††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Căn bản ông Giang xin lỗi một câu chân thành thì có phải ngon lành không :-<
Buồn thế =((

Giang xin lỗi 15 lần nhưng có ai chịu nghe đâu.Chân thành những 15 lần
vote cho Giang nhé selena gomez

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế cơ à 8-|
Chắc bị các yếu tố phụ trong bài viết che mất ( emoticons, các câu văn khác... :| )

Uồi mà hôm nay thi thế nào :D

Quang Anh hom nay hóa khủng ah` ;)) ghê quá :)) trùm sò

Rất cảm ơn mod.Coi như cái vụ đến cuối tuần miễn cho nhé=))
Cảm ơn mod giải quyết vụ này,em không ngờ trong lúc nguy hiểm mod lại đứng ra giúp đỡ.Chân thành cảm ơn mod,em biết cái dại của đùa rồi.
I'm back=)).Tôi không còn nông nổi,không còn dại dột mà là 1 con người biết chịu đựng,biết lắng nghe,suy nghĩ chín chắn.Trắc nghiệm của Khánh Linh cho thấy rất rõ điều đó=))
Cảm ơn càc bạn như QA đã bảo kê nhưng chỉ cần chục bài del của mod là đủ rồi.Vấn đề với số 1 đã bị loại bỏ.
Cũng cảm ơn bạn mới vào A2 từ LTV .Mặc dù mình không phải là thằng hay dỗi=))
Cảm ơn các bạn A2 đã bỏ qua cho mình.Bỏ qua hay không bỏ qua thì vẫn cứ cảm ơn.Có mod Hiệp rồi,nó vào đây post linh tinh anh cứ thẳng tay như với em=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy từ khi nó cảnh báo cúm ở mấy trường học ở HN rồi=)).Mà bạn nào quen các bạn Văn hay Hóa bên Sư Phạm thì rủ sang Ams học,cho lây cúm cả lũ =))

Ảnh đây :

Màu cam kết hợp màu đỏ đầy năng lượng và màu vàng tươi vui, là màu của niềm vui, ánh nắng mặt trời, mùa thu và miền nhiệt đới. Màu cam thể hiện sự đam mê, phấn khởi, hạnh phúc, sáng tạo, quyết đoán, thành công, sự khuyến khích và kích thích, là biểu tượng của sức mạnh, sự bền bỉ.
Vì vậy cổng trường mình mới đổi thành da cam.Thằng Hải lại chém gió rồi,cho mày vào bang chém gió đc đấy=))

chào các anh chị L1 08-11. Có j sau này xin đc chỉ dạy :D (cố gắng ko phải vấn đề học tập:)))

Vấn đề là em phải biết chơi,biết nghịch,biết bày trò cực kỳ là dại thì mới có tương lai.L1 08-11 là hang hùm miệng rắn,là nơi để các nhân tài như bọn anh phát triển không phải về học tập mà là về các vấn đề tởm hơn như thế.Đừng có cố gắng làm hết các bài tập của thầy cô vì anh biêt sẽ kô bao h làm hết cả.Chỉ cố gắng làm 1 2 bài rồi đến lớp copy của chúng nó sau.Mà không biết L1 09-12 có bao nhiêu nữ=))
Biết em Trinh với em Đông không Thái???

Chỉnh sửa lần cuối:
Vấn đề là em phải biết chơi,biết nghịch,biết bày trò cực kỳ là dại thì mới có tương lai.L1 08-11 là hang hùm miệng rắn,là nơi để các nhân tài như bọn anh phát triển không phải về học tập mà là về các vấn đề tởm hơn như thế.
Phan Trung là 1 ví dụ điển hình =))

Thật lòng mình có tâm sự nên mới phải viết bài này

Sáng nay,đi thi lại,làm bài tốt.Đc thằng bạn thân khao free nước mía.Vốn cứ tưởng trời đẹp thì sẽ là 1 ngày tuyệt vời.Nhưng không,nó chưa dừng lại ở đó.

Trưa nay,sau khi về nhà lên HAO nghịch,lỡ miệng xúc phạm bạn Hải Anh lớp A2.Mình thấy mình hơi quá đáng và xin lỗi. 2 bạn đã dàn xếp ổn thỏa.Nhưng không,nó vẫn không dừng lại.

Bài viết xúc phạm mình viết đã đc mình xóa đi,nhưng bạn Hải Anh đã nhanh tay quote lại với lý do 'buồn cười'.Mình đã gửi tin nhắn riêng là del bài đấy đi không chúng nó qoute lại mang sang topic lớp khác bàn luận thì tính sao.Và rồi.....

Một dân chơi có tiếng trong toàn khối 10( năm nay là 11 L2) lôi mình lên thớt.Sự thật là anh ta không cần biết mình là ai,mình làm gì,chỉ cần có chuyện là tất cả gọi hội.Chuyện cứ tưởng như chuyện 2 người đàn ông phập nhau .Nhưng không,nó vẫn không dừng lại ở đó.

Mình đã cố gắng nhẫn nhịn.Càng nhẫn nhịn thì Đạt càng được thể lấn áp.Với ảnh hướng của mình,chỉ chưa đầy một tiếng đồng hồ,câu ta với thế lực nổ tiếng khắp trường đã gọi đầy đủ được 6 lớp ra: Toán2;Lý 2,Pháp1,Pháp2,Anh1,Anh2 ( những lớp ngay cả tưởng chừng như không hề đầu gấu ) vào công cuộc thịt mình.Với lời hăm dọa sẽ " cắt đứt tai " ,mình sợ đến nỗi không dám đi học.

Mình đã post bài cuối cùng trên HAO,mình xin lỗi tất cả những người cảm thấy rằng mình phiền phức,mình đáng ghét,mình không có não,mình tục tĩu,mình thế nọ,mình thế kia.Xin lỗi tất cả mọi người.

Mình không muốn làm người nổi tiếng nữa,mình không muốn nổi khắp 6 topic của 6 lớp chỉ để rồi mất 1 cái tai.Mình vào topic lớp khác là để tăng hiểu biết,để giao lưu,để vui vẻ và rồi gánh chịu mọi hậu quả.Cuộc đời sao mà khắc nghiệt.

Sắp tới là ngày tập trung,6 lớp đang hồ hởi để chuẩn bị làm thịt mình.Không muốn đi nhưng bắt buộc phải đi vì nếu không đi,chúng nó sẽ nghĩ mình là thằng hèn,không dám đối diện với chúng nó và hơn nữa,mình không muốn các bạn cùng lớp với mình : Lý1 phải chịu hậu quả do mình gây ra.

Việc mình làm thì mình chịu,mình sẽ xin lỗi nhưng không quỳ lạy hay liếm chân ai một cách nhục nhã.Mình chỉ làm điều đó khi thực sự cần thiết.

Mình không dùng bất cứ 1 hình tượng biểu cảm nào của Yahoo,mình cần cho các bạn biết mình nghiêm túc thế nào khi viết bài này.

Mình cám ơn những người đã ủng hộ mình trên HAO suốt gần 1 năm qua.Mặc dù chưa nhận đc lời chúc mừng SN nào vì mình lên HAO muộn quá xong mình chân thành cám ơn các bạn.

Ngày tồt tệ vẫn còn tiếp diễn,và thậm chí là nó vẫn chưa thực sự bắt đầu.Mình sẽ đợi.Chờ đợi trong tình huống này không phải là 1 cách hay nhưng mình không muốn nhờ vả 1 ai hết.Mình sợ rằng chính họ cũng sẽ bị tổn thương...........

Giang à, tôi vừa đọc đc áci này bên 2pic A2 và quả thật cậu hay thật đấy, trong blog cậu hả.

Mình nói thật, bạn viết ra bạn ko thấy bẩn tay à, bạn bảo mình ko cần biết bạn làm j, bạn là ai??? Mình ko biết bạn là ai thật đấy, nhưng mình ngứa mắt cái cách bạn nói bạn hải Anh mình nhảy vào nói đấy bạn ạ. Cái cách nói đó mà trên kia bạn dám viết là giao lưu sao?? Đến bạn Tuệ lớp bạn còn phải công nhận là bạn xúc phạm ng khác :-j

Sau đó bạn bảo bạn đã cố gắng nhẫn nhịn??? Ha ha, ai chứng kiến đều biết, sau khi mình post ở tp A2, bạn đá đểu ngay lại mình, ít nhất là 3 post, cái đó gọi là nhẫn nhịn sao??? Và bạn bảo mình gọi hội để đánh bạn á, xin lỗi nha, bạn chưa đáng, các lớp khác muốn thịt bạn là họ cũng ngứa mắt nhưng họ ko post, vì họ ko thích bị warn, tôi chả dùng sức ảnh hưởng của tôi để lôi kéo ai cả :)) Vì thực sự, bạn nghĩ 1 mình tôi bạn đã đủ sức chưa??? Họ ngứa mắt họ tự nhảy vào thôi bạn thân mến à :)) Và bạn làm ơn tìm chỗ nào mình nói sẽ cắt tai bạn vậy?? Bạn bịa ko thấy bẩn à
Bạn bảo ko dùng icon vì bạn nghiêm túc, nghiêm túc = cách post bài chém gió như vậy sao =)).

Sau khi bạn xl, mình đã ko post thêm bài nào nữa, mặt khác mình thề = cái danh dự của" dân chơi có tiếng " là mình còn bảo mấy đứa lớp khác có j hỏi cậu thôi, điển hình là T2. Nhưng bạn đã chém gió thế này, thì chắc chắn là mình sẽ tìm bạn rồi, :) Mình sẽ ko đem vũ khí hay hội j đâu, nc nhưu 1 ng đàn ông. bạn liệu mà giải thích
Thân
P/s: tiện nói luôn là bạn đã nói ở cái chỗ tớ bôi đen trên kia là để mọi ng biết là cậu thế này thế nọ, nên đừng nói là bới móc blog nhé ;) 1 là nó có trong pro5 của bạn, 2 là bạn đã viết với ý share thì mình giúp bạn share cho tất cả cùng đọc, xem những ng ngoài cuộc nói thế nào nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trực 2 hôm nay mà thằng Giang lấy mất bài đầu trang 200 của mình8-}
Bạn nào thông báo lịch tập trung với lịch học cho mình với;)

Thế này nhé, bài viết trên kia của Giang là bài viết trên Blog cá nhân, nơi mà người ta bày tỏ quan điểm trên cách nhìn cá nhân. Có thể Giang chả có ý bịa đặt gì, đơn giản là đó là cách mà bạn ấy nhìn sự việc. Nói chung là những gì được viết trên blog người khác để nhận xét và tranh luận tôi thấy không có ý nghĩa gì hết!

Lỗi của Giang là viết bài quan điểm cá nhân, nhưng lại để blog public, gây ảnh hưởng không tốt đến người khác (cụ thể ở đây là bạn Đạt). Vậy thì mời hai bạn gặp nhau nói chuyện, giải thích, xin lỗi, mình ủng hộ! (nhưng nhớ là nói chuyện nhé ;) ) Còn chuyện theo dõi quan điểm của người ngoài cuộc đối với vấn đề cá nhân này là hoàn toàn không cần thiết!

Các bài viết tiếp theo về chủ đề này sẽ bị xóa bỏ, sau bài phân trần của bạn Giang ở dưới...

Chỉnh sửa lần cuối:
Trích dẫn từ bài viết của Đào Hồng Ngọc hả.Cái đó mình để just me,chỉ riêng mình đọc đc thôi.Bạn vào blog đi xem còn những dòng như vậy không???Mà b Ngọc cũng hơi quá đáng thật,mình để cái liên kết này 3 tháng trc mà bây h quên mất.Thôi thì xóa liên kết,xóa entry ok chưa.Có gì xúc phạm thì bạn Đạt bỏ qua cho.

Back
Bên trên