10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không đâu.Thịt TT nhiều lông hơn cả thịt chó.Vì vậy phải chi thêm tiền cho người bán hàng để cạo lông

Long chỗ nào ngon nhất..... :D đem lên luộc với lông chó lông mèochắc ngon phải biết....... :D

Khiếp, ăn lông xoăn xoăn kinh lắm, nhất là cái thứ lông mà thằng TT với con MN đang nói nữa :D

Bọn này khiếp nhỉ,Lại còn định ăn lông đấy bữa,mà thằng TT hình như định gạ bonj mình ăn lông chỗ đấy của nó.Tởm lém,không ăn đâu

Sao bẹn Trĩ biết tởm.... :D ăn rồi à...... thử mới biết chứ Thắng nhỉ.... :D hum nào xẻo thịt thằng Thành đê.... :D

Mày ngu thế.Nghe đến là thấy tởm rồi,cần gì phải nếm

Oh cái chú Trĩ này..... ai mà biết được nhỉ.... :D khéo chú Trĩ vừa thấy nấu xong lại ăn hăng nhất ấy chứ..... :D

Hahahahhahahaha, thông báo tin vui cho H2 :
Hôm nay các bạn T2 đã đc trả bài môn Anh, Tố Lan kêu bài quá kém nên cho kiểm tra bài khác ngay tiết đó . 1 điều thú vị là bài kiểm tra mới còn khó gấp đôi :D
THông báo đã hết, mọi người suy nghĩ, dân H2 chuẩn bị tinh thần cho tiết Anh tới !

Khiếp, kinh dị, mà lớp tao cũng kiểm tra đề Anh giống hệt lớp mày đó..... :D hình như năm nay thầy cô Anh cho quả đề Anh cả khối giống nhau hay seo ý nhỉ.... :D

đề tiếng anh lớp tao cho toàn câu phải học thuộc trong SGK em chết luôn

Nhưng học thuộc ít ra còn biết cái gì là đề chứ như kiểu này thì em vái...... :(

hic hic khó vãi ............... toàn thông tin về NEwton ... mà mình biết cái qué gì đâu cơ chứ

đề anh lớp tao thì giống hệt L2 biết thế mình nhânh chân đi hỏi chúng nó trước

Chắc bài này do Tố Lan chủ biên làm rùi, nên mới khó thế..... :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên