††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Hàng này các anh em :-B

=)) hềnh nhơ cái quyển này tồn tại từ thời chúng ta đang mặc tã ông ạ. Hoặc có thể còn hơn thế nữa.

Cả cái box 08-11 bị bỏ rơi. Sao lúc nào mình lên HAO cũng chỉ thấy bảng thành viên đang onl hiện tên mình nhỉ? :))
Bọn mày update cái j hot hot lên đây chém đê =))

Vào HAO bây h chỉ toàn xem những thứ linh tinh ngoài box 0811 và tìm thấy nhiều điều đã bỏ lỡ,đáng để hối tiếc...
Đâu rồi cái thời nhầm tưởng fb với "first blood" nhỉ...

Sao dạo này An Ninh emo thế?

Dạo này tôi cũng k vào HAO nhiều nữa. Chỉ khi nào có bài mới ở topic lớp mình thì mới vào 0811 đọc thôi.

Các bạn cho mình lời khuyên nên đi học Lý luyện thi Đại học ở đâu cái =) :")

Chuyên Lý mà fải đi học thêm á =)). Muốn đi học thì luyện nghe câu này trước đi :-j. Và cần fải không biết nhục khi không làm đc bài tập, hoặc tốt hơn là giấu cái mác Ams đi, ăn mặc thật quê vào, quần rách áo trong dài hơn áo ngoài để chúng nó khinh thường mình mà không thèm soi mói . Kinh nghiệm chung là như thế =))
Tình hình là sáng nay mình đi học ngồi cạnh 1 em mặt bối rối mà chân thì thối. Khó ngửi vãi l0^n :)). Mà nó còn không đi tất như Hà Điên nữa. Khắm hơn đánh rắm luôn.
À dũng, nghe nói nhà ông vừa mua xe máy mới cho ông =)). PS fải không =)). Thật vờ lờ. Mai đèo tôi ra quán pes nhé =))

Ông cho lời khuyên kiểu đấy hả Giang? :))
Thế thằng nào đi học thêm mà chải chuốt vuốt keo, quần là áo lượt từ đầu tới chân ( k biết có nước hoa k ) chỉ để ấn tượng vs gái hả :))

=) 1 tuan lai len hao boc lich.
Lan nay chuc anh em may man len duong danh giac, di 1 tro ve 1, di 2 tro ve 2, cho co lam roi ma mat ca su nghiep, cam hung bay cao va bay xa de chem gio thanh than.

Back
Bên trên