10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trí đã viết:
Không thích thì thôi,sang lớp 120k mà học.Được voi đòi Hai Bà Trưng,tham thì tham vừa vừa thoai
úi giùi ui tưởng bạn trí nặng lời với tớ thế mà vẫn giảm tiền học >>> cảm ơn bạn trí tốt bụng nhiều nhiều nhớ =D>:p
hôm nay học thấy cũng vào vào lại đc cái nhà bạn trí rỗng rãi thoáng mát
học hành đâu ra đấy vì thế chắc là tớ và giang sẽ theo thoai hehe:biggrin:
sắp tập trung rài mà nghe thầy Tuấn nói là cuối tháng mới có danh sách giáo viên( ko phải tin vịt :) )

Học 9h 15 nhưng tại hôm nay có vài đứa đến muộn nên phải học muộn.
Bàn ghế kê có vẻ không ổn lắm,có gì góp ý đi

Hôm nay thầy dạy đúng giờ mà- sớm là đằng khác ! Nhưng đầu giờ chỉ hỏi lại bài hôm trước !

tập trung chỉ 1 tí là xong thôi mà! :D
à nay` H2 có bao nhiêu ng` thi lên đấy ??

Hóa 2 năm nay chắc chưa toàn bộ tuyển nữ trường mình năm sau ý nhỉ :eek::eek::eek: Yến yêu quý của tao có được làm đội truởng ko :x:x:x

Hôm thứ tư có học Uncle Phương và Mr Quyến không nhỉ.
Liệu Mrs Tolland nhắc nhở trong bao lâu

Bác Phươnga đã cho nghỉ rồi, không phải lo nhé , có gì CN thắc mắc với bác Phương ! Với cả bác ý bảo là "Nghỉ một buổi tập trung cũng chẳng chết ai !":mrgreen:
Còn về Mr.Quyến thì chắc Tri' còn phải "cân nhắc" :D

Đằng nào thì hôm đấy cũng chưa về, chả lo .... :mrgreen:
Mà nếu có về thì cũng phải đến xem tập trung thế nào chứ ko thì lo lắm :( Tolland quạt chết :D

Vậy thì bẹn PT hôm đấy đến nhà Uncle Phương nhé. Rồi có gì cứ bảo bác là tớ sợ Mrs Tolland hơn sợ Uncle Phương. Tuần nào cũng 2 tiết Mrs Tolland + mấy hôm đột xuất đến còn ghê hơn cả 2 buổi học Uncle Phương.

Để xem, tớ muốn đổi ca học,học cái ca như thế thì chịu thôi, không theo kịp, các bẹn khác đừng nhờ vả ! Mà hay là chúng ta nghỉ tập thể có gì bảo với CN là : "Bọn em thấy bạn LT nghỉ nên nghĩ là không phải đi ạ!" nhể? Lý do quá hợp lý!

Mà hay là chúng ta nghỉ tập thể có gì bảo với CN là : "Bọn em thấy bạn LT nghỉ nên nghĩ là không phải đi ạ!" nhể? Lý do quá hợp lý!
Ơ tớ có bảo là đến nhà Bác Phương hôm T4 đâu nhỉ. PT đọc nhầm à.

ha ha , Tolland <--- mọi người nghĩ ra tên hay thật , nghe như Thailand , hay Nzland ý nhờ. :))

he he , tớ vừa mới biết xong. Tên nghe chất nghệ thật đấy. :D
Thế cuối cùng thì hôm thứ 4 có nghỉ Lý để đi tập trung ko thế. Mà hôm đấy phải mặc đồng phục tử tế đấy mọi người ạ. :D

Sắp đi mua đồng phục, hehe .......
Thế thứ 4 cuối cùng thế nèo đây để nếu tớ về còn biết đường mà đi :-/
Còn cái tên Tolland thì chất rồi, cứ như một vương quốc :))

Vương quốc Tolland tuy không đẹp như vương quốc Holland, Thailand, Newzealand nhưng có rất nhiều con người dũng cảm, "sẵn sàng chết" vì Tolland.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên