††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Căn bệnh này cũng có những triệu chứng như cúm thông thường là sốt, đau cổ họng, hắt hơi, sổ mũi, đau nhức cơ... Ngoài ra, phần lớn người bệnh còn có những biểu hiện khác như đau bụng, buồn nôn hoặc tiêu chảy. Khi bệnh trở nặng, bệnh nhân sẽ: thở nhanh (người lớn trên 30 lần/phút), có cảm giác hụt hơi, chóng mặt đột ngột, tím môi hay đầu chi, lơ mơ...Khi thấy nghi ngờ thì hãy đền ngay các cở sở y tế để kiểm tra
ờ đúng là kô có tức ngực thật :|

(người lớn trên 30 lần/phút), có cảm giác hụt hơi, chóng mặt đột ngột, tím môi hay đầu chi*

chém gió vài câu à:-l mày xúc phạm người ta thế còn kêu gì nữa ^:)^ may là del bài rồi ko thì ko biết thế nào đâu :-l

có gì chém gió ở lớp chứ đừng đi ăn nói lung tung, ko bị người ta chém lại cho đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồi,thoải mái ổn thỏa.Chuyện của chúng tôi không liên quan đến A2 và cũng không liên quan đến L1.Vì vậy xin mọi người đừng can thiệp

Chúc mừng bạn Giang nha, Hiện h đã có L2, T2, A1, A2, P1, P2, CE muốn thịt bạn rồi đó, bao h đi tập trung bạn đừng trốn nha.
Thân :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghỉ HAO 1 thời gian.Có lẽ mình không hợp với diễn đàn của những người trong sáng.Mod Hiệp thik làm gì thì làm.Del bài thoải mái.Chứ tình hình này là càng nói càng chết,đây sẽ là bài cuối của mình trong tuần này.Tuần vừa qua có gì xúc phạm mong các bạn thông cảm bỏ qua.

Nghỉ HAO 1 thời gian.Có lẽ mình không hợp với diễn đàn của những người trong sáng.Mod Hiệp thik làm gì thì làm.Del bài thoải mái.Chứ tình hình này là càng nói càng chết,đây sẽ là bài cuối của mình trong tuần này.Tuần vừa qua có gì xúc phạm mong các bạn thông cảm bỏ qua.

chắc thằng Giang hum nay được mình vứt vở cho chép nên cửng đêy mah =)) =)) =)) =))
Mày k muốn bị chúng nó oánh thì đi cạnh tao vs dạy tao đá Pes thì k ai làm gì mày đâu \:d/ \:d/ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

chắc thằng Giang hum nay được mình vứt vở cho chép nên cửng đêy mah =)) =)) =)) =))
Mày k muốn bị chúng nó oánh thì đi cạnh tao vs dạy tao đá PEs thì k ai làm gì mày đâu \:d/ \:d/ 8-}

đi khám về BS bảo cách ly tại nhà, thằng Giang muốn thoát sang nhà tao trú hôm sau bố bảo chúng nó cũng ko dám đụng đến mày =)) =)) =)) =)) =))

Tao thấy thằng Giang càng ngày càng vui tính =))

Mày k muốn bị chúng nó oánh thì đi cạnh tao vs dạy tao đá PEs thì k ai làm gì mày đâu \:d/ \:d/ 8-}

hôm nay nhìn quang anh giở sách hay vl
cô hiền lắm
cứ để lên bàn mà chép :-j

Back
Bên trên