05-08 đồng hành cùng FifaWorldcup Germany'06 !!!

Trần Bùi Quang đã viết:
bọn này toàn cãi nhau
như cái bọn đàn bà ấy :D
đang WC
tự dưng quay sang chửi nhau
lập hẳn topic mới đi
nhưng mà nói chung...
chốc nữa chắc chắn HL thắng :D

----------

nghe thằng BL nói
bọn BBN nó gọi cả phụ mẫu nó đi xem :))
pó chiếu luôn /:)
chơi chội kiểu này
thì khó cho HÀ LAN roài :))
A Bùi QUang, người yêu Liên hả :D :))
Ấy viết sai chính tả kìa chơi "chội" là chơi gì vậy k :))
5' nữa đá rồi, té thôi.
À quên, chưa đọc bài trên, thôi tự hiểu với mình có 1 câu thế này : " Chó cứ sủa, đoàn người cứ đi " :)) Thê nên thôi ko mất thời gian nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi anh Nam với Tuấn Anh ko cãi nhau nữa.nói chung Anh với Argentina mỗi thằng hay một kiểu,ok?em cũng thích Anh và ghét Ảgentina nhưng em chả muốn cãi nhau.đến lúc hai bên đá với nhau thì biết thôi.nhưng cái thằng Serbia này hôm nay kể cả hiệp 1 cũng ko phải là thực lực của nó.phải thông cảm do tình hình nội bộ rối loạn và chính trị ở nước nó nữa nên nó ko thèm đá.chứ hồi ở vòng loại TBN gặp nó sợ một phép, đừng bảo nó yếu,nếu có ai chê TBN thì chưa xem nó giã Ucraine 4-0 rồi.nhưng hôm nay nói thật thấy khinh mấy thằng Argentina,biết nó đang rối mà còn cứ cố mà giã để lấy 6-0.nhục.chắc là để gỡ quả danh dự hồi 2002 thua ngay vòng bảng đây?còn Anh thì tuyệt vời rồi.T&T hòa được thụy Điển còn phải thua 2-0 thì hết nói rồi.mà có ai muốn chê Thụy Điển yếu ko?mặc dù nó ko mạnh nhưng đá rất khó chịu, nhất là với nhưng đội mạnh hơn nên chưa ai dám khinh Thụy Điển cả.còn cái việc bọn T&T thủ 11 người thì em ko buồn nói.đá thế mất cả vẻ đẹp bóng đá đi.đã chơi là phải cống hiến chứ.đấy.thế thôi.

ờ, tức là khen Anh tiếp ý gì=)), Spain anh chê câu nào chưa? Thậm chí anh còn khen Torres với Joaquin đá vãi đái, còn Argentina chú cứ làm giảm giá trị nó thế=)), nhìn nó đá phối hợp như thế mà chú mày nói nghe như nó yếu lắm, nó thắng rùa ý=)). Trong khi ca ngợi Anh như cái gì=)), chú thích ca ngợi Anh thì chiến trận Anh Thụy Điển không, bắt theo tỉ lệ trong báo, anh bắt Thụy Điển đấy.

Đá thủ hay không là tactic của mỗi đội, nó luôn lấy chiến thắng làm trọng, với cả mỗi lúc mỗi khác, như Netherland hôm nay đá xem thấy thất vọng quá, từ cổ vũ Netherland thành cổ vũ Ivory. Nhưng cái này là chuyện của Coach, nó làm thế nào cho thắng là được, thế mới là nhiệm vụ của nó.

Tuấn Anh: anh nói chuyện với mày hơi lịch sự đấy, anh không thích trò chửi trên mạng lắm, nếu mày thích thì mùng 5 tháng 9, đến chỗ lớp anh làm gì thì làm, lúc đấy thích gì cũng chiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng này nói chuyện đc đấy:)) mod ở đây mà to à?

zzZ cãi nhau đủ chưa :)|
Tuấn Anh nó khen Beck là quyền của nó :)|
Sao ông anh phải đá đểu lại nó nhể :)|
Beck nó đá cũng đâu phải là tồi :)|
Mà ông anh cứ làm như nó đá chả ra cái gì ấy :)|

Còn Argen :)|
Ai bảo nó đá ko hay thì xem lại đi :)|
Argen thắng Serbia đơn giản là vì nó là ở 1 đẳng cấp khác :)|
Chứ chả liên quan gì đến chíng trị ở Serbia cả :)|
Nói thế thì Hà Lan thắng 1-0 cũng là nhờ chíng trị Serbia nó loạn à
6-0 thì đã sao :)|
Khán giả càng đc xem nhiều bàn thắng chứ có có làm sao :)|
Thế hóa ra nhg trận thắng đậm đều có thằng nhục à :)) lolz

Nói thế thôi :))
Em cũng chả phải ủng hộ Anh hay Argen mà nói thế :)) :))
Khách quan mà nói Anh và Argen năm nay có cơ hội vô địch ko kém gì Brazil đâu :>

rồi rồi, ờ thì Anh mạnh ngang Brazil=)), thế làm thêm phát nữa, thằng nào cá đội vô địch không, anh bắt Brazil, chúng mày bắt Anh, Anh với Brazil cùng không vô địch thì chả ai được. Thằng nào gáy Anh thì nhảy vào mà cá, anh biết đội Nhật anh thích nó khiêm tốn, anh cũng nhát nên chỉ dám lấy Brazil thôi=)).

ko phải Argentina đá dở nhưng mà cũng chả hay ho gì.Hà Lan thắng chật vật như thế là bởi đó mới là phong đọ thật của nó còn Argentina may quá gặp lúc nó đang rối thế là chú sướng chú ngồi giã.nhiều bàn thắng là quá tốt nhưng mà còn tùy xem nhiều bàn trong tình huống nào nữa.đừng thấy thắng nhiều tưởng nó ngon nó tốt.

Nhưng mà xem Brazin vs Croatia thấy đá cứ lởm lởm thế nào ấy. Ronaldo thì lặc lè, Adriano thì chả đóng đc quả nào cả. Có mỗi Dinho với Kaka đá hay. Cafu thì già quá rồi, may ra có Carlos vẫn giữ đc phong độ. Nói chung là người ta bảo bộ tứ huyền ảo thì thực chất có mỗi dinho và kaka huyền ảo còn 2 anh còn lại đá cứ vật vờ thế nào, thà cha Robinho vào còn hơn

Nguyễn Minh Hưng đã viết:
Anh trận này đá đc------>có thể vô đik:))
Yêu Gerrard , Beckham, Crouch vãi!!THế là đã có 3 đội vào vòng 2:
Đức, Anh, Ecuado:)
cuối cùng mới tìm được thằng cùng chí hướng =))
mình cũng yêu gerrard =))
vãi hàng anh G :x ......:))
ai bảo với phong độ này anh ko = brazil
đùa a?
nếu anh vào đến chung kết,anh sẽ vô địch với G(G từng thắng dida hồi năm ngoái chung kết C1) :))
nhưng nếu ko vào đuọc CK thì thôi vậy :p

Trần Hoàng Nam đã viết:
ko phải Argentina đá dở nhưng mà cũng chả hay ho gì.Hà Lan thắng chật vật như thế là bởi đó mới là phong đọ thật của nó còn Argentina may quá gặp lúc nó đang rối thế là chú sướng chú ngồi giã.nhiều bàn thắng là quá tốt nhưng mà còn tùy xem nhiều bàn trong tình huống nào nữa.đừng thấy thắng nhiều tưởng nó ngon nó tốt.
he,thằng này nói hay,cũng có thể ki. dơ lối đá,khổ cho S&M :))
tao nghĩ thằng Tuấn Anh nên xin lỗi mấy thằng lớn 1 câu,mày bé hơn,lại nói thế ko hay rồi,bây h nó ko thích nói mày vẫn cà,ko tốt
ko xin lỗi thì cũng ko nên cãi tiếp,cảm ơn
mà Nam là thằng nào?có fai? thằng NAMRAM ko?
đá bóng đi mấy anh 11 Tin ơi
bọn tao đặt sân
đồng ý ko tao gọi cho thằng Biên ........báo tao nhanh nhé

không đá được đâu anh ơi sáng có thằng nào dậy được mà đi đá đâu còn chiều thì đi học suốt mà:D

cãi nhau kinh quá
cứ Anh với Achen
thua Ý hết :))
tối nay lại xem Ý đá
Totti + Pirlo + Toni vô đối :))

sao mọi người cứ chửi nhau vậy thật không hay nói chung đã nhoi đc vào WC thì đội nào chẳng mạnh chẳng có ai là gà cả có 1 cúp mà 32 đội vậy cơ hội vô địch cho đội nào cũng là 3,125% tức là Arhentina hay Anh hay Serbi hay Tongo cũng có cơ hội ngang Brazil cả mấy chuyện đó bàn làm gì.

Nói thắng 6-0 là nhục là không hay rồi đá càng nhiều bàn thì càng tốt càng FIFA chẳng đang muốn 2000 bàn thắng còn gì mới cả đá mà càng nhiều bàn đẹp thì xem càng sướng âu cũng là kinh nghiệm quốc tế cho đội vốn non như là Serbi.
Thanh An tức An lịck sự

6-0
tỷ số đẹp đấy chứ
công nhận Achen mạnh thật nhưng vào vòng sau chưa biết thế nào
bóng đá có nhiều bất ngờ mà :))

Đào Văn Huy Phú đã viết:
cãi nhau kinh quá
cứ Anh với Achen
thua Ý hết :))
tối nay lại xem Ý đá
Totti + Pirlo + Toni vô đối :))
rõ là thế
ko cần tính hậu vệ của ý
chỉ cần nhìn vào hàng tiền đạo của ý là đã khiếp
TONI + IAQUINTA => vô đối :)>-

Ý à không được đội này không hay vì trước đến giờ vẫn ghét nó vì nó đá đổ bê tông phòng ngự không thik
Thanh An tức An lịck sự

@ anh Nam : ai đá đểu khích bác trước thì tự biết, lại còn dọa đánh nữa, sợ vãi.
@ anh Chít : em chẳng làm gì cả, anh đọc từ đầu xem có phải em chỉ vào khen mỗi Beck mà ông kia vào đá đểu liên tục ko, bực cả mình, ko có chuyện xin lỗi đâu.
Hôm qua xem bọn BBN đá hay quá, hay hơn bọn Hà Lan thế mà vẫn thua, quả thằng Nistelroy đá vào do lỗi thằng hậu vệ ko rút lên, rồi đội Hà Lan mà báo chí cứ nói "tấn công tổng lực" kiểu khỉ gì đến hiệp 2 chuyển sang chơi phòng ngư phản công, đek đỡ đc. Hà Lan có vào vòng sau cũng loại sớm, chỉ trông chờ vào 2 thằng thì ko khá đc.

nhầm rồi năm nay Ý đã rút king nghiệm từ những lần bị loại trước và đã chơi tấn công nhiều hơn đặc biệt với các siêu sao tấn công như Totti hay Toni:x:x
hoặc chí ít cũng thế:D

Khổ rồi WC ở nhà xem cả ngày béo rồi đang người ngon 75 kg giờ chắc >80kg rồi.

Lê Duy Bình đã viết:
nhầm rồi năm nay Ý đã rút king nghiệm từ những lần bị loại trước và đã chơi tấn công nhiều hơn đặc biệt với các siêu sao tấn công như Totti hay Toni:x:x
hoặc chí ít cũng thế:D

chứng tỏ Ghana không phải là con gà rồi bị tấn công vậy mà chỉ sọt có 1 trái chết thế mà trc h cứ nghỉ châu Phi gà không được phải sửa thôi

Tuấn Anh đã viết:
@ anh Nam : ai đá đểu khích bác trước thì tự biết, lại còn dọa đánh nữa, sợ vãi.
@ anh Chít : em chẳng làm gì cả, anh đọc từ đầu xem có phải em chỉ vào khen mỗi Beck mà ông kia vào đá đểu liên tục ko, bực cả mình, ko có chuyện xin lỗi đâu.
Nhân danh ủy viên BCH Đoàn trường (đến năm sau mới hết hạn) đề nghị ông Tuấn Anh và ông Nam không cãi nhau nữa coi như mỗi người nhịn nhau một miếng tức thì không có chuyện gì cả có mỗi cái topic WC mọi người vào bàn cho vui mà cãi nhau mất vui anh em quá.

Thanh An tức An lịck sự

Chỉnh sửa lần cuối:
ý bây h đá tấn công khiếp bỏ mie
2 thằng tiền đạo của bọn nó
vừa to vừa khỏe như con ngựa ấy
chịu thế quái nào đc

Back
Bên trên