10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thía thử nghĩ ra cái gì khác xem,chứ kịch thì ớn chết.Hay làm phóng sự gì zui zui 1 tẹo.Bảo đứa nào có máy quay mà lưu lại trong máy được rùi đầu năm quay mấy cảnh nhộn nhộn đi

Hehe,bài vừa ong là bài thứ 2100.Sắp 5 stars roài:D

Cố lên sắp được 100 trang rồi.
Định làm phóng sự về cái gì bây giờ.

Máy quay digital là ổn nhất, nhà tao ko có, chỉ có máy ảnh thôi, cũng quay được, nhưng độ phân giải lúc quay phim cao nhất là 640.480 thôi. Có ai có ko, hoặc là bảo PT mang cái máy quay hi8 đi cũng được, rồi dùng combo tv box nhà trí chuyển sang file mpg cũng ok. :)
Làm phóng sự thì ko thể nào làm mỗi về lớp mìn được, hay là kiếm một cái topic nào đó hay hay rôi đi phỏng vấn các lớp hóa như kiểu voice of teen trên hht ý. Tất nhiên cuối phóng sự sẽ có dòng chữ "11h2 thực hiện" to đùng đoành kèm theo sau là những người có liên quan :D
Mọi người xông vào cho ý kiến đê, hay là làm phóng sự về đội cheerleader lớp mình cũng được :D Cực vui, cực lạ, cực hấp dẫn :D

Cái của nhà tao không chuyển được đâu.
Cheerleader cái gì,thực tế đi.
Hỏi các anh chị ý xem có lớp nào làm chưa không lại đụng hàng,có 2 lớp làm thì vừa

Thắng đã viết:
Tất nhiên cuối phóng sự sẽ có dòng chữ "11h2 thực hiện" to đùng đoành kèm theo sau là những người có liên quan
nghe oách quá ;;) đúng là phải đổi tên top h2 đi =D>
còn chuyện phóng sự có nên tham khảo í kiến khối trên ko???
chỉ chán là h1,2 0104 ra trường rồi đc cái mấy anh chị khóa ấy năng động tháo vát cũng iên tâm
chứ khóa 0205 chẳng thấy nghe tiếng j` cả
Trí đã viết:
Bây giờ nghĩ chủ đề đi
tao tưởng phóng sự thì nói tất tật liên quan tới học tập, sinh hoạt của khối hóa chứ chủ đề j` :-/

Mày tưởng mỗi từng đấy là ít hả?Cho mày kiêm tất nhé

Nhưng làm về chủ đề đấy thì nhàm chán , chẳng nổi bật và đặc biệt lắm !
Đừng bảo tớ mang mấy miếc gì hết ! Cái máy quay đấy có phải của tớ đâu , hồi chú tớ về cầm về cho mượn thoải mái đấy chứ ! Nhà Trung có thì phải !

To Trí: (source from www.maihoang.com.vn) Tất cả đã có VAT
Pentium 4 2.4 Ghz 1M K(BOX) Socket 478 FSB 533 Yes $131
256 MB DDRAM TG/AM1/VDATA PC 333 Yes $38
40GB Samsung 7200rpm Yes $57
D86GBF Support HT FSB 800/533 DDRAM 400/SATA/(VGA+Sound) Yes $92
Total 318USD

Cũng kha khá đấy.Để tính xem thía nèo

chẳng biết đứa nào tungtin vịt là có danh sách giáo viên rồi
thế mà đến có thấy j` đâu:(
hình như a1 đc đổi CN rồi
ko biết bọn mình có cơ may đấy ko

Nghe nói đứa đấy là XTrang. Mà sao hôm nay nghỉ học để đi net à.
Mà nhà Trí có phim gì hay không để học xong phục vụ các bạn.

Có mấy phim tâm lí xã hội tình cảm dạt dào thôi:D

Nhưng mà phim tâm lí xã hội Hàn quốc hay Mỹ. Hay là chưởng Hồng Kông cũng được.

Khổ thế , phim gì chả được , phim không hay thì mọi người biểu quyết lại xem có nên học nhà Tri~ nữa hay không :mrgreen:

Hehe,PT cứ mơ đê.Có mỗi chuyện đấy mà cũng khó tính

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên