♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Ôi tớ chỉ sợ các bạn í sợ quá chạy luôn =;
Lần trước tớ quen 1 chị lớp CE, lớp đấy có 1 anh zai duy nhất và sau 1 thời gian ngắn anh í đã cất bước ra đi bỏ lại các chị =; =))

Anh ấy cất bước đi... đâu? :-/ Bỏ học? :))

--------

Lại mở page mới :> Bạn Thùy Anh tuyệt vời :-& bắt đầu "xuống hạng" rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ thì chỉ khóc vì xem phim hồi mẫu giáo, xem phim kinh dị của cậu tớ xong rồi sợ quá khóc :))

Chắc chuyển lớp ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Uhm, chắc du lịch sang Thái.B-) Từ đấy ko biết anh ấy đã đi về đâu ;;)

=)), bạn quý mặc quần đùi đi đầu chúng mình sắp hàng theo sau nhá :DDDD
tóm lại là 17 k phải mặc đồng phục chứ j :D

anh í chuyển đi đâu k biết =; .... chắc là bị tự kỉ giữa 1 lớp toàn các bạn gái :">.
Thôi tớ hem nói về các bạn zai lớp Văn nữa đâu :"> . Đi tập trung và học xem các bạn thế nào đã =;
ps: cấp 2 của tớ có 1 bạn zai trong đội tuyển Văn tp, đi đâu cũng mắc bệnh tưởng tượng có 2 bạn gái thik bạn í 8-}

Đừng gọi là anh nữa. Kẻo anh í cho 1 quả tên lửa tầm xa tư thái lan bay thẳng đến nahf cậu bay giờ :))

Chà. Tớ mặc quần đùi đi thì các cậucũng phải mặc quần đùi chứ. Chẳng lẽ rồng rắn đẩy tớ lên cột cờ à :))

Chỉnh sửa lần cuối:
H chưa thế biết rõ được giới tính của người được nói đến ở trên :-? 8-} =))

Biết rồi còn gì. giới thính thứ 3 đó :)) Mà chỉ sợ thứ 4 thôi :-S

ah` nói đến cột cờ =)))
theo như tớ đc biết thì chị tớ sn 93 cũng lớp pháp kể là ngày tập trung năm ngoái, có một anh mặc quần áo bình thường bị cô hiệu phó mới lên làm model :>.
Vậy chúng ta vẫn quyết tâm mạc quần áo bt chứ :D. Lên cột cờ thì lên cả loạt luôn nhỉ ^^

Hừm. Create phong trào mà ko mặc quần đùi thì thằng nào nó theo :)) Với lại, trời nóng thế này ặmc quần dài thì ghẻ chết :))

Ntt: lớp văn năm nay đc mấy zai hả e
I Am Real Doll: a Bình là zai duy nhất chị ạh
I Am Real Doll: =))
Ntt: thật à
Ntt: chắc k e
Ntt: chị nhớ lần trc lên hao có a j khoe nhất văn tp cơ mà
Ntt: :s
I Am Real Doll:
I Am Real Doll: chắc ạh
I Am Real Doll: a ý thấy nh` con gái
Ntt: :-j
I Am Real Doll: chạy rồi chị ạh
Ntt: thật à
Ntt: :))
I Am Real Doll: vâng
Đây là đoạn chat của tớ với e con cô Tú Oanh gvcn lớp văn năm nay =))

Vầng, thật kì diệu là bạn Bình - Vũ Trần Đức Bình, đã vào lớp Văn vs 8đ chuyên (bằng tớ) :))

Đồng chí này hay ho lắm, các bạn cứ chờ vào năm mà mần ;))

tinh hình mấy bạn trai lớp văn bị vùi dập và xa lánh quá

Ồ. Kô xa lánh vùi dập đâu ;)) Xa lánh thì lấy cái gì mà nhờ vả? Vùi dập thì lại tốn công móc lên sai vặt :))

=)) ko ngờ bạn quý lại tận dụng triệt để thế ;))

Back
Bên trên