††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

hôm nay năn nỉ PT cho mượn cái nick để lên đây post bài 8-> chứ đọc ko thôi thì chán lắm, nick mình nó bị làm sao ấy :(
Điều đầu tiên cảm nhận được khi post bài trên HAO là mạng lag, kéo lên kéo xuống cứ giật đơ đơ.
Điều thứ 2 mình thấy được là topic lớp mình thật là ảo :X mình muốn góp phần làm cho nó ảo hơn nữa
Điều thứ 3 là cách đây mấy page Trịnh ku đã kêu gọi nói chuyện về 1 nhân vật trong lớp, tuy nhiên ko hiểu vì lý do gì mà khi đến lớp trưởng thì chả thấy nói gì nữa. Bây giờ mình tiếp tục nhé với lớp trưởng THĐ ;))

@ Giang: tao thật may mắn khi được chuyển lên bàn đầu ko phải ngồi gần mày

Lemontree
To be continued...

Trịnh Hoàng Đức – chàng trai nổi bật

Với một giọng nói trầm ấm đi sâu vào lòng người, chúng ta có thể dễ dàng nhận ra Trịnh Hoàng Đức – lớp trưởng Lý 1 khóa 08-11. Anh chàng cao to ấy đã trở thành niềm mơ ước của các thiếu nữ – với một khuôn mặt bình dị nhưng ấm áp. Mỗi lần anh cười là một lần biết bao trái tim cô gái phải rung động. Dolly (lớp Sinh) đã nói “Cậu ấy khá thân thiện, cao ráo, bóng rổ tốt, là một trong những bạn nam ổn và khá hot”. Chị Tú (lớp 11) nhận xét “thằng bé nhìn chung kute phết”

(Nụ cười giản dị nhưng chân thành của Đức)

Không chỉ có khuôn mặt baby và một thân hình hoàn hảo, ẩn sâu bên trong con người anh là sự nhiệt tình năng động của một teen 9x cộng thêm sự sâu sắc của một chàng trai mới lớn. Anh Vy Tuấn Anh lớp 11 đã nói Đức “tự nhiên và sâu sắc”. Chị Tú (11S) nhận xét thêm “ rất tâm lí vs con gái thì phải,vì là thấy các e gái quấn quýt”. Một bạn nữ giấu tên lớp 10L1 nhận xét “Đức được cái điềm đạm nửa mùa”. Trên hết là tinh thần trách nhiệm của một lớp trưởng. Anh luôn phấn đấu hết mình để hoàn thành vai trò của thầy và các bạn giao cho. Hơn thế, Đức luôn là người lãnh đạo đưa lớp đi đến chiến thắng trong các trận chiến hết sức cam go và kịch liệt. Xoong, cánh tay phải của Trịnh ku, đã nói đi nói lại mấy lần“ Thằng bé thế mà khá !”. Sau khi được tôi hỏi về tài lãnh đạo của THĐ, Xoong đã khen “Dé nhỏ nhưng óc nó tó” (Trích nguyên lời)

(Chân dung hotboy)

Bản thành tích hoạt động ngoại khóa của Đức hết sức nổi bật. Anh chơi bóng rổ rất giỏi (là mem tuyển trường cấp 2). Anh cũng rất tích cực tham gia các hoạt động ngoại khóa và tình nguyện.

Có thể nói rằng Đức chính là hình mẫu lý tưởng của thế hệ 9x ngày nay, năng động trẻ trung nhưng cũng hết sức trách nhiệm.

Bây giờ mọi người hãy cùng đặt câu hỏi cho Đức trả lời nhé ;)

lemontree

P/s: Do thời gian viết bài ngắn nên số lượng người được phỏng vấn không nhiều, tuy nhiên mình xin đảm bảo về chất lượng

Kì tới: Lê Tuấn Hiệp - Bí thư HOT của lớp chúng ta ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
ai chà ảo phết ;))
anh THĐ, anh hãy cho biết cảm nghĩ khi được chọn làm nhân vật VIP lần này?

Nguyên văn của mình nói là "c nhỏ mà đ to" cơ mà!?
Cho mình đặt câu hỏi: ông dậy thì chưa???

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc, bh mới để ý cái ảnh có chữ Mừng đảng mừng xuân =))

năm ngoái tao hỏi thg đức bím là mày mọc lô** chưa. Nó cười thẹn rồi đỏ mặt

Đúng như các ông nói , bây h mới thấy cái lốt số 1 của Phan Trung . Mà có ai đặt cái nút bài hay vào kia đi để cổ vũ cho Long với " Thả rông " 1 phát nào :))

giọng trầm ấm đi sâu vào long người ......=)) =)) =)) =)) =)) =)) nghe buồn cười vkl
anh chàng này chỉ cao nhưng k to , anh là lớp trưởng luôn bit cách che dấu những tội lỗi cho các bạn trong lớp hehhehhehh
cho tôi hỏi :''Anh có cảm nghĩ gì khi đc bầu chọn là ng đàn ông của tuần này ???????????;)) ;)) ''.

E xin hỏi 1 câu nữa là, vs cái sự thả rôg đặc biệt và ấn tg ntnày, liệu a có cảm thấy khó chịu khi mặc quần xà lỏn k, có nguồn tin cho rằg, a đợi đến khi 3 chân như 1, lôg dài=chân thì a mới bắt đầu chiến dik xà lỏn bày màu, mời a cho í kiến ạ ;)

đc sự PR rộng rãi của các mem cùng khóa,cho mình xin hỏi bạn lớp trưởng L1 câu hỏi:
Với những nhận xét của mọi người về anh như vậy,anh có cảm thấy anh gặp ác lực gì khi tiếp xúc với những ngừoi khác giới ko?Anh có sợ các bạn nữ ấy sẽ đặt trong mình một hình tượng nhất định về anh nhưng ngoài đời thì chưa chắc anh đã thể hiện đc hết những phẩm chất vốn có của mình.Anh có thấy áp lực nhiều sau khi đã đc coi là hot boy của một lớp toàn các bo kute và năng đông như L1 ko?

Mong sẽ đc anh quan tâm đến câu hỏi của tôi.Đó là vinh hạnh mà tôi thật may mắn có cơ hội đc phỏng vấn anh?

=)) =)) =))

Cái trò này hay nhỉ;))

Bon chen phát:D

Mình đề nghị mod Hiệp lập hẳn 1 topic phỏng vấn lần lượt các bạn trẻ 08-11:">
Vừa tạo môi trường jao lưu học hỏi, vừa cho các bạn trong khoá hiểu nhau hơn chứ k chỉ bó hẹp trong phạm vi L1:D

Còn về câu hỏi thì htại chưa nghĩ ra:">

Đức đã trở thành thần tượng của giới trẻ ;)) trả lời mau lên, mà phải trả lời hết đấy :))
Tình hình là sau đức sẽ đến hiệp, mọi người trừ PL (để cho công bằng) chuẩn bị nhận xét về hiệp nhé ;)) Đừng sợ mod! nó cũng chỉ là người thôi :-j. Hãy cứ thẳng thắn nhận xét để chúng ta cùng làm 1 bài post hoàn hảo :).
lemontree

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Hoàng Đức – chàng trai nổi bật

Với một giọng nói trầm ấm đi sâu vào lòng người, chúng ta có thể dễ dàng nhận ra Trịnh Hoàng Đức – lớp trưởng Lý 1 khóa 08-11. Anh chàng cao to ấy đã trở thành niềm mơ ước của các thiếu nữ – với một khuôn mặt bình dị nhưng ấm áp. Mỗi lần anh cười là một lần biết bao trái tim cô gái phải rung động. Dolly (lớp Sinh) đã nói “Cậu ấy khá thân thiện, cao ráo, bóng rổ tốt, là một trong những bạn nam ổn và khá hot”. Chị Tú (lớp 11) nhận xét “thằng bé nhìn chung kute phết”

(Nụ cười giản dị nhưng chân thành của Đức)

Không chỉ có khuôn mặt baby và một thân hình hoàn hảo, ẩn sâu bên trong con người anh là sự nhiệt tình năng động của một teen 9x cộng thêm sự sâu sắc của một chàng trai mới lớn. Anh Vy Tuấn Anh lớp 11 đã nói Đức “tự nhiên và sâu sắc”. Chị Tú (11S) nhận xét thêm “ rất tâm lí vs con gái thì phải,vì là thấy các e gái quấn quýt”. Một bạn nữ giấu tên lớp 10L1 nhận xét “Đức được cái điềm đạm nửa mùa”. Trên hết là tinh thần trách nhiệm của một lớp trưởng. Anh luôn phấn đấu hết mình để hoàn thành vai trò của thầy và các bạn giao cho. Hơn thế, Đức luôn là người lãnh đạo đưa lớp đi đến chiến thắng trong các trận chiến hết sức cam go và kịch liệt. Xoong, cánh tay phải của Trịnh ku, đã nói đi nói lại mấy lần“ Thằng bé thế mà khá !”. Sau khi được tôi hỏi về tài lãnh đạo của THĐ, Xoong đã khen “Dé nhỏ nhưng óc nó tó” (Trích nguyên lời)

(Chân dung hotboy)

Bản thành tích hoạt động ngoại khóa của Đức hết sức nổi bật. Anh chơi bóng rổ rất giỏi (là mem tuyển trường cấp 2). Anh cũng rất tích cực tham gia các hoạt động ngoại khóa và tình nguyện.

Có thể nói rằng Đức chính là hình mẫu lý tưởng của thế hệ 9x ngày nay, năng động trẻ trung nhưng cũng hết sức trách nhiệm.

Bây giờ mọi người hãy cùng đặt câu hỏi cho Đức trả lời nhé ;)

lemontree

P/s: Do thời gian viết bài ngắn nên số lượng người được phỏng vấn không nhiều, tuy nhiên mình xin đảm bảo về chất lượng

Kì tới: Lê Tuấn Hiệp - Bí thư HOT của lớp chúng ta ;))

Dol ko hề rung động nhé =;
anh Tuệ , a chết vs e :| :| :|

Cuộc phỏng vấn đã được chuyển lên topic "Cùng phỏng vấn các bạn trẻ yêu âm nhạc" trong box 0811. Rất mong các bạn nhiệt tình tham gia :))

ngta quảng cáo cho thế này là tốt lắm r còn gi =)) trông mấy cái ảnh t thấy cứ đụt đụt ĐỨc ah =)) ôi trinku ơi, mày mà không xấu trai thì m cũng đẹp trai ra phết đó :(

Back
Bên trên