††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Cái này có cần public rộng rãi như vậy không? /:)

Với cái đội hình kia mah thi thì chỉ có ăn cám :(:(:(
thằng Tuấn thì đi Pháp còn thằng dog vs Hiếu béo đi nghỉ mát thế thì thi cái gì

thi sau đề khác :))
Thứ 2 tuần sau có đi học kô vậy và học thầy nào :|

Cái này có cần public rộng rãi như vậy không? /:)

Chắc là cần :| Với 2 cuộc gọi từ thầy chủ nhiệm vào 1 buổi sáng vs yêu cầu là thông báo lại cho các bạn biết thì tớ nghĩ là tớ k làm gì sai hay gì gì cả :|

Trừ phi cậu có ý kiến khác, tớ sẵn sàng sửa đổi :|

Chương trình văn lớp 11 12 khó lắm đấy.Từ h quyết không quay phao nữa nếu không sẽ rơi vào tình trạng như thế này
“Hôm nay, bữa thi đầu tiên, thấy thầy giám thị phát đề văn, thầy đi đi lại lại, y chang mấy người lính tây tiến nên em có cảm hứng phân tích một đoạn bài Tây Tiến”.
Khi A Sử thay đồ chuẩn bị đi chơi. Mỵ cũng xin A Sử cho đi theo nhưng A Sử không cho mà còn đánh đập, trụt quần và trói Mỵ vào cái cột."
"Mỵ và A Phủ là một đôi thanh mai trúc mã, họ thực lòng thực dạ yêu nhau quên trời quên đất, mặt dù quá xá người cản trở nhưng họ củng lấy được nhau bằng cách dắt nhau đi vô rừng. Gia đình nhà thống lý bá tra là chồng trước của Mỵ đã kéo đế, Mỵ dung cùi chỏ lên, đánh cho bọn nó tang tát hết trơn, mỵ lại giù A phủ vô nhà, miệng của Mỵ rỉ rỉ mấy giọt máu. Nhà Tô Hoài đã đề cao giá trị nhân đạo bằng cách cho cô mỵ đánh bọn cường hào ác bá kia đề dành lấy tự do và tình yêu chung thủy. ( Kính thưa thầy cô, em sắp bị khống rồi, lạy thầy cô chấm nương tay cho em nhờ cậy, để thấy cô tích đứt, em cảm ơn)
"Trong tập sáng tác ca dao tục ngữ Việt Nam có câu:
Giang hồ hiểm ác anh không sợ
Chỉ sợ đường về vắng bóng em
Anh tôi đã "lấy 2 câu thơ làm của riêng". Chỉ câu nói ấy thôi mang anh đã tán được nhiều người, người ấy bây giờ mà tôi gọi là "chị hai". Đã thấy được sức hút của việc đọc sách làm cho con người ta sống vui tươi và hạnh phúc hơn".

Vừa dẫn ca dao tục ngữ, vừa chứng minh về tác dụng, ảnh hưởng của nó đối với đời sống tình cảm của anh trai mình. Đúng là một ví dụ khó ai mà nghĩ ra được!
Có thể thấy, việc Tô Hoài xây dựng một con người với những phẩm chất đẹp đang bị vùi dập và đang như tan chảy giống như phiến băng để trên một lò lửa, tan ra và khi chỉ còn là nước nó chỉ chờ đủ độ 100 độ c để sôi thôi.
- “Chắc là em đành phải xuôi tay theo số phận ang bài quá rồi thầy cô ơi, chuyến này em rớt thiệt rồi. Hỡi ơi, đời em còn khổ hơn đời cô Mỵ nữa”.

Các bạn cố lên :D Chúc may mắn B-)

Ai cần xem lại danh sách học sinh thi, lệ phí thi các thứ thì vào hòm thư lớp nhé.

các em 0912 có thói quen rải bài rất là hồn nhiên nhé:))
chưa thấy rải ảnh:))

hồi trước mày cũng thế mà ;)) up ảnh body lên đi hùng cho mọi người xem ;))

up cái ebody của mày ấy
cho "các bạn" cùng được xem=))
thứ 2 có học hay k và học mấy h ấy nhỉ

theo tao là kể cả thầy bảo đi học cũng cứ ở nhà bởi vì H1N1 =))

Hum nay tao đến trường để chơi bog rổ ở trước cổng trường có cái bảng to tướng ghi la học sinh được nghỉ đến hết thứ 6 sang thứ 7 tuần sau mới đc vào trường

Back
Bên trên