★ ♥Nhật kí 07/10! Where the legends begin ★♪!

đùa cho em hỏi tí. Có ai biết danh sách những người đỗ năm nay ko (trừ những đứa kiểu tạ, pu với cả mhang)?
ôi giờ năm nay về muộn :(

Hôm nay học khá vui...may mà tớ ko bị bùn ngủ...nhưng hình như Minh Hằng nhí nhảnh suýt ngủ quên ý :)) :)) hihi...
Hnay...Cô Sử ( khá cao tuổi ;)) ) giọng ngọt ngào lắm...trầm trầm bổng bổng...iu iu ..thỉnh thoảng vui nữa :)) ( bùn cười lắm hehe ) Cô tên Hạnh thì phải ( Suýt cô làm cô CN lớp mình hay sao ý :D :D )
Cô dạy Toán thì....trẻ ;)) xinh ;))...( chân cô có vết bỏng bô hơi to 1 tí hihi :"> :p )...cô dạy theo 1 phong cách trẻ- 1 phong cách xì tin...khá thu hút...hay ho cái là cô vào cô điểm mặt cán bộ lớp...iem cũng được đứng lên....Lớp phó Văn thể Mỹ và ...Vệ sinh ( tự hào làm sao :)) :D :D )...cô bảo hát...hic...có tí camơrun rồi đấy :((...nhưng cả nhà vỗ tay hú hú iu thế ;)) nên là em hát 1 con vịt :)) hehe...( ban đầu định hát quốc ca nhưng mà thôi :)) ai lại làm thế :"> :)) hihi...)...Nhưng chắc vào năm hard phết....ktra 15'...2,4 đề :((...:D nghĩ đến KT đã sợ rồi...hic
À thế ngày học đầu tiên của cả nhà thế nào ạ :D

hát kìa
hay thế :x :x

à ừ nhờ, ko nhắc thì mình ko nhớ ra là cô Hạnh suýt chủ nhiệm lớp mình :)). Nhưng có vẻ tính tình như cô lại hay hơn =.=
Cô toán xinh nhỉ, nhưng nghe giọng hơi đanh :). Mình kiếm điểm 10 nhờ 1 câu dễ ợt :">. chả hiểu tại sao mình lại giơ tay nữa cơ :-/
hoá học cũng thik. Cô Băng. Cô khá hiền, và cái quan trọng là "chỉ cần nắm kiến thức cơ bản" :)). Thế là thik lắm rồi (vì cứ hết năm mình lại quên kiến thức hoá :-ss)
à bạn Thư ơi ;;). Bạn Thuỳ Trang khen bạn Thư hát hay đấy ;;)
ngại soạn văn quá =.=. chưa gì mở sách ra đã thấy "phân tích 1 trong số các tác phẩm sau để làm rõ ... "=>ghét nhất cái này =.=

con cẩu đã ăn điểm 10 rồi cơ à?:)) nhanh thế;))
đùa chứ chúng mày ko biết ông dạy Lý lớp tao nản thế nào đâu:-j buồn ngủ kinh khủng ý,lại còn nói luyên thuyên đều đều nghe mãi ko hiểu thầy muốn diễn đạt gì ý 8-} quả đầu còn hết sức ấn tượng,hói với vài sợi vắt ngang trán ;)) đùa chứ GV năm nay chán thế><

Ơ cái bạn Na ne` ;))...vừa mới đầu năm...ai lại phát biểu 1 câu xanh rờn thế :(( Phải nhìn về 1 tương lai tươi sáng chứ :p ;)) Mong rằng lớp ấy sẽ có nhìu GV hay hay để cải thiện tình hình :x hihi ;))
@Cẩu: Á à...hát hay à...:)) Hức...lúc đứng lên vừa cười vừa hát....như " người tối cổ " ( uầy...chắc cô Hạnh tự hào lắm đây :)) chưa chi đã áp dụng kiến thức cô dạy vào đời sống ;)) :p )...ngại bỏ xừ :))
Văn tớ mới soạn hết câu 1 thôi...nản phết rồi :(...hic...ngại câu 4 vật vã :D :D

vào học, ít onl, toàn tranh thủ vừa cơm trưa vừa onl :-ss
bạn bè đã quen nhau, nhanh :x
hôm qua khởi đầu thật dã man Văn Văn Sử Anh Anh 8-}

chán đi học, vẫn còn hương vị hè. chỉ muốn nghỉ hè
Nản

toàn trung, anh nga, pháp nhật , mỹ đức ......... vào đây cho có tí hóa học, nhật ký j` mà chả giống nhật ký, giống cái chat box thì đúng hơn =)) Nhưng thế chính ra lại hay :d

Na: mày cũng Hải Lý à =))
học j` mà cứ càng về sau càng đuối sức :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
T_Ti lớp bọn này sướng thế lớp tui vào thầy cô quá nửa ko thèm giới thiệu tên đến chán:((

Hôm nay học Tiết TAnh đầu tiên :x..hí hửng ;)) Cô Lan Anh spent hẳn 1 tiết cho cả nhà làm quen nhau + cô giới thiệu về cô ;)) Khá nhộn ;)) hehe ( You see/You see it/You say hay là cái gì ý -> Câu cô hay nói ;)) cả nhà nhìn nhau mắt tròn xoe ;)) )
....Ai dè...Tiết thứ 2..KT :(( :D hic...anyway thì vẫn vui vui....cô love boys ;)) ( cô bảo thế ;)) )...nên cảm thấy có tí tủi thân nè :)) hihi...Ước gì em hóa thành zai...;)) Đùa thôi...cô Lan Anh có vẻ vui vui + hơi tâm lý...-> thích thú :D

Ôi cô Anh lớp tớ cũng hay lắm:x
Trẻ,là cựu học sinh trường mình,nhiều hoạt động trong giờ học,nói chung sôi nổi lắm:x
Vừa mới vào đã 1 cái short essay,1 bài grammar test,1 bài nói thảo luận nhóm...,nói chung cô khá hay ho:x

thầy anh của mình là thầy Đạt, vừa vào thầy cho câu xanh rờn --> sắp kiểm tra chất lượng lấy điểm 1 tiết. Cô Thu bảo học thầy ý hay, hay ho j` nhỉ

mình thầy hình như năm nay các thầy cô có xu hướng đưa hs vào cách học theo nhóm và tự tìm hiểu bài học (chia nhóm làm bài này, đọc trc ở nhà này, sưu tầm tài liệu này, thuyết trình này ...) :). Khá là mới lạ =D>
GV lớp mình khá là nh` ng` trẻ. Cô dạy toán tuy hơi nghiêm nhưng sau buổi hôm nay thấy cũng khá hay :D. cô CN thì cũng ko chán quá nữa, cũng bt :D. Môn anh thì mới học cô Lan Anh nhưng cũng thấy cô khá hiền :D. ai nữa nhờ 8-|. à cô Băng dạy hoá cũng hiền nữa :D. Lớp mình thì cũng vui , tuy nhiên chưa thân nhau lắm :-s. Mong là sớm có giải pháp :)

Thầy cô đua nhau đòi học sinh thuyết trình, làm bài nói. Lại còn cả powerpoint nữa. 8-}
Thật là lạ !

lớp 25 đứa, 4.9 bàn nhau kế hoách trung thu, buổi hoc thứ 2 karaoke, buổi thứ 3 đi sinh nhật, thật là khó đỡ :))

giáo viên cũng ổn, may mà Lý ko phải thầy Cấn ( nghe đâu thầy buồn ngủ lắm ). Toán thì thôi rồi :-ss toàn VD VD, hụt mất một con 10 Văn đầu năm, được 9 điểm thì cô ko lấy :-< => hụt 10 mất 9 :((

đồng phục thể dục nó gửi về trường, có thông báo thì đi lấy, làm mình sáng nay đội mưa lọc cọc đạp xe lên Hòa Mã :((

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai biết bao giờ lấy đồng phục mùa đông và đồng phục thể thao ko

lấy làm gì hả bạn may làm gì phí tiên

Back
Bên trên