1 trong 2 bác của cháu hôm nay tròn 25 :D :D :D

Bùi Thu Trang
(Liverpool)

Moderator
bác iêu iêu iêu iêu iêuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu bữa nay SN có đập phá gì ko?

Cháu lúc nào cũng chúc bác kiếm nhiều nhiều mà phải làm in ít để nhanh được đoàn tụ với bác gái mà khẩn trương tiến hành cho cháu bế em bé em bé em bééééé bébì :D hihi

chich-ngoan,

Đính kèm

8.1 KB · Xem: 3
    14 KB · Xem: 2
    8.5 KB · Xem: 1
Bác nào thế cháu. Cho bác chúc mừng theo với nhé! Chúc các bác của cháu nhiều niềm vui, luôn may mắn và thành công trong cuộc sống. :)

bác cháu sợ quá đi

Chúc mừng SN chú Linh nhé :D

nhanh nhan h về nhà vợ tổ chức .... sinh ... nhật chứ :D

hihi cảm ơn các bác và cháu :D

Chích: hôm nay sinh nhật thì được đi rửa bát :))

Nhân đây cũng phải vào chúc mừng chứ nhỉ. :) Chúc mừng sinh nhật Linh - bác của Chích và chúc mừng luôn sinh nhật em Tô Thùy Linh nữa. Chúc hạnh phúc và mọi điều may mắn. ;)

Chúc mừng sinh nhật anh Linh nhé.. chúc anh luôn vui vẻ, thành đạt, hạnh phúc...:D

Mãi chẳng chịu về nước.. chán :))

Chúc mừng sinh nhật chú Linh ! Chúc hai vợ chồng luôn hạnh phúc và có sinh nhật vui vẻ

Cũng chúc chú những năm tháng sau khi lấy vợ sớm vừa rồi ko phải tặc lưỡi nhát nào :D. Dầu sao bọn anh phục chú lắm lắm...

bác: rửa bát thì lại càng phải đập ác! :D ;) Bây giờ mới xem được hết pix, quăng cái điển hình lên cho cả nhà chiêm ngưỡng nhé bác hihihihih

chich,

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhà em kính chúc 2 bác vạn sự như ý tỷ sự như mơ. Trông cái ảnh bác đi cào tuyết phong độ quá ạ :*

Cảm ơn mọi người :D

Bác caspi: hehe bác không thấy cái ảnh đề chữ Camp to đùng đấy à :) Cái ảnh sau thì đúng là có em thật nhưng mà đang đứng cười hehe đấy chứ :) Bác nhìn cái này thì thấy nó đeo google còn em là sun glasses cơ mà :)

Khoe quả video này em quay. Bác nào xem thì nhớ vặn bé loa không thì đừng trách

Uii, chúc mừng anh Linh nhé :) Hình như qua SN lâu lâu rồi thì phải :">

Back
Bên trên