09-12 vào đây nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái của nợ gì thế. nó là lớp trưởng á =))
cái thằng khỉ này mà là lớp trưởng được à =)) ôi tớ vừa lăn xuống đất mà cười đấy =))

thế bạn Ngọc tóc ngắn ngắn lớp ấy vào đâu rồi

:| chịu. Bạn ý là từ lớp thầy Giao chuyển sang, nói chung là không thân lắm nên không để ý. Thằng Mạnh Hùng vào chuyên toán sư phạm, 39 điểm ảo lòi. Dân Giảng Võ mình học toán trâu kinh:-@ :-@

----------

biết đâu zải năm nay cak e ý vô địch =))
@ Đôg :: năm vừa r` giải trường A méy vô địch hả e?

Em biết đâu đấy, không để ý tình hình bóng bánh của trường:"> :"> :">

Topic này các bạn spam giỏi vật, đặc biệt là Thư, Thư nhở.
Tớ mới lập xong spam thử bài đầu =))
Thấy trong này nhiều dân Giảng Võ thế ;))

Vào HAO spam thoải mái thật, vào các diễn đàn khác tớ bị warning với ban nick là thường xuyên vì cứ viết được 10 bài thì khoảng 8 9 bài là spam :">:">:">

@ Hoàng Long :
ơ đùa cấp 1 ông học trường nào :eek:

tôi tưởng ông Tuấn Minh đang đề cập đến Lê Thế Tùng :-? Mà thằng Tùng này cấp 1 cũng học Kim Đồng cùng trường vs tôi mà :-?

còn ông Long thì cấp 2 quá biết =)) Bạn thân của bạn thân tôi ;))

@ Em Đông :
thế thì em nhầm rồi em ạ ;) Anh thấy HAO là forum nghiêm kị chuyện spam lung tung nhất mà anh từng biết ;) Chưa bị Mod Warn thì đã bị phê bình tập thể rồi em ạ ;) Cứ từ từ rồi sẽ biết ;)) Anh chỉ dặn em cẩn thận thôi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Vào HAO spam thoải mái thật, vào các diễn đàn khác tớ bị warning với ban nick là thường xuyên vì cứ viết được 10 bài thì khoảng 8 9 bài là spam :">:">:">

Nhầm to :|

@ Giáp : Ừ đang bảo ông Lê Thế Tùng mà :))

Ơ ông cũng Kim Đồng à =))

Lại 1 điểm chung :))

@ Hoàng Long :
ơ đùa cấp 1 ông học trường nào :eek:

tôi tưởng ông Tuấn Minh đang đề cập đến Lê Thế Tùng :-? Mà thằng Tùng này cấp 1 cũng học Kim Đồng cùng trường vs tôi mà :-?

còn ông Long thì cấp 2 quá biết =)) Bạn thân của bạn thân tôi ;))

@ Em Đông :
thế thì em nhầm rồi em ạ ;) Anh thấy HAO là forum nghiêm kị chuyện spam lung tung nhất mà anh từng biết ;) Chưa bị Mod Warn thì đã bị phê bình tập thể rồi em ạ ;) Cứ từ từ rồi sẽ biết ;)) Anh chỉ dặn em cẩn thận thôi ;))

nói thực thì HAO là 1 trong những nơi mình thấy spam dễ nhất,chủ yếu là có biết cách hay ko thôi :)).
Từ trước tới nay hình như chưa mod nào xóa bài mình chỉ toàn mình tự xóa :)).Đấy gọi là nghệ thuật spam >:).

K dễ đâu a ạ :)) Spam nhiều quá là bị warn vs trừ điểm chất lg bài viết đấy :|

Bên 08-11 bọn e có ông H2 bị cảnh cáo r kìa :-? Spam quá đà :|

Nói chung là k nên dại dột spam nhảm, mãi mới reg đc cái nick mà bị ban thì tội lắm :|

trong số 3 mod box 07-10 mình quen biết,có dây mơ rễ má với 2 nên ko bao giờ sợ về khoản này >:).

Spam là 1 nghệ thuật,spamer là 1 nghệ sĩ :x. (câu nói bất hủ >:))

Bạn ý =thủ khoa trong kì thi học sinh giỏi thành phố lớp 9 môn toán + thủ khoa thi vào 10 THPT Hà Nội Amsterdam+ vừa được 1 suất học bổng sang sin = quái vật = niềm tự hào của trường em :D

uầy,chúc mừng bạn em :D.

@ vừa bị cảnh báo vì spam ở topic này :((.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên