09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chờ khoảng 3 ngày là được duyệt thôi mà :D.
Hồi anh đăng kí mất có hơn 1 ngày là được duyệt rồi :)).

Hế lo bạn An.

Các bạn/anh/chị cho tớ/em hỏi Những lớp nào học ca sáng, lớp nào ca chiều ạ?
Cho em hỏi sơ đồ các lớp luôn :D

Thanks in advance :D

@ An: cái lớp của ấy còn giữ nguyên như thế, thì ai người ta xét duyệt cho được. Lấy đâu ra lớp nào Trung-Anh2 =))
@Chi: Hello bạn yêu của tớ. Hình như các lớp 1 học sáng, các lớp 2 học chiều hay sao ý. Chán thế, k được gặp bạn rồi :(

các lớp học ca ság: t1 l1 h1 sinh tin
chiều: p1 p2 a2 l2 h2 t2 trung nga văn
lên lớp 11 a1, văn và hìh như p1 chuyển sag ság
lớp 12 tất cả các lớp học ság :D

Hí hí nhiều người quen thế. Bạn Mai Quang Đông tớ cũng nghe tên rồi nhg mà chưa biết mặt :D
@ Kiều Anh : hình như à, đừng nói thế chứ . tớ muốn gặp bạn =)) Thêm câu tớ nhớ bạn lắm thì hơi bựa nhở.

Vừa post chiều nay tối quay lại đã có gần chục bài mới =)) Trình spam của các bạn thật tuyệt vời, đảm bảo câu hỏi của mình sáng mai là mất hút =))

Hế lo bạn An.

Các bạn/anh/chị cho tớ/em hỏi Những lớp nào học ca sáng, lớp nào ca chiều ạ?
Cho em hỏi sơ đồ các lớp luôn :D

Thanks in advance :D

Các XX tên Chi hay giỏi toán thì phải :-? T1 khoá chị cũng có chị Nhật Chi :x

Sơ đồ các lớp không có kiểu cố định đâu em ạ, phải tuỳ theo trong năm dc sắp xếp thế nào ^^

@ Tống Hiền Chi : có phải bạn là tống hiền chi ở lớp văn của GV dc giải nhất toán thành phố không??? tớ học lớp 9a10 cùng lớp với đặng việt trung đấy

Hỏi khí không phải chứ Mai Quang Đông là em nào thế? Có phải là em của Mai Quang Huy không :eek:

các anh/chị/bạn ơi cho em/tớ hỏi lớp anh 1 và anh 2 có học cùng buổi ko hay anh 1 sáng anh 2 chiều thế??

@ Tống Hiền Chi : có phải bạn là tống hiền chi ở lớp văn của GV dc giải nhất toán thành phố không??? tớ học lớp 9a10 cùng lớp với đặng việt trung đấy

Kaka có 1 thằng bé Hóa đây rồi :))

Đợi mãi đợi mãi :))

Em có quen bạn nào Hóa nữa không ;)) Động viên chúng nó lên đây xôm xôm tý ;)) Nhìn các bạn A2 áp đảo quá kìa ;))

À à hỏi em Hiếu một câu :-/ Em có thi NJC không nhỉ :-/ Sao nghe bạn ở trên nói là em không đi àh :-/

@ Hoàng Long :
ơ đùa cấp 1 ông học trường nào :eek:

tôi tưởng ông Tuấn Minh đang đề cập đến Lê Thế Tùng :-? Mà thằng Tùng này cấp 1 cũng học Kim Đồng cùng trường vs tôi mà :-?

còn ông Long thì cấp 2 quá biết =)) Bạn thân của bạn thân tôi ;))

@ Em Đông :
thế thì em nhầm rồi em ạ ;) Anh thấy HAO là forum nghiêm kị chuyện spam lung tung nhất mà anh từng biết ;) Chưa bị Mod Warn thì đã bị phê bình tập thể rồi em ạ ;) Cứ từ từ rồi sẽ biết ;)) Anh chỉ dặn em cẩn thận thôi ;))
ôg ko cần viết hoa đâu =))
bạn thân thật mà =))
t cấp 1 Nam Thành Công :-j
các lớp học ca ság: t1 l1 h1 sinh tin
chiều: p1 p2 a2 l2 h2 t2 trung nga văn
lên lớp 11 a1, văn và hìh như p1 chuyển sag ság
lớp 12 tất cả các lớp học ság :D
ôi đùa! e đ' hóc ag đâu! ság toàn đầu to mắt cận :(((
học chiều cùng khối ngữ cho vui :|

thằng này nói câu rất chuẩn,học sáng đa số toàn khối tự nhiên,khối chiều vui hơn và loạn hơn :)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên