10Hoá2 xin chào bà con cô bác!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chưa có đứa nào ngu như mình! làm sai mỗi câu ấy lại nhắc cho nó làm ông ấy bảo 2 đứa giống nhau rồi trừ 2 đ chứ !

hic ông ấy ác nhỉ hùng nhỉ :D
lớp tao bà Hạnh thì ...

Hm`, 2 dua na`y, dang la` chu de^` H2 ma`!!!!
Hôm nay lớp tặng hoa cho Mr Quyến. Chẳng hiểu xúc đọng hay sao mà thầy đọc luôn 1 bài thơ về Áo dài :D , lại còn bình thơ nữa chớ . Hay vật , chỉ mỗi tội là câu giờ đc it quá :(

Dạo này tao thấy TL càng ngày càng tởm . Hôm qua tao bị ghi sổ, may mà đc xóa. Thế mà hôm nay, TL đến lớp, cái chỗ tao đc xóa, bà í giở phần sau xem ghi cái gì , rồi chất vấn 1 hồi ! Tởm thật . Càng ngày càng hãi

Khí Quyển đọc thơ à.... :(( tiếc quá, hum nay qua lớp Hóa 2 lúc tiết 4.... :D chẳng được nghe thớ.... :((

sao hay thía
chúng mày câu được giờ à?
mai chắc lớp tao cũng câu được giờ bà Mỹ
hy vọng mấy đứa cán sự lớp nhanh nhẹn tí cho anh em được nhờ

Chị Mỹ dạy triết ý hả, yên tâm đi chị ý ktr dễ ý mà, chỉ cần chú ý VD là đc

lớp tớ KT rồi giả rối chả hiểu sao mình lại 8 nữa! trong khi giống hệt bài chúng nó :((

Hix, tao thấy GDCD khó nhất là ví dụ , phân tích ví dụ nữa chớ << ko hiểu thí` sao làm đc . Hôm nọ bon tao kiểm tra GDCD , bà í trông kinh phết !!!

bà mỹ á ?????????
đâu có ghê lắm đâu ... vẫn quay được

Bọn tao có học bà Mĩ đâu . 1 cái bà trẻ hơn nhg mà trông kinh vãi !!!!

Ừ, cô "cú sốc thế kỉ 21" trông chặt phết, đứng ở chỗ tao suốt làm ko hỏi han gì được :(

heheheheh, tao vẫn quay đc, mỗi tội quay ngu. thiếu mất 1 dòng trang bên ! :D
Hôm nay lớp mình coi như nghỉ gần hết, toàn hát với hò !!

:( ... các bẹn lớp H2 sướng nhờ ... toàn đc. chơi, hát với hò ... chẳng bù rì cho lớp A2 :( :-s . 1 ngày có 5 tiết thì học cả 5 tiết - cố gắng câu h mà các cô vẫn bắt học ... hixhixhix :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên