05-08 đồng hành cùng FifaWorldcup Germany'06 !!!

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
ko biết xem đá bóng à nói thối thế mà cũng nói đc
hic, các anh thông cảm cho em nó, có biết xem đá bóng đâu:)) :)) :)) :))
hờ hờ, em DA nó chỉ thích bon chen 1 tý thôi ạ

Nó nói đúng mà anh /:) Ko phủ nhận công của hậu vệ nhưng mà Buffon bắt thế là quá tuyển rồi /:)

Như các thủ môn khác thì những quả đóng của Nedved rách mẹ nó lưới ý chứ /:)

Ý đá như kẹc xem ức chế vãi.
Trọng tài bắt như kẹc xem bực vãi
đek xem WC nữa về xem V-league nghe chửi nhau cho thik
Thanh An tức An lịck sự

:)) Hôm qua xem đến gần cuối định tắt tv đi :)) Tưởng đứt tiền rồi :)) Ai ngờ trọng tài thông minh vcl :)) Cho mình hòa tiền :))
Hôm nay TBN với Braxin cố lên :D

----------

:)) Ko có Esien mà Braxin thắng dưới 2 bàn thì ngu ko thể tả được :))

Tối nay bắt trận Brazil 2 trái, hi vọng bọn này đá tử tế 1 tí mang tiền về cho mình. Amen !

:eek: 2 á :eek: Mày hơi bị liều đấy 8-|

Vào đến vòng này ít thằng nào thắng đc 3-0 lắm 8-| nhưng mà 2 trái hòa tiền :)) thế cũng đc

Biết thế nên tao chỉ dám chơi 25k thoai.

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay trận PHÁP - TBN cũng hay fe^t' đấy :)>-
trận này TBN ko thắng thì hơi phí :D
tứ kết chắc lại BRA vs TBN thoai :)>-

trận này brazil mà thua thì buồn cười :))
nhục cả cái mẹt :D
nhưng mà vớ vẩn lại thua thật ấy chớ
bọn GHANA này đá cũng đc
lại còn trâu bò nữa chứ
chưa biết thế nào đc :-?

Ờ :-? Công nhận đấy :-? Bọn Ghana này dám vì tiền độ trận khai mạc mà đá hăng máu lắm :-?

Chắc Brazil ko thua đâu, ai lại thế :D
Tối nay có nên xem cả 2 trận ko nhỉ? Phụ huynh cứ bắt đi ngủ mới ngại, thảo nào mà nhầm Batistuta của Ý :)) Chán mẹ :D

Phạm Đức Anh đã viết:
Ý đá như sh!t thế này dù tứ kết thắng bọn đá ngu ko ch!u đc Ukr thì bán kết gặp Ger, tui đảm bảo Podolsk, Klose vs cả Ballack mỗi thằng sút 1 trái :))
Vô diên nhứt là thằng hãm Luca Toni, tiền đạo đá trung phong mà 4 trận roài chưa cóa lấy 1 bàn để đời, toàn sút ko lên giời cũng xà ngang cọc dọc 8-}8-}. Nói chung cả tuyển Ý có mỗi thằng bắt goal Buffon là phong độ đỉnh cao, mấy thằng kia ngu, chất lượng đá trung bình, chả khác j` mấy thằng tuyển Eng => 2 đội này loại ngay khỏi 1/2 suất chơi chung kết ở SVĐ FiFA World Cup -Berlin. Ko hiểu hum nay Bra cóa b! Ghana dồn ép như USA; Aus ép sân Ita ko nhở :|
T hỏi thật chứ m có biết xem đá bóng ko đấy? Theo m, tiền đạo cứ chưa ghi đc bàn là ngu là dốt à? M có xem thằng Luca Toni nó đỡ bóng, khống chế bóng ko hả???Còn riêng đoạn dứt điểm , nó sút ko vào, công nhận nhg cái đấy ko quyết định đc hết trình độ của nó vì còn có yếu tố tâm lý nữa[-x [-x
Mày bảo cả tuyển ý đá ngu hả? Thế m vứt Canavaro đi đâu?tìm từ đầu giải đã có thằng nào hậu vệ tỉnh táo đc như nó chưa? Chưa hết, thế hôm wa thằng nào ghi bàn , thằng nào dẫn bóng ngon lành để đc penalty?Buffon của m hả?
T nói thật t ko thik tuyển ý lắm nhưng nghe cái giọng phỉ báng của m nhưk đầu lắm. T cũng thik lối đá năm nay của Đức giống m nhưng nó đã vô đik đâu, thậm chí còn chưa biết có vượt qua đc Argen ko.Thế nên khuyên m chỉ nên ca ngợi Đức chứ đừng có chửi các đội khác

Phạm Đức Anh đã viết:
Ý đá như sh!t thế này dù tứ kết thắng bọn đá ngu ko ch!u đc Ukr thì bán kết gặp Ger, tui đảm bảo Podolsk, Klose vs cả Ballack mỗi thằng sút 1 trái :))
Vô diên nhứt là thằng hãm Luca Toni, tiền đạo đá trung phong mà 4 trận roài chưa cóa lấy 1 bàn để đời, toàn sút ko lên giời cũng xà ngang cọc dọc 8-}8-}. Nói chung cả tuyển Ý có mỗi thằng bắt goal Buffon là phong độ đỉnh cao, mấy thằng kia ngu, chất lượng đá trung bình, chả khác j` mấy thằng tuyển Eng => 2 đội này loại ngay khỏi 1/2 suất chơi chung kết ở SVĐ FiFA World Cup -Berlin. Ko hiểu hum nay Bra cóa b! Ghana dồn ép như USA; Aus ép sân Ita ko nhở :|
hinh` như thằng này đầu óc nó hơi có vấn đề8-}
tớ nói thật
cái dis mẹ nha` may` déo biết ji về đá bóng thì im mồm đi mở mồm ra là ***** ngửi được ngu hỏn con chó nha` tao
dốt th` dựa cột mà nghe đưng` có phát biểu nha'

Cứ bình tĩnh do kiến thức về BĐ hạn chế nên có những sai lầm.
Hơn nữa Ukrai làm sao qua đc Ý mà đòi. Hôm qua thằng Pirlo truyền quả nào cũng găm vào ngực với đầu Toni giỏi vãi tè.

Thôi, Ý với Ukraina vào rồi thì thôi!
Không biết tối nay Pháp làm ăn thế nào, thua thì hơi nhục...

Chứ còn gì nữa đá với cái đội Pháp như thế mà thua thì nhục hết cỡ.
@ Trố : thôi đừng chửi bới loạn xạ thế xzzzzzz

bọn này chửi nhau kinh thế
thôi
@ T.ANH : cứ để bọn nó chửi :D
cần quái phải thế
xem BĐ chửi nhau là chuyện bt
ko chửi nhau mới là lạ
còn ý hôm qua đá thế là đc roài
nhưng mà nói thật
nếu mà ĐỨC vs Ý mà có lỡ gặp nhau ở BK
thì đảm bảo ĐỨC thắng :D

:)) Ghana ko có Essien thì ko cưỡng được Bra đâu :)) Chắc cũng phải tầm 2 trái :D
Pháp có Zidane trở lại thì chắc lại đá ngu hơn thôi :)) Ko ăn được đâu , trừ khi Zidane dự bị :D
Toni đá hay thế mà còn chửi , thằng nào ngu vcl thế :)) Nó chứa ghi bàn chẳng qua do đen thôi :D

Back
Bên trên