^︵^ ¯`·★★★·´¯`·*Hậu NHAT - Hội HMTL*·´¯`·★★★·´¯ ^︵^

:-s Khổ thân Thảo... Hà ơi, T có ăn được cái gì không để mua vào thăm... ;)

Tình hình là Thánh của chúng ta thoắt ẩn thỏat hiện :>
Giờ đã chuyển sang phòng 210 Bệnh viện Xây Dựng

Bạn nào muốn thăm đi lên trường KHXN & Nhân văn rồi hỏi đường, người ta sẽ chỉ cho ;)

:)) bạn Sin nhầm thế nào ý chứ :))

bạn thảo bạn ý chuyển vào Hạ Long Plaza dưỡng bệnh rồi

điều hòa, ti vi, tủ lạnh, két, 2 giường 8-|

:))

Ối bỏ bố, sao còn này, đúng là Thánh, vừa mổ xong đã bay đi bay lại thế rồi cơ à:eek::eek::eek::eek:

Thằng Phong cứ phải lo quá, mổ ruột thừa thì đừng mua cho nó rau muống là đc:)):)):)):)) Còn lại thì đừng có xơ, không thì đến tháng 9, đi học, thấy bụng nó trương lên như cái bánh bao gặp nước thì chết:)):)):))

kô ai kể cái cảnh hôm qua mình vào thăm Thảo thấy Thảo đau đớn quá mình ngồi mình khóc à :((

:)) Khổ thế... :)) Mua bánh ngọt mang vào thì được biết là vẫn chưa ăn được, ngại quá... :p :"> :D Anh em có vào thì sẽ được ăn mời ăn đấy, khẩn trương lên!!! :)) :)) :p

Úi úi....chị Thảo đc nằm phòng VIP sịn lắm, sướng lắm...:x :x :x....
Kinh nghiệm của ng` đã từng mỗ ruột thừa cho biết là sau khi mổ thì ko nên ăn thịt gà với cả rau muống...Với cả sau khi mổ thì trong tầm 1,2 năm đầu tiên nhiều lúc có thể sẽ bị đau bụng cơn...đau phết đấy....Chị Thảo phải chú í nhé....:x :x :x :D :D :D.......

Ừ...+ thương lắm nhé ;;) Cứ gục đầu vào vai mình khóc thút thít à :))

Thảo dù ốm yếu nhưng vẫn nói với Gấu: "Sao lần nào gặp chị cũng thấy em mặc bộ quần áo này thế " :-j :))

cứ mỗi lần gặp chị ý mình lại mặc bộ đấy =)) :)) :)) chắc lần sau phải áo 2 dây quần đùi như mặc ở nhà đến gặp chị thảo =)) :)) :)) nhìn mới ;;)

ông phong bỏ cái ý tưởng thi Y đi :)) sao mà thông minh thế ko b =)) :)) :)) ng ta mổ ruột thừa lạimua bánh với trái =)) chưa ai khôn như thế nói thật đứa cháu em mới lớp 2 thôi còn b điều đơn giản như thế :)

thần tượng của mình dễ khóc thật đấy :( nhìn thần tượng khóc mà chỉ muốn cười :))

Phạm Thùy Linh đã viết:
cứ mỗi lần gặp chị ý mình lại mặc bộ đấy =)) :)) :)) chắc lần sau phải áo 2 dây quần đùi như mặc ở nhà đến gặp chị thảo =)) :)) :)) nhìn mới ;;)

Này gấu [-x [-x [-x cái ý này là của em lùn với em thanh, nói thế khác nào 8-}
Mà ze đang ốm, lần này thì mua caramen với bánh là rất hợp lý :> :> :>

hôm nay thấy Ze đánh vong tạt đầu xe 2 xe liền trc cổng ams, can tội nhìn thấy Ze mà né ra

ôi ốm 8-}

Ớ, ông Cộng khóc thật à:eek::eek::eek::eek:

@Saha: Cho tôi in cái đĩa hôm NHAT gấp, để tôi mang sang Pháp có việc:D
Liên lạc tôi gấp nhé!
0904599402

Việc khỉ gì ngoài cái việc lăng xê nền showbiz Việt đâu bạn nhỉ :))

@ Gấu: Vớ vẩn [-x Phong thi Y là hợp lý rồi... Thi thế nào cũng đỗ... mà đỗ thì thế nào cũng có việc làm ngay sau khi ra trường ;;) Phong là biết nhìn xa trông rộng lắm đấy ;;) Cái cô này chỉ gàn vớ gàn vẩn! bạn Phong nhỉ ;;)

Híc híc....cái hôm sau NHTL em vác nhầm cái đĩa NHAT của chị Thảo về....Và cứ thế cầm cái chồng đía (trong đó có cái đĩa í) sang Sing.....:-s :-s :-s.....Bi h nó đnag yên vị ở Sing rùi....:-s :-s :-s...:D :D :D...
Híc....chưa gặp lại mọi ng`.....có j` gặp lại em gửi lại chị Thảo iu quí....:x :x :x....
Đại cả Huy Lăk cần đĩa gấp thế cơ àh...:eek: :eek: :eek:....Bao h anh đi Pháp....:D :D :D.........

công tác làm ăn phọt phẹt thế nhờ :D hơn tháng trời vẫn chưa có đĩa --> đúng là chưa có pác Minh râu dẫn đường là các cháu chậm chân + mờ mắt đấy!!!

Uh, 27 này bay rồi, cần mang cái đĩa đấy đi tiếp thị cho chính bản thân và cả cho trường mình nữa;;)

Minh râu là ai thế :-? nhân vật phụ à :eek: :-?
ava ze nhìn lừa tình quá :)) giờ chắc đổi tên là Hội lừa tình quá =)) =)) :))

Back
Bên trên