10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cẩn thận nó cho xem film cấp 3 :D
Thế thứ 4 này học ở nhà trí nhé, mọi người đừng nhâm nhọt nữa nhớ :)

Híc,vừa gọi cho ông Q,ông ý bảo là phải họp vào muộn 15ph mới sợ chứ,tận nửa tiếng mà kêu...
Bảo rồi đấy,buổi sau nhớ mang tiền và địa điểm học là nhà của bạn Trí Dũng nhé.
Nam chiều mai nhớ mang bàn sang đấy

các bạn mới Quyến về nhà dạy hả! hehe hồi trước tow học ông ấy 120k/h hay sao ấy cẩn thận bị hớ( hehe nghe cứ như đi mua hàng :D)

:)),Bọn tôi học 1 tháng chỉ phải đóng có 6 chục thoai:))

Này,hay mình đóng cho ông ý 7 chục nhỉ.

Nam ơi,có cái gì ông không dùng nhưng vẫn còn tốt không?VD như ổ CD,chuột,bàn phím...

Nam đã viết:
Nghe nói đứa đấy là XTrang. Mà sao hôm nay nghỉ học để đi net à.
Mà nhà Trí có phim gì hay không để học xong phục vụ các bạn.
Đâu mày, oan quá tao tung tin vịt lúc nào
hơ sáng thứ hai dậy muôn quá, nhà lại xa suốt ngày đến muộn cũng ngượng mặt nên em chuồn luôn>> Nam mang hộ vở Thu hôm học Lí mượn đc ko???
Trí đã viết:
Này,hay mình đóng cho ông ý 7 chục nhỉ.
mày thừa tiền hả trí???

Thế mai học ở nhà Trí à?
Lùi 15' thành 9h30 à?
Chán chả muốn đi

Kể cũng phải, thầy ý tận tâm thế, 60 có hơi bèo ko??? Thấy khổ thân thế nào...... :D

Đấy,thằng Thắng đúng ý tao đấy,ở chỗ khác ông ý toàn được bọn nó đóng tận 120 k.Ông ý dạy nhiệt tình thía,ít quá không được.
9h 15 không phải 30.Đừng có phát biểu linh tinh không mọi người lại nhầm.Chán thì cứ ở nhà mà ngủ.
mày thừa tiền hả trí???
Không thích thì thôi,sang lớp 120k mà học.Được voi đòi Hai Bà Trưng,tham thì tham vừa vừa thoai
Mọi người chuẩn bị luôn tiền tháng 8 đi.Bây giờ sẽ đóng đầu tháng chứ không đóng cuỗi tháng nữa đâu.7 chục,không nói nhiều

Mai cố gắng đóng luôn 2 tháng.Nếu không cùng lắm đến buổi sau phải đóng

Mai Thắng hoặc đứa nào đến sớm 1 tẹo (tốt nhất là tất) để xem kê bàn ghế thế nào cho nó hợp lý nhé

Mai , tớ và TP 9h mới tan ở chỗ ông Hoàng,tan xong đến đấy luôn, nếu có muộn vài phút thì các bạn thông cảm nhé !
Mình đóng tiền ít hơn các lớp khác chả trách hay bị nghỉ không báo trước thế !

Nghỉ không báo trước khối.1 là không chịu nghe,2 la tại thầy có việc bận và 3 là chính mình cũng bỏ bom thầy không ít lần nên đừng có nói nhiều

hời trước bọn tôi học là có 4 đứa nên mới 120k 1 buổi! mà hồi đấy lại máu học lý nưĩa chứ ko như bây h

thế bi h thì thầy Q lấy bao nhiêu 1 buổi , lớp có bao nhiêu đứa học rồi !

Lấy 150k 1 buổi,đã có 11 đứa học.Không nhận thêm nữa

Tại vì không còn chỗ ngồi nữa :)) Nhưng TrangX với Giang C có nguy cơ nghỉ rất cao kia kìa , chúng mày có học không nói dứt khoát trước một câu thì bạn Tri' sẽ không thu tiền tháng này :mrgreen: Tri' nhể?

hix Mày hỏi quá bằng đuổi tao, mà con Khanh nó hỏi thía chứ nó có nói là nó học đâu mà đã...
Hay là mày muốn con Khanh vào còn 2 đứa bạn khốn khổ của mày đi??? :((
To Trí: thế chính xác là mấy giờ học thế? Sao bảo 9h15 mà hôm nay lại 9h30?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên