††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Cái topic vắng vẻ hiu quạnh như chùa bà Đanh :-<

Toàn mấy ông tự kỉ siđa vào post =))

Ngày xưa lớp mình vui bm. Ngày nào chả có chn chém. Bây h thằng đ' nào cũng nơi. Nói chung là chỉ có ae tự kỉ mới vào đây thôi :)).

Vlog cái chim :(

Hiện giờ tôi đang thích 2 cô gái, cùng 1 lúc. Và cả 2 cô cũng thích tôi nữa ( thực ra là con gái đứa nào cũng thích mình ), giờ có nên tiến tới vs 1 cô , hay 2 cô, hay là cứ lặng im thế này là tốt nhất :-<.

Mà hình như có thêm 1 em nữa cũng quan tâm đến tôi lắm, hỏi han nt suốt. Cũng vui vẻ dễ gần xinh xắn đáng yêu. Chết rồi giờ biết làm thế nào đây, là tại tôi quá hót hay là tại tôi quá đẹp trai :((

À cả 3 em đều là Amser nhá =))

1. Cả 3 e đều là Amser dám post lên đây mới cứng chứ :))
Hãy để thời gian trả lời tất cả, lắng nghe tiếng gọi con tim ọe :-& =))

2. Htrc nằm mơ thấy cả lũ Phú Quang Dũng My béo Trường Giang Kiên Hùng Minh các kiểu sang Mỹ về trường tôi ăn nhậu mới ghê chứ =))

3. Nhân ngày mưa ko hiểu sao lại vào đc HAO 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
VIP vãi. Xuất hiện trong giấc mơ của Trịnh Đức =))

Lớp mình về lại HAO điiiii :x Nhìn lại mấy cái emoticon của HAO mà thik quá :x

Trà My ơi Trường Giang phải làm sao đây khi cả xã hội cứ chăm chú săm soi những người đẹp như tui :((. Chỉ có HAO là nơi yên bình nhất để trốn tránh và giải tỏa áp lực :-<. Nhớ lớp mình nhiều, hẹn 10 năm nữa tụ tập phá nhà thầy Quang nhé mọi người ;)

Trường Giang bôi son đấy à? o_O

Quên xừ nó hết cách đánh emoticon rồi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 2 29/4 mình ở nhà một mình, sẵn sàng phục vụ mọi người bữa trưa hoặc/và bữa tối :D

Thật đấy!

Hiếu Dương bằng giờ này tuần sau có mặt ở Hà Nội rồi đấy ;)) Hình như nó đc nghỉ 4 tháng lận =((

Đủ mặt anh tài ạ. Lớp trưởng bí thư thư kí con thày Liêm ...

My béo có nghe ngóng tình hình mấy ku cậu lớp mình về ngày nào ko? Thằng Tùng hình như đi Anh :-/

Hình như là đi UK, còn ko biết chính xác là bao h đi. Dạo này bận quá chả cập nhật tình hình mấy đứa kia thế nào.

Quý Trung thì xác định là ở đây rồi.
Hình như Tuệ hè này ko về thì phải. Ở lại intern.
Hiếu thì mấy ngày nữa về đó.

Trịnh Đức sắp nghỉ hè chưa? Hè này trôi dạt về đâu?

@TGiang: Tôi vẫn đang cố tưởng tượng ra ông bây h trông ra sao =="
@BHung: Link youtube set private, ko xem đc bạn ơi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh thế hả. Tại hồi trc thấy nó giải thik là intern 1 tháng của nó là giữa mùa hè, tức là hết term, xong đc nghỉ tầm 3 tuần là bắt đầu đi intern, rồi nghỉ tiếp 3 tuần là tới năm học nên nó ko về, sợ 3 tuần thì hơi lỡ dở :-??

@Bảo Hưng: Mình vẫn ko xem đc =="

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu nó nói là "This video is private" thì bạn login vào account của bạn hoặc login như post trên group facebook lớp mình nhé :D

Ông ơi tặng quà tặng cả hóa đơn thì giỏi cái gì hả ông =))
Anw, tuần sau Tuệ vs Béo về đủ chưa, anh em làm bữa tiếp theo nào ;)

Back
Bên trên