★ ♥Nhật kí 07/10! Where the legends begin ★♪!

con tạ đi rồi....con pu đi rồi....bạn minh hằng nhí nhảnh xinh tuơi cũng đi nốt:(( đời ta nay còn thú vui gì đây8-| toàn những đứa hay chơi bời bù khú với mình :( chết mất...tất nhiên là vui cho các bạn lắm nhưng buồn cho mình lăm:| giờ đi chơi biết rủ ai đây?
dần dần các bạn bỏ mình ra đi...haizzzz:-< em ngọc đầu tiên,rồi lần lượt...

Cô Na cố lên rồi sang chơi cùng bọn nó
Đang nghe bài Hurt cho nó đúng tâm trạng
Giống như hồi lớp 6, năm nay vào trường, trời cũng mưa :D

Năm nào khai giảng trời chả mưa :)) năm ngoái thì mưa trước, được lúc tạnh xong khai giảng xong lại mưa to đùng.

Nhưng mà năm nay lắm ô dù, đứng trên sân khấu nhìn trông vui cực. Kiểu nhiều màu, xong lại mấy đứa chung 1 ô, như mấy cây nấm ý. Nhộn lắm :))

Hờ hờ hờ khai giảng năm nay nhộn nhỉ:|:|
Mình mà ko mượn đc ô của 2 em gái lớp 6D chắc giờ này ướt như quả mướp rồi:|:|
Mấy bác đại biểu ngồi dưới mái che nên ko hiểu đc nỗi khó chịu:|,bác vẫn hoành tráng phát biểu trog khi chả đứa nào nghe:|
Khởi đầu năm học mà nhiều nước thế này thì vào năm học hành thế nào đây:|

:))
ông j` phát biểu có cái ô mười mấy màu
mod đổi tên topic nhật kí đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Mưa nhg mà đc cái rất đoàn kết. Mình lúc xuống, ngồi ké các bạn Hóa 1
Xong rồi mới chuồn về Trung Anh :))
Tinh thần đoàn kết đc nêu cao. Ngồi chung ô lớp khác :))

các em báo cáo giáo viên đi năm nay lớp nào dính Quyến, ai chiu Mr Hoàng pít báo cáo cho zui de:)) :))
:))

Lớp Pháp đã dính Quyến, chúc mừng các bạn =)

Con chuối đứng trên biết cái khỉ gì, lấy chỗ đâu ra mà mỗi đứa mở một ô, nó chảy tong tỏng vào người cho ý, chả hiểu vui với nhộn cái gì, chỉ thấy mệt. Tao chả hiểu đoàn kết cái gì chứ tao đi cướp ô mãi mà thằng Tiệp ko cho [-( có em Chim là nhiệt tình :x

Tối nay ngồi soạn bài, một nhiệm vụ đầy vinh quang và cao cả :((

3 tháng nay chưa bao giờ đụng vào sách vở buổi tối :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Chăm nhỉ, chưa đi học mà đã soạn bài thì mình phải khen là bạn Thông rất chăm. Tớ có 2 tiết Văn đấy nhưng mà đến sách bt văn tớ còn chưa mua :))

mình còn chưa mua để học tốt =)) ko ngờ rằng hùng dạy Lý 2 =)) đau =))

bạn chăm quá
mình chưa đọc trang nào sách văn
à mà có
nhưng ko đủ trình đọc hết tờ 1

uhm đúng
đọc dòng đầu tiên đã ngáp :-s
may mình lướt qua được những chữ in đậm :))
hôm nay trước khi vào h mang học tốt ra ngắm tí =p~

năm nay có khi bớt học thêm, tăng cường Để học tốt.
Chiều nay 5 tiết :((

Ối giời, riêng chuyện sự kiện, hôm nay em đi học lần đầu, ngôì vào lớp bỡ ngỡ... Hết
À quên, đặc biệt, em không có chỗ ngồi T_T

lớp mình ngồi học im phăng phắc =))
các thầy cô và các bạn đều rất ấn tượng ;;)

Hôm nay học khá vui...may mà tớ ko bị bùn ngủ...nhưng hình như Minh Hằng nhí nhảnh suýt ngủ quên ý :)) :)) hihi...
Hnay...Cô Sử ( khá cao tuổi ;)) ) giọng ngọt ngào lắm...trầm trầm bổng bổng...iu iu ..thỉnh thoảng vui nữa :)) ( bùn cười lắm hehe ) Cô tên Hạnh thì phải ( Suýt cô làm cô CN lớp mình hay sao ý :D :D )
Cô dạy Toán thì....trẻ ;)) xinh ;))...( chân cô có vết bỏng bô hơi to 1 tí hihi :"> :p )...cô dạy theo 1 phong cách trẻ- 1 phong cách xì tin...khá thu hút...hay ho cái là cô vào cô điểm mặt cán bộ lớp...iem cũng được đứng lên....Lớp phó Văn thể Mỹ và ...Vệ sinh ( tự hào làm sao :)) :D :D )...cô bảo hát...hic...có tí camơrun rồi đấy :((...nhưng cả nhà vỗ tay hú hú iu thế ;)) nên là em hát 1 con vịt :)) hehe...( ban đầu định hát quốc ca nhưng mà thôi :)) ai lại làm thế :"> :)) hihi...)...Nhưng chắc vào năm hard phết....ktra 15'...2,4 đề :((...:D nghĩ đến KT đã sợ rồi...hic
À thế ngày học đầu tiên của cả nhà thế nào ạ :D

Back
Bên trên