^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

ý! chị thảo mo ruot thua ah?
con ai chua di tham k ah?
cho e di vs
e cug muon 1 dia NHAT cho e 1 cai dc k ah?

Ze đã viết:
công tác làm ăn phọt phẹt thế nhờ :D hơn tháng trời vẫn chưa có đĩa --> đúng là chưa có pác Minh râu dẫn đường là các cháu chậm chân + mờ mắt đấy!!!
Kinh kinh, ra dáng lãnh đạo chưa ;;)
Sao tg? Ze ốm đau thế nào cơ mà :eek: sao mà ava vẫn lừa tình thế kia >:)

ý!
ai đấy reply e đi ah! a Hà!
e mún xem cái đĩa NHAT quá

Đấy, nhắc đĩa mới nhớ, Thanh đâu, Lùn đâu :-/ có đĩa chưa :-/ đưa tao sao ra fa't nào :D

Đỗ Minh Hà đã viết:
ý!
ai đấy reply e đi ah! a Hà!
e mún xem cái đĩa NHAT quá
em để chữ kí thế kia anh ứ reply đâu [-( <j/k :p>

cho tớ hỏi ai đang cầm clip thí sinh nhỉ, về đĩa chương trình NHAT thì tớ đang cầm :-?

Phạm Thùy Linh đã viết:
Minh râu là ai thế :-? nhân vật phụ à :eek: :-?
ava ze nhìn lừa tình quá :)) giờ chắc đổi tên là Hội lừa tình quá =)) =)) :))
MINH râu đấy là tên theo giang hồ của chủ tịch HỒ CHÍ MINH (phải tội chết, thiện tai, thiện tai)

@ a Hà: a là a mún e để chữ kí thế nào ah! chữ kí của e là nó riêng tư,kín đáo thế kia đâu có ảnh hương đến ai đâu ah :D

LD là London :eek: chả nhẽ mày thik Mr London dạy toán lớp tao à hà ;;)

Thôi thôi không câu bài![-x

@Saha: Bố mày nhắn tin vào máy con Thảo hôm qua rồi mà mày còn không thèm nhắn lại à:-w:-w:-w Chóa quá!
Mày lấy gì mà đắt thế hả thằng kia! Tao đã năn nỉ mày giảm cho tao rồi mà còn không đc à:eek::eek::eek:

Ngày mai mày có rỗi không (tức là sáng thứ 2), tao ở trường cả sáng, mang cho tao nhá:D:D:D:D

anh cũng muốn lấy đĩa để xem mình lên sân khấu diễn kịch và dẫm vào váy bạn Hải Anh lố thế nào :))

Đấy, tình hình là rất nhiều người cần đĩa đấy, thằng Saha xem thế nào cung cấp đĩa nhanh lên đi:D:D:D:D:D

Hic, lâu rồi không lên đây, không biết Thánh đi mổ ruột thừa :( Hôm nọ nghe Saha nói mới biết.
Sorry vì chảng hỏi han hay đi thăm Thánh được.Rất rất xin lỗi đấy :(

Khi nào có đĩa NHAT cho Beo đăng kí 3 suất nhé. Tiền nong nếu phải nộp trước thì cứ bảo nha:D

Chỉnh sửa lần cuối:
:-" cứ như giá nói với bạn huy nhá :-" đầu nậu đây >:)

:))

bây giờ vác đĩa đến cho ku huy đây :))

:D mai em/anh/tôi sẽ bắt đầu sao đĩa, ai cần thì cứ pm :p, vì là lúc ghi đĩa k mất tiền, nên tớ chỉ lấy tiền đĩa trắng thui :)), chắc là 10k/1dvd :D

chúa ơi!!!!!!!!!! làm 1 VCD cho kon --> đầu DVD nhà hỏng rồi :(

em đăng ký một suất với:x :x :x
hôm nọ đến thăm thánh bị đuổi về vì sợ bục chỉ :)) :)) :))
@saha ơi, saha đi chơi bóng rổ đưa đĩa cho chít hộ em rồi em gửi tiền nha;;)
l
à, chữ ký con HÀ lộ liễu quá, LD cơ mà:)) :)) :))

Back
Bên trên