1 phần tất yếu của bộ ba!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lê Huyền Anh
(tieuthumuxanh)

Hi cả nhà!Em Huyền Anh-Thành viên cuối của bộ ra xin được ra mắt ạ!
Ặc ặc.........chết thật con Linh với cả con Trang này viết được trăm mấy oài mà mình vẫn lọ mọ ngoài vòng xét duyệt.........tủi quá ặc.........^_^
Thoai.......em nà ttmx.......thành viên cuối cùng nà!
Tên thiệt: Lê Huyền Anh
Ngày oe oe:23/5
Sở thích:Thích mút kẹo........hía húa<bật mý nhá......anh nào mà có ý định tán em(hì hì) thì đến ngày sinh nhật thì "cúng" em 100 cái kẹo mút nho+cam thì em chết liền>hề hề........đùa tí thoai chứ em nà em iu kẹo mút nhứt!
Lucky number:3
Ặc..........em là mem mới nên còn chân ướt chân ráo.........có gì mọi người góp ý thẳng thắn cho em nhá!Hì hì...........thanks mọi người!
NÀO NÀO.........GIÀ TRẺ GÁI TRAI VÔ LÀM WEN NHANH NHANH!^_^

ac...........ac.
con bạn xinh xắn đã vô rùi đó à ? chờ mài hết hơi luôn ................. ac.ac. cuối cùng thì bộ ba đã đầy đủ rùi .............. làm nài thì đúng là " vững chãi như kiễng ba chân " ..........
to all : em thay mặt bộ ba tiến cử huyền anh đi thi MISS HAO ............. con bạn xinh nhứt nhóm ...............

oài , con chị vào roài à ? Làm wen phát nhẩy ? :)) con chị xinh nhất lại duyên dáng dê thg ;;) khối anh chết :))

uhm ..................tiếc là đang là thành viên chờ xét duyệt nếu ko thì các anh sẽ được chiêm ngưỡng vẻ đẹp " chim sa cá lặn " của huyền anh ...............
to huyền anh : tao hỏi thiệt ............... chơi với mài bao nhiu năm rùi mà sao mài vẫn ko nói bí quyết mài ăn rì để cute như thía hả ? chia sé cho chị em cái chứ ................. :))

Chắc là ăn kẹo mút em ạ :biggrin:

Các em mới có lớp 8 mà vào tuyên truyền kinh phết nhỉ b-) b-) b-)

ac....................ac................oe................oe............
con bạn cứ tâng bôc tao ............. hiahiahiahia ................
tao cũng bình thường thôi .............

Tình hình là mấy em tung hứng hơi bị giỏi đấy ;;)
Cho hỏi em H.Anh : ttmx là gì ?
hỏi luôn về "mm" của em Linh nữa. :D

khổ đùn đẩy nhau mãi , topic nào cũng thế , tóm lain cả 3 đều nhìn lên là chim sa , nhìn xuống là cá lặn , nhưng mà giải thích cho tớ 3 chữ mm , ttmx và slm cái

mấy bé này không biêt định làm gì mà phô trương thanh thế rầm rộ ghê nhẩy :D

Tiểu TMũ Xanh với Sailormoon :biggrin: nhưng mà MM là gì anh vẫn chưa biết ;;) bí ẩn ghê :-B ;;)

Lâu lém rồi mới có người cung tên với mình
Mấy bé gửi ảnh đi, cho chị xem đủ bộ 3 thế nào

Thái Minh Hoàng Hà đã viết:
Tiểu TMũ Xanh với Sailormoon :biggrin: nhưng mà MM là gì anh vẫn chưa biết ;;) bí ẩn ghê :-B ;;)

MM là... mặt mụn :)) (đùa tí)

ttmx là tieuthumuxanh , slm là sailormoon , mm là miu miu ~~~> tên đầu đủ của cả bộ ba .............. các anh các chị cứ sang bên lomo là sẽ thấy cả ba các tên nổi trội nè ..........
@ anh phong : ac.....ac. muốn chết chưa anh ? :))

Vương Văn Cường đã viết:
mấy bé này không biêt định làm gì mà phô trương thanh thế rầm rộ ghê nhẩy :D
;;) thế anh cường nghĩ bọn em định làm rì ???????????

ho` ho` ..........
làm quen với em em phat' nao` .............. nho' con em qua' .............

chep...................chep.......... thế là ko được rùi ông anh ơi ............. bộ ba có ba đứa thì ông anh lại chỉ nhớ một đứa là sao ? :)) ông anh ko được bên trọng bên khinh thía chứ .................

ho` ho` ................ anh cũng nhớ bọn mài mà ........... 8-} đứa nào anh cũng nhớ hết ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc ặc các bác oai!
ttmx=tieuthumuxanh
slm=sailormoon
mm=miumiu
Có thía thoai mà các bác..........
Hía hía.........anh Khánh à?Anh oai..........ông anh cứ lắm chòe.......con em đành lèm wen thằng anh phát vậy.......ko thì lại bảo con em kiêu!
hia hua..........
to miumiu:ko dám ko dám.......lính mới tò te ko nên như vậy!MISS HAO chỉ dành cho những cựu hs thoai!Em ko dmas ko dám!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên