10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nó nghiện từ bao lâu thế hả bọn mày?Nhắc nó đi cai đi không thì cũng phải bảo dùng đúng liều,đừng cố.Phê thì phê thật nhưng nhìn tình cảnh của nó tao thấy ái ngại quá:(

oẹ,thật kinh khủng may là có ảnh vài bẹn gái xinh xắn gỡ gạc lại :D

VD bạn Thanh Phương , bạn Phương Anh ...
may mà có ng` cứu vớt lớp Hóa :))

cái ảnh của thắng với thanh Phương_------> đẹp đôi quá trông có phần gỡ gạc! ặc nhìn cái thằng chu lại liên tưởng đến cái chụp nam sex 100% mà bị nó xóa mất phí quá! chờ bọn nó lấy ảnh xong cho chúng mày xem cái ảnh người yêu bá chiến

Xem ra lớp Hoá có các bẹn dễ thương nhất là: Thanh Phương, Phương Anh và cái bẹn Hương Giang gì đó ổn phết.....

Các bẹn lớp Hóa dễ thương quá, lèn đầu tin thấy bẹn TP nhà mình đây. Để hè tớ về bẹn TP cho tớ ăn thitk mèo nhà bẹn nhé. IU bạn TP quá

Hơ tưởng mèo nhà TP vừa đẻ ra 1 đống con cơ mà! hehe thế là có nhiều thịt rồi :D

hình như cho hết rùi
hum nọ tao đến chỉ thấy có Tom thui
nhưng Tom già rùi,ăn dai lém,không ngon[-x
phải ăn Xeko ý ,vừa tới nhưng nó bị cho rùi,tiếc thía chứ =P~

Trịnh Lê Phương đã viết:
hình như cho hết rùi
hum nọ tao đến chỉ thấy có Tom thui
nhưng Tom già rùi,ăn dai lém,không ngon[-x
phải ăn Xeko ý ,vừa tới nhưng nó bị cho rùi,tiếc thía chứ =P~
oài Tom già rồi à ???
thế mấy con con đâu rồi ???????
:(( ko được ăn thịt mèo nữa à ??????

hehe , nhà con còn 2 con mèo con , nhưng còn sữa lắm ,đợi con vỗ béo cho chúng nó nhớn đã :D

Hay ăn thịt con Thanh Phương luôn đi:D

bẹn Trí hư quá , sap lại thịt bẹn TP dễ thương chứ , :nono: với lại thịt bẹn TP cũng ít lém , kô đủ

đã bảo thêm cả thịt bạn tuấn thành nữa mà! để hôm ấy mang cái nồi áp suất đi may ra thì nhừ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên