††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Selena có 6 300 000 kết quả,gấp 12,91 lần con số 487000 kết quả tìm kiếm anna sophia robb.Tao hỏi thật Tuấn Minh mày mù à.Bầu cho con bé mắt giống Phan Trung=)).Thôi chấp nhận,Tuấn Minh hiểu biết gì đâu,nông cạn vkl.Đây như Tuệ đẹp trai hổ báo vote cho tao còn bảo không biết con kia là con nào.:))Chán nản các chú.Ban Khánh Linh lên HAO thì nhớ vote cho Selena nhé,rõ ràng hôm qua khen xinh hơn rồi bùng mất không lý do.
@ Đức;Bi quan thế,cùng lắm là L2 chứ gì=))

Tốt lắm tốt lắm.Tỷ số là 3-3.Đang hòa. Bây h cần thêm 1 phiếu nữa,nếu là của mod Hiệp thì càng thêm giá trị.Đến Khánh Linh còn không biết Anna Sophia Robb là ai thì cũng ghê thật đấy.Nếu mọi người không biết thì cứ gọi nó là em gái của Phan Trung nhé=)) ( Thằng Dừa nói đúng thật,mắt nó giống hệt Phan Trung )

Anna Sophia Robb hình như đóng trong phim Race to the Witch Mountain thì phải :-? Trông giống giống.... :-? Vs cả đóng con bé bị nguyền rủa trong The Reaping nữa \:d/ Hay mà :p Hồi bé trông xinh hơn :)

Vote cho Vàng Anh ;))

Xin lỗi mày TGiang ạ, ai bảo mày cứ theo sau xe đạp tao về nhà mà giở trò hù doạ >:)

Tao VOte cho Trường Giang + Bảo Hưng :D

anna hả, đóng phim "jumper" vung vít quả cầu pha lê bắt thằng nhân vật chính nhặt =)) =)) =)) vote for anna =))

vâng
máy tính sập tiệm mấy hôm nay
lên chia sẻ nỗi buồn thất trận của MU
vote cho thằng giang vì còn trông tạm được
nhưng mà tất cả thua idol của anh một level
chúc các bạn trẻ mai thi tốt.anh đi tránh dịch:))

Chỉnh sửa lần cuối:
thg việt anh ngu lắm, để ảnh maria ozawa hay leah dizon ấy, jang chọi = niềm

Chúc các bạn tai qua nạn khỏi >:)
@Quốc: đúng là idol =))

selena nhớ :">
VA lấy ảnh khác đi T_T

Chúc các bạn ngày mai thi tốt :D Luôn giữ vững tinh thần của L1 :>

Sao ít người biết Annasophia thế nhỉ, đóng nhiều phim hay lắm mà :|
Các bạn ngày mai thi tốt nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tỷ số đang là 8-5.=)).
(Thực ra là 7-5 nhưng vì phiếu của mod Hiệp có giá trị gấp đôi phiếu thường.)
Thank mod nhé,sau khi bị mình chặt chém điên cuồng trong bài trả lời phỏng vấn mà vẫn vote cho mình.
@Quốc;Mày không đọc kỹ à.Những ai đã ấy ấy ấy thì không đc lôi lên HAO,làm mất cái danh tiếng trong sáng ngoan ngoãn mà L1 và đặc biệt là tao đã giữ gìn trong suốt năm qua=)).
@ VA:Ông sắp thua rồi=)).Kem.
@ MyB:Cùng đường dọa cho vui thôi.Mày tưởng tao thik dọa lắm ý.Thằng nào đèo mày lấy sách vở =))
À,hôm nay tao với QA thi tốt vkl.Thank các bạn đã ủng hộ.Nói chung là L2 không ai lên đc và L1 cũng không thằng nào xuống đc.:))
Quên mất,Anna Sophia Robb nổi tiếng đấy các anh ạ.Chả qua nó có họ hàng với Phan Trung lớp mình và ông VA viết liền chữ ANNA với SOPHIA nên mọi người tưởng nhầm nó là người Nga thôi=))
Thêm 1 tin nữa:http://dantri.com.vn/c20/s20-343153/truong-dhsp-ha-noi-dinh-cum-ah1n1.htm

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu sao về nhà lại sốt, này tức ngực có phải triệu chứng không, có cần đi khám không?? bao giờ đi học vậy??

Em vừa gây thù chuốc oán với A2.Giải quyết xong vụ này thôi không dám bén mảng nữa.Kẻo 2 lớp lại mang chổi với xô nước và chổi đánh nhau tung tóe cầu thang.
@Hải;Thi cử tốt
@Quang:Chết thật,nhà mày gần trường Sư Phạm đúng không.Chết rồi,hình như bạn gái mày (hoa thì phải) ở lớp chuyên Hóa sư phạm bị cúm H1N1 đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu sao về nhà lại sốt, này tức ngực có phải triệu chứng không, có cần đi khám không?? bao giờ đi học vậy??

T cũng đang bị ốm này, 2 hôm nay nhiều người ốm lắm, chắc do thời tiết thay đổi.
À quên, tức ngực là 1 trong những triệu chứng h1n1 đấy, liệu mà đi khám đi em ạ.

Thằng Hải chém gió vkl.Mày nghĩ thế thôi chứ tức ngực là do cắm mắt với deny nhiều quá đó mà

Back
Bên trên