♥ Văn 09-12 _ Welcome ♥

Bố bạn ấy là pgs-ts gì đó đúng k?
bạn này đc hsg giải nhất tp môn văn đugs k nhỉ:-??. Hay giải nhì j đấy :-?

ah` ;)), lần trước tớ nghe bạn nào nói trên cái nối vòng tay lớn ý ;)). THôi giải 3 là cũng giỏi rồi :-<

Ừ chuyên Văn năm nay khả năng có 1 bạn nữa cũng giải 3 đấy, cũng giỏi lắm, đáng ra vào anh 2 cơ nhưng mà do trục trặc nên không vào nữa, chắc bạn ý học văn XD

Đúg r. Mà bạn í xinh lắm ;)
@Thùy Anh: Bạn để invi vs mìh àh. Ra ym send mìh cái ảnh đê

invi gì ;_; mình đi ngủ bạn ạ, tuổi già đến rồi lại đang bị H1N1 không thể thức trâu như ngày thường được ;_;

ui cha các bạn rủ mấy bạn nữ xinh xinh mà chưa có ng` iu lên đi :x

cái thằng Xoăn này......con nhà lành mà thèm vào lời mời gọi từ mày à =))

tặc dăng :)) Chuẩn. Rất hợp với cái ava :)) Dê vừa thôi cụ ;))

với các bạn nữ....muốn làm quen trước tiên phải thật nhẹ nhàng....nếu con nhà người ta có xinh quá cũng k nên xồn xồn như bạn Ngọc đâu nhá....phải bình tĩnh, khi gặp nở nụ nười thân mật( ngu ngu chút cũng k sao-> càng gây ấn tượng =)) ). Rồi sau đó chào hỏi và bắt chuyện dần dần...nếu bạn ý có ngoảnh làm ngơ cũng k nên buồn mà tiếp tục đợi lần sau ;))

Tên này bộ lộ bản chất dê của mnìh còn nhanh hơn cả tên tạc dăng ;))

nhầm chuyên mục rồi ếch ơi =)) ông post kiểu này trc mặt các bạn nữ chuyên văn thì quá là "múa rìu qua mắt thợ" ;)) ;))

nhưng dù sao vẫn phải tick bài :D

với các bạn nữ....muốn làm quen trước tiên phải thật nhẹ nhàng....nếu con nhà người ta có xinh quá cũng k nên xồn xồn như bạn Ngọc đâu nhá....phải bình tĩnh, khi gặp nở nụ nười thân mật( ngu ngu chút cũng k sao-> càng gây ấn tượng =)) ). Rồi sau đó chào hỏi và bắt chuyện dần dần...nếu bạn ý có ngoảnh làm ngơ cũng k nên buồn mà tiếp tục đợi lần sau ;))

@Các bạn gái: Nếu thấy bác Tuấn Anh thì phải cẩn thận đề phòng, bác này nhiều mánh khóe, dễ lừa con nhà lành :)) Cách tốt nhất là mang thớt, chảo, dầu rán, bột chiên xù ra => có món ếch chiên xù thơm ngon phải biết :))

Thế đã lừa được em nào = chiêu này chưa bạn Ếch xù 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên