0205 và Đại hội^___^

Trần Hương Giang
(Zzang Tran)

hi` hôm đại hội box 0205 có 34 người có vé, trong đó có 5 người tham gia ban lễ tân và ban an ninh của ĐH, thật sự hôm đấy em thấy box em cũng hơi rầm rộ một cách quá đáng, nhưng a/w trẻ người non dạ nhiệt huyết nó sôi sục:D làm cái gì cũng muốn hoành tráng khí thế một tí, có gì kô phải các anh các chị bỏ quá cho:D

Box 0205 có vài dòng cảm nghĩ sau đại hội, mời mọi người ai rỗi rãi thì ngồi đọc;) hiểu thêm được tấm lòng của bọn em, 0205 gửi lời cảm ơn chân thành và sâu sắc tới tất cả các anh/chị/bạn/em đã tham gia vào công việc chuẩn bị cho ĐH, đã đem đến cho 0205 nói riêng và cả HAO nói chung một Ngày về không thể quên:x:* iu mọi người nhiều lắm ạ:D

Hehe bọn em là một thành công cực lớn của Đại hội...

Hehe lúc đầu BTC có một nhận định và tính toán sai lầm...đó là các em bé bé sẽ về sớm.. một phần vĩ phần thủ tục ban đầu hơi rườm rà nên nhiều em không thích, 2 là các em không được về muộn.. ai ngờ thực tế ngược lại.. số đông những người tham gia tích cực đến cuối cùng lại là các em nhỏ trong đó 02 05 rất rầm rộ.... Rất cảm ơn các em:D:D:D

(Thực ra em nào cũng ham Pi a zô nên ở lại :)) )

ko đến mức xấu tính như anh Chi nói đâu,(hình như xấu tính hơn thì phải:p) Nhưng công nhận hôm đấy 0205 hơi bị bành trướng thế lực:p
Dù sao thì cũng là do tình cảm chân thành của bọn trẻ dành cho ĐH ,cho AMS và cho mọi ngừoi thôi ma

em hỏi thật anh chi : anh có máu con piajo do ko ?
đừng bảo là anh ko muốn nhá ,ko tin được đau

Nếu anh Chi không trong ban Tổ chức mà cũng chỉ là khách mời bình thường thì em dám chắc chắn anh Chi là người cổ động quá khích nhất :D:D:D: :))

nhìn piagio ai chả thích, cứ tưởng lúc đi đi bộ lúc về vác theo con xe rùi ý chứ!
0205 vui thật!

oây....anh Tú nói đúng đấy..kẻ nào nói người khác tham là tham nhất đấy :d
kike và zz ơi..huhu..xin lỗi lần nữa vụ vé...hi`h`i....ko biết có phải do mình ko nhưng thôi cứ nhận cho tiến bộ..:p
ui..hôm đấy đúng lúc hết trò "sờ vào cái gì bạn yêu nhất của anh ý ý ", sang nhảy thì mình phải về huhu :(( tiếc ghê...

hihih, phí thế hả vợ. nhảy nhót là phần hay nhất \:D/ hehe yêu 0205, yêu HAO

Back
Bên trên