11-->12 Nga

Hihi, tớ móc bài này lên, nói tiếp về lớp Nga đi các bạn! ;)
Lớp Nga á, tớ biết mặt rất nhiều nhưng quen thì ít lắm. Tiêu biểu là cái Hạnh, hồi bé toàn gọi mình là anh. Thế mà lớn lên đú đởn vật, gặp mình lại còn kêu "gặp mà không chào à" --> eo ơi, sợ vật!

Chẳng nhẽ lớp Nga không ai thích vào net à?
Ít ra cũng phải như lớp tớ, có mấy mấy mống...

ko phải là ko thích vào, mà là đăng kí vào đây kiểu gì ý, lúc tớ làm thì cái đường link nó bị sai, phải nhờ bạn mới xong được. Còn mấy đứa bạn tớ hình như cũng rứa nốt.
Đỗ Việt đã viết:
Lớp Nga á, tớ biết mặt rất nhiều nhưng quen thì ít lắm. Tiêu biểu là cái Hạnh, hồi bé toàn gọi mình là anh. Thế mà lớn lên đú đởn vật, gặp mình lại còn kêu "gặp mà không chào à" --> eo ơi, sợ vật!
người lịch sự gặp người khác phải chào chứ!

Hậu sinh khả úy.Em Thu cứ tự nhiên quảng cáo cho thiên hạ biết chút ít về lớp nga của em nói riêng và khối chuyên Nga nói chung.P

Ta Huong Thu đã viết:
Đỗ Việt đã viết:
người lịch sự gặp người khác phải chào chứ!
Thực ra ko phải tớ ko chào nó. Hồi đầu ở trường còn chào nó, nhưng mà mặt nó cứ vênh lên, làm như chào nó là nghĩa vụ của mình ý. Thế là sau cóc thèm chào nữa --> "gặp mà không chào à" --> chán hẳn cô em mình! [-(

sáng nay cô bảo 7 h 30 học, 45phút sau cô mới đến , biết thế về từ 15 phút trước. kiểm tra 8 điểm , cô bảo xoàng, còn chán hơn.
ko biết có lớp nào kiểm tra sớm thế này ko?

Kiểm tra gì thế ? sao lại kiểm tra ? hờ...

hờ... <----- có người rên sắp chết :D
kiểm tra 1 tiết (chú thích là gần 60 phút) lấy điểm đầu tiên năm lớp 12.
bạn Hạnh của bạn Việt hôm kiểm tra ko đi nên buổi sau phải ngồi làm 1 mình, hờ, tội nghiệp

Hehe, cho nó chết! ;) Từ giờ chẳng thương tiếc gì nó, hết tình anh em :))

bạn Việt ko cần thương đâu, đã có người khác rồi.
hờ, sáng nay học bình thường, chẳng có gì đáng nói. À mà có , cô đến đúng giờ.

Hehe, nó có người yêu rồi hả ? đứa nào đấy ? tớ có biết không nhỉ ??? :D

hơ vừa gõ xong nó mất sạch. còn chuyện bạn hỏi, tớ ko tiện nói, muốn tìm hiểu thì sau giờ học nga của bọn tớ ấy đứng ở cổng trường là thấy ngay

Thôi ạ! đứng cổng trường gặp cái Hạnh nó lại "Gặp mà không chào à" thì ngán chết! :D
Nó đã ko chào anh nó, còn già mõm... ý nhầm... già mồm! :D

:mad: :mad: cái topic này mở ra làm giè thế ...giới thiều về lớp nga hay trò chát chít vô bổ giữa 2 người đấy ...:mad: .Nói thật nó quá nhàm chán ..nếu là topic của lớp nga thì phải đông lớp nga vào chứ ,một người giới thiệu nó quá .................------------->tốt nhất nên lock nó lại thì tốt hơn đấy :mad: :mad:

Châu Lê Quân buồn cười nhờ, topic của lớp người ta, sao lại lock, đến khi nào không còn ai thèm post nữa thì mới lock chứ! Như tớ, hồi trước phản đối lớp A3, nhưng có bao giờ tớ đòi lock bài của họ đâu!

to Đỗ Việt :thứ nhất tôi ko phải là Châu Lê Quân ..:( :( (chết phải đeo kính thôi ) ..thứ 2 là topic này ko phải của lớp Nga mà nói thẳng ra là của Ta Huong Thu để ...:( :( Nếu góp ý thế ko đúng thì thôi mad: :mad:
to Ta Huong Thu :uh đấy ..mấy mống của lớp Toán đấy thì sao nào ..còn hơn lớp Nga chỉ một người vào mà người đó có vấn đề về ...:D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết thật, mình phải đeo kính thui! hic hic!
Thế bây giờ bạn Minh liệt kê lí do đóng topic này đi! ;)

Back
Bên trên