††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thông tin ở đâu ra thế hả Hoàng :|

Thông báo

Thứ 2 tuần sau nữa ( 06/07/2009 ) lớp mình bắt đầu đi học lại nhá ! 8h sáng tại trường Ams, cấm đứa nào bùng :| Thầy sáng nay vừa nhắn tin đấy :|

Có bạn nào làm xong 2 cái chuyên đề chưa? :(

thầy quang đây. thầy ko có nick trên hao nên vào tạm nick thg quốc. sáng 6/7 thầy bận đi vtc rồi, có j thầy nhắn lại sau:D

VỚ vẩn, tôi vừa hỏi thầy xong, thầy còn phải chấm nên lùi lại tới 13/7/2009. Rõ mấy đứa vớ vẩn ....

XOONG

Thế thằng nào là thằng nói thật để bọn tôi còn lên lịch dota cái :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như đúng là ngày 13,nhưng thứ 2 vẫn phải đến trường shem thầy biểu diễn dt,ko đến sẽ bị cắt.......................
mà thằng quốc liều thế,chõ MrQ mượn acc

Mấy đứa thôi ngay đi. Cả Phan Trung nữa, chuyện này ko đùa được đâu.

Sáng nay mình phải tức tốc gọi sang cho thầy Quang. Chắc chắn là 6/7 nhá. Mấy đứa đừng tuyên truyền linh tinh nưa. Sai thông tin hết cả bh...

? thầy bảo 13/7 mà, bà My định làm trò gì thế? Bây giờ tôi mới biết bà cũng khá là vớ vẩn đấy

Ông cá vs tôi ko? Tôi vẫn còn lưu tin nhắn của thầy trong máy đây này :|

Với cả ông đừng nói về tôi như thế. Học hành tôi có thể vớ vẩn ko bằng ông nhưng mà những chuyện này tôi chả bao h lấy ra làm trò đùa cả. Có thể lúc tôi nhắn tin thì thầy đã đổi ý rồi và quên ko gọi lại cho ông. Tôi ko có ý nói ông là tuyên truyền linh tinh, chỉ là sai sót nhỏ thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi được tùy, bạn nào thích thì cứ 6/7 là đi học. Mình cũng nên nhịn thì tốt nhất

XOONG

vì ở trên hao cãi nhau linh tinh nên thầy lại fải mượn nick bạn quốc đẹp zai. 7/6 và 13/6 thầy đều bận ở vtc nên có lẽ tháng 8 thầy mới dạy. mấy đứa ko nên cãi nhau mất đoàn kết.0:)

đề nghị a e cứ phải đến trường vào hôm 6/7 để xem sao.
Mỗi cái tin nhắn này xem chừng ko đáng tin lắm

Ơ tưởng 15/7 mới học chứ nhỉ.Thầy nói trong hôm họp ph thế mà :|.

tao ko cần biết,đến trường cả ngày 6 và ngày 13 để đi chơi dt,con` thầy đi đâu thi` km thầy

việc đ' phải cãi nhau nhỉ. đằng nào sáng thứ 2 bố cũng đi nghỉ mát =)).

6/7 anh em đến trường làm ván dota đê, xem cả hè các chú luyện tập đến đâu rồi :))

Back
Bên trên