09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhìn ava là cái hàh alg của Tộ àm :-j
chiều nay là tụ hội dân Gvõ , bey h lại đến dân Tộ àh :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Có em A1 0912 nào từ Giảng Võ ko chị điểm danh phát nào ;;), pm chị cũng được ;).

Hihi, đợi 1 ngày là đã được là thành viên chính thức :D.
Tình hình là chắc ở đây chả có bạn nào học cấp 2 cùng mình rồi :-< Có duy nhất 1 bạn thì học Lý 2 mà bạn í rất ít khi sờ vào cái PC ạ . :( Thật là hiếm hoi :-<.
Các anh chị cho em hỏi là lớp Văn học chiều ạ? Hix, em sợ học chiều lắm :">... Học chiều toàn bị buồn ngủ thôi ạ :">
P.S : còn bạn nào lớp Văn nữa ko nhỉ, cho mình làm quen luôn :D

em Nhi là mem Văn 09-12 ah.Vui mừng chào đón em đến với mái trường Hà Nội Ams.Lớp Văn lớp 10 thì học chiều em ạ.sang năm lớp 11 thì học sáng.Lớp Văn 09-12 mới có em với em Anh Đức.
Lớp anh cũng có một chị Nhi,học đỉnh cao đừng hỏi.Em chắc cũn giống chị í ở chỗ đó nhỉ?

Hihi, đợi 1 ngày là đã được là thành viên chính thức :D.
Tình hình là chắc ở đây chả có bạn nào học cấp 2 cùng mình rồi :-< Có duy nhất 1 bạn thì học Lý 2 mà bạn í rất ít khi sờ vào cái PC ạ . :( Thật là hiếm hoi :-<.
Các anh chị cho em hỏi là lớp Văn học chiều ạ? Hix, em sợ học chiều lắm :">... Học chiều toàn bị buồn ngủ thôi ạ :">
P.S : còn bạn nào lớp Văn nữa ko nhỉ, cho mình làm quen luôn :D

ehee,lớp văn học chiều:D chào mừng em tới HAO\:d/ tên em hay quá:x

@Ph.Linh: Em ơi tính riêng lớp chị đã gần chục đứa đỗ ams hay sao ý :)) (chị tính cả mấy đứa đã chuyển lớp :"> Máu mủ ruột rà của a6:"> ) Cả lớp ngoài thì cũng phải tầm 20 đứa ý, chỉ có điều k biết có học hay k thôi :D
@anh Hiếu: Anh học 9a6 ngày xưa ạ? Hồi đấy anh với em học cùng phòng ;;)

@Ph.Linh: Em ơi tính riêng lớp chị đã gần chục đứa đỗ ams hay sao ý :)) (chị tính cả mấy đứa đã chuyển lớp :"> Máu mủ ruột rà của a6:"> ) Cả lớp ngoài thì cũng phải tầm 20 đứa ý, chỉ có điều k biết có học hay k thôi :D
@anh Hiếu: Anh học 9a6 ngày xưa ạ? Hồi đấy anh với em học cùng phòng ;;)

Thức khuya gớm nhỉ?
Chưa sửa pro5 hả em?~x(

Dạ khuya BT mà anh :D Bây h chắc anh nhớ nghĩa từ night owl rồi ạ? ;;) Em đkí sửa profile rồi nhưng chắc có danh sách lớp mới sửa đc ạ =.=

HAO hot mà :))
h này còn em nào thức nữa ko ;;)
chém zó vs chị đi ;;) =)

Kaka có 1 thằng bé Hóa đây rồi :))

Đợi mãi đợi mãi :))

Em có quen bạn nào Hóa nữa không ;)) Động viên chúng nó lên đây xôm xôm tý ;)) Nhìn các bạn A2 áp đảo quá kìa ;))

À à hỏi em Hiếu một câu :-/ Em có thi NJC không nhỉ :-/ Sao nghe bạn ở trên nói là em không đi àh :-/

NJC là j hả anh?;;)

Cuối cùng 09-12 cũng vào trường... welcome :x
Sao lại có em 09-13 thế kia? :-j

P/s: Mình thik ava bạn Hiếu :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên