ thân cô :D mà sao tự dưng cô lại biết nghỉ tiết cuối nhỉ 8-| ko báo trước làm sao mà mình biết đc :)
học Hóa mà T_____T thôi thế này là tiêu vs cô Hạnh rồi b-) thôi cái chết này là cái chết chung :D ko lo em còn có ý kêu gọi mọi ng` ở lại :D mà ai nghe đâu :p

Chỉnh sửa lần cuối:

theo lời kể của bạn Đạt thì là 1 bà béo béo đc bà Hạnh nhờ gọi xuống bảo lớp mình vào phòng thực hành Hoá. He He !! Cả lớp mình bùng hết về ==> bà ấy điên lên.
Thực ra đây là lỗi của bà Hạnh đấy chứ, tuần trước bảo học 2 tiết thứ 4 làm lớp mình mất 1 buổi đi chơi :D, bà bù cho 2 tiết khác thế là hợp lý rồi, vậy mà hôm nay bà ấy lại trắng trợn đòi lãi lớp mình 1 tiết ==> thật ko công bằng

:)) Đang lennet chùa nhà con Minh
Sướng
Mỗi tội mama nó về,hơi ngại

bạn HUY ơi , hôm trước cô Hóa chờ lớp mình à,
nếu vạy thi lần này lớp mình chết rồi

----------

@TRung anh : thành phố là ai vậy anh ?

Bắt đầu thấy cái nơi ở hiện tại của bạn Đỗ Linh chướng mắt roài đấy:)):))

Hoàng Thanh Tùng đã viết:
Bắt đầu thấy cái nơi ở hiện tại của bạn Đỗ Linh chướng mắt roài đấy:)):))

sao lai chuong mat ha ban TUNg .
dac biet the con gi

thành phố là ai còn hỏi nữa :))
thôi
thích để cái nào cũng được:))

thành phố còn nhiều người lắm chứ , nhưng tớ thik cái hình dáng đứng 10 Tin của Linh hơn :p :))

ko hiểu gì sất 8-}
hôm nay ngồi chán :D tận hưởng cái cảm giác máy hết 169 con file virus T_____T ngồi chơi diện tử :)) kiếm đc 1 trò tởm cực :)) =)) ối giời ơi :)) ko ngờ có 1 trò thâm thúy thô bỉ thế :)) hình thì xinh ơi là xinh, yêu ơi là yêu :)) thế mà 8-} nói chung là ko có gì để nói :)) cừu với chả dê, đúng là cùng 1 họ

trò ji thế bạn ơi , share mình :)) :)) với nào :))

:))
Lê Thị Thùy Linh đã viết:
ko hiểu gì sất 8-}
hôm nay ngồi chán :D tận hưởng cái cảm giác máy hết 169 con file virus T_____T ngồi chơi diện tử :)) kiếm đc 1 trò tởm cực :)) =)) ối giời ơi :)) ko ngờ có 1 trò thâm thúy thô bỉ thế :)) hình thì xinh ơi là xinh, yêu ơi là yêu :)) thế mà 8-} nói chung là ko có gì để nói :)) cừu với chả dê, đúng là cùng 1 họ
trò gì thế linh xxx hả:> :-/

Trố toàn nghĩ mấy cái....

Nhà tao cũng nạp 1 trò trong cái đĩa của con Khanh
Trò gì tao thề chơi đến bàn 100 ko chết
Toàn tìm đôi cho cừu ,dê,lơn...8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên