††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Xông đất cho topic nào :D

Nhân dịp năm mới, chúc lớp mình dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý, thi trường nào đỗ trường đấy.

Hẹn mọi ng mùng 4 Tết gặp lại nhau tại nhà chị Hà nhé ;)

Chính xác là đi học tầm 15 ngày nữa thôi.

Sắp hết thời học sinh rồi.

Đập phá đi :">

Rồi mùa thi chợt đến, lòng tôi lại bồi hồi nhớ về những kỷ niệm quay cóp ngày xưa..... :-<

Đọc lại mấy bài bôi bác của mìh trên topic lớp thấy thật xấu hổ. Sao ngày xưa mìh có thể nghĩ ra những thể loại bựa đời như vậy nhở. Nhưng vì tính giải trí cao và việc câu view cho lớp nên đành chấp nhận thiệt thòi về bản thân thôi. Mình thật cao cả =))

Lo thi tốt nghiệp đi ông , trượt như Thủy top k hay ho gì đâu =))
Mà cái ảnh gần cuối clip lớp của tôi, sao trông vừa Hàn quốc vừa nghiện ngập là thế nào =)). Send lại cho tôi cái BH nhé ;;)
Có ai có đề Văn thì post lên cho cả lớp nhớ

Htrc nghe TGiang nói thế liền phải dành hẳn 1 buổi để lục lại profile của mình.

Hồi trc viết ngơ ko chịu đc, đọc lại xấu hổ lấy tay che mặt quay đi tắt màn hình =)

Đọc lại bài Ngu rất khổ - phóng sự về 1 buổi chiều làm sản phẩm tái chế của Trịnh ku, Tuệ 94 và Hiệp gà thấy buồn cười quá =) Hồi đấy mặt đưá nào cũng ngơ ngơ ất ơ dã man ý =)

Xong đọc lại mấy bài lớp mình thi nhau chúc tụng nhân dịp năm mới nữa 8->

Bây h già quá rồi =)

@ Huyền :Vâng cám ơn bạn, chuyên lý giỏi đến nỗi bọn tớ k dám mặc cái áo ý đi đâu vì sợ các thầy các cô dằn mặt =))
@ My : Phải suy nghĩ trẻ con thì mới trẻ con đc :-j. Cứ nghĩ đến già là da nhăn nheo lại, nhão nhoét ghê lắm :-ss

Kết quả thi đại học thế nào rồi???
Cố lên, có sự kiện gì update ít nhất 1 bài chứ nhỉ =)
Nghĩ lại thời spam điên cuồng của các bạn làm mình buồn =)

lớp mình đỗ 100%,đáng buồn là thầy Quang k đc lên tv chém gió nữa :))

Tôi đánh giá năm nay đề hay bám sát chương trình và tính phân loại cao :-@

Nhanh nhỉ, lại sắp hết một năm rồi đấy ;). năm nay lớp mình còn sang nhà Hà điên chơi nữa không :))

=)) Ông lợi dụng HAO ít ng qua lại nên vào đây nói nhảm đúng ko =))

Back
Bên trên