††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thôi ngay nhá. Chốt này, mùng 6 tháng 7 chắc chắn là học :| Tớ đã phải gọi thẳng lại cho thầy rồi. Hôm đấy đi học đấy nhá, cấm đứa nào bùng, ko có Dota hay gì gì đâu.... :-w

@ Phan Trung: Thầy bảo là thầy chả gọi hay nói vs ông bao h về chuyện đi học lại. Mặt khác thầy gọi bảo cả tôi cả Đức đều là 6/7, ông lấy cái tin 13/7 ở đâu thế mà còn quay sang kêu tôi vớ vẩn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ thì thằng vớ vẩn là tôi mà! thế không đứa nào biết bị lừa à???
XOONG

Tôi đã nói rồi, những chuyện khác thì đùa được nhưng mà chuyện kiểu thế này ko đùa được đâu :| Ông nghĩ sao nếu như bọn nó bùng hết cả 1 loạt ko đi học? Hoặc nếu lần sau thông báo thì ai tin nữa :| Tôi nghĩ ko nên :|

Dù sao cũng nhẹ hết cả ng, bị thầy Quang tạt cho 1 trận bảo là hỏi gì mà hỏi lắm thế :p

Mà ông sao cứ dùng nik ng khác mãi thế, tạo nik trên HAO có khó gì đâu. Để ntn tôi thấy cứ làm sao ý, kiểu như mình đang tranh luận vs Long ko bằng ý :| Ông lần sau dùng nik của ông ý, trông cho nó đàng hoàng 1 chút.

Thầy Quang nhắc lớp mình làm chuyên đề đấy. 1 cái chuyên đề Điện + 1 chuyên đề Dao động + 1 chuyên đề Quang hình... @-) Qua 2 tháng hè, kiến thức Lý của mình về 0 rồi :(

Hix, chuyên đề Dao động ở đâu ra thế My, tớ tưởng chỉ có chuyên đề điện với quang thôi chứ ??

Oh lạy chúa, My ơi, cậu đùa cái chuyên đề Dao động à? Mà cậu gọi điện tới thầy quang thật à???

thế nick này là ai đang dùng vậy
mình cứ tưởng đang nói với thằng long bạn mình

hoàng em, 6/7 đặt chỗ khách sạn cho anh fát. cậu nứng quá, đi biển bỏ anh em lại

Bây giờ mới quyết định là quá muộn, tôi quyết định từ lúc thày bảo làm cơ =;

@ Quốc đĩ: 2 hôm ông đ' đi bi a àh ;)) 2 hôm tôi đánh như 4`, đ' chịu lợi dụng mà gỡ gì cả :))

Oh lạy chúa, My ơi, cậu đùa cái chuyên đề Dao động à? Mà cậu gọi điện tới thầy quang thật à???

Uhm, có cả chuyên đề Dao động nữa, cái này thầy nhắc trong năm rồi.

Nghe cậu nói thế thì phải gọi chứ làm sao. tầm 8h 30 sáng gọi sang nên bị thầy kêu :))

8rưỡi bị chửi là đúng rồi. Bố tao gọi điện xin phép nghỉ học cho tao lúc 9 rưỡi mà đã dậy đếk đâu
@Đức bím: Sợ vãi b`, còn 11k gỡ xong cũg hoàn nợ, đợi khi nào có tiền mừng tuổi

@ My béo: Đang hè dậy onl từ 8h05. Điên cm nó r :-s

@ All: thày Quang vừa thông báo như sau:"bat dau hoc he vao 8h ngay 6/7/2009 tai phong 312. Lop truong THD co nhiem vu bao dung thong tin cho lop"

Đây là thông báo cuối cùng. Nếu có gì thay đổi lớp trưởng sẽ thông báo tới các bạn sau.

=)) hè dậy sớm thể dục thể thao là chuẩn xừ nó rồi =;

/:) Mấy đứa này.... Ng ta dậy lúc nào là việc của ng ta /:) Mấy hôm nay mẹ vắng nhà tự dưng phải dậy 6h để đưa con em đi học nên mới thế :p Vs lại h đấy thì wifi nhà hàng xóm mới bật, ko thì biết onl bằng cái gì?

Hôm gọi cho thầy Quang, mình vẫn nhớ câu đầu tiên mình hỏi là " Con thưa thầy, thầy dạy chưa đấy ạ?" :)) - " Uhm, uhm, dậy lâu rồi, mày làm như thầy ngủ cả ngày ý..." :))

Back
Bên trên