††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Buồn cười.
Lớp Hóa cả lớp không đứa nào phải đóng tiền các ông ạ. Không đóng tiền thì không được chứng nhận, không được nhận giải thôi, còn thi thì cứ coi như là thi khảo sát môn chuyên :| Thế mà tại sao lớp mình phải đóng hết?
Tôi đã định không đóng, nhưng mà thầy Quang còn tạm ứng trước rồi nộp tiền cho tài vụ luôn. Bh làm tn? -.-

60.000 chẳng phải là quá lớn, thế nhưng đã là một cuộc thi khảo sát môn chuyên, nghĩa là nhà trường bắt buộc, thí sinh lại cũng không tha thiết được giải với chứng nhận gì hết, cớ sao lại phải nộp số tiền vô lý thế?

Nói chung là bức xúc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như ngày mai tiết 4, 5 ở lại duyệt vụ Flash Mob nhảy nhót gì đó lần cuối để mà sáng thứ 5 đồng diễn đấy :|
Chúc mọi ng sống sót qua ngày mai.

Mai đành cậy trâu Trường Giang thôi :))
Mong rằng Giang đạt phong độ đỏ =))

Với cả thầy Q nói Olympic ôn Dao động cơ học, quang hình học và điện nhớ :|

Hóa: mai tao chết chắc: không đề+ không làm+ không ôn SGK + mất vở. Tổ 1 tự túc là hạnh phúc.
Lý: thôi thôi tiêu 60k của em rồi

@Thọ: như châm ngôn của hồ chủ tịch =)).
@My: Hỏi thầy luôn đề đi :p
@Giang: Hôm nay ăn hành sợ chưa =)
@VA: Pack of onion phát nhỉ :-"

Nói thật Hiệp ạ, tôi thấy ông xin chuyển lại vì lý do cá nhân nhiều hơn cho tập thể đó;) Với lại nói j thì nói cô VA vẫn tốt chán, dù sao có thêm thời gian ôn thì cũng tốt.
Vụ thi Olympic mình cũng ko nộp tiền và cũng được TQuang ứng, lần đầu tiên cứng đầu đến mức cả lớp nộp còn mình ko :-" (Giờ đây ta đã khôn ra;) )

hôm nay vùi dập đc minh tùng,Va sợ chưa:)).tôi thua ông chẳng qua là thẻ đỏ thôi nhé.đùa chứ mtùng chơi chặt chém k đỡ đc :))

không kt cũng buồn.đang định nghỉ học

thi lý mà thi mấy cái kia để chết à.làm cái đề trắc nghiệm đại học còn hơn :(

@Ninh: Ông chết rồi, thầy Q có nick của cô để soi topic lớp mình đó. Tập xác định đi =))
Mà nói chung thì được hoãn cũng tốt, dù sao mấy ngày này thi liền tù tì quá, lỡ trượt chân lỡ bước ở bài nào là ăn hành tâm lí thành chuỗi cho những bài sau. *Đa tạ công lao to lớp của Hiệp đại ca =)*.
@Hùng: =) Hùng thắng Tùng,Tùng thắng Giang -> Giang thua tất cả các tay chơi mới lên ? =))

Ai bảo chặt chém cho lắm vào :))
Tôi đá có chặt chém mấy đâu, trừ trận đá với Hiếu béo, thằng hậu vệ nào của mình cũng tên vàng :))
@Dũng: may cho ông là hôm nay chưa đá với tôi đấy :))

Back
Bên trên