††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

hóng bài mới có CHẤT LƯỢNG như hóng mưa mùa hạn.
t kiến nghị là nên bố cáo thiên hạ là sẽ trảm hết các acc lười hoạt động trên HAO để kêu gọi ace quay trở lại với ngôi nhà xừa =)

nửa đêm gần chục thằng đực rựa ngồi vs nhau quây quần bên topic thật đầm ấm :((

Mãi mới thấy khóa 08-11 ra trường =))

cờ mờ sờ nờ Trịnh Đức <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Đức: ăn sinh nhật ở trên HAO vui vẻ nhể =)) cờ mờ sờ nờ muộn tới ông

Tình hình là tôi đang thích một vài chị trên 1 tuổi (K49), anh em vào tư vấn coi có nên tỏ tình không :-<

Mực ốc là vụ nào vậy :-o

@ Trường Giang: Ông có gan thì kể câu chuyện lên đây rồi anh em đóng góp, có ảnh thì càng tốt. Tương lai topic lớp mính sẽ thành tư vấn kiểu vozer =))

> Bác : Trưa nay TGiang gọi rủ qua nhà Dũng để ăn mực vs ốc Dũng mang từ Đà Nẵng ra cơ mà cháu đang nằm bẹp ở nhà nên ko đi đc :">

> TGiang : Tưởng ông 2 vợ 1 con rồi cơ mà. Làm gì mà tham thế =))

L1 ngày xưa có bộ đôi tởm nhất cmn lớp Phú Quang Minh Thắng, có thằng lớp trưởng chuyên xui cả lớp làm trò ngu, có cô bạn beo béo tâm lý hay mua nước cho cả team bóng rổ, có anh bí thư bắn CS kinh hoàng, có bộ tứ nhạt nhẽo bàn 2 bàn cuối tổ 1 =)), có bác Tuệ bác Hiệp kiểu người lớn nói những câu chuyện vô cùng to tát, hy vọng đóng góp cho đất nước thế lọ thế chai (lắc đầu).

Còn giờ đây Lý 1 bao gồm những phần tử uống rượu như nước lã, nói năng thì bỗ bã, học hành thì ngu dốt, lịch đi chơi kín cmn tuần, nếu lịch học mà trùng lịch đi chơi thì bỏ học chứ k bỏ chơi, may mắn thay còn cái sự đẹp trai vớt lại cho zai Lý 1 chỗ đứng trong xã hội, anh em đẹp trai thế này âu cũng là số phận :-< , nói theo ngôn ngữ xã hội là đ** ra gì =)0

Bác Phú Quang giờ đã lên 1 level mới. Phun tất cả các chất nhầy lên tường =))

vl acc vẫn còn dùng được =)

bao h về ams cũ chơi lại cái rổ đê anh em ơi, rồi xem thằng giang làm lại quả chổng mông vào rổ bắn ba =)

Từ cứt mũi cho đến đờm, cái gì đồng chí Quang cũng có thể phun ra hoặc móc ra =)).

Tao đang đau chân Tuệ ạ :-<.

Back
Bên trên