††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Chúng ta càng nhân nhượng, chúng nó càng lấn tới. Chúng ta quyết tâm giành lại quyền tự do, độc lập. Ới các anh em Lý1! Hãy ra tay đi, Sa Pa đang gọi mời chúng ta =))

[mới nghỉ hè 1 ngày mà chán vãi lều ra =((]

L1 sướng nhỉ,đc đi lên tận xứ núi đập phá cơ à?
Chán quá papa Thái giờ ko đc khỏe nên hoãn kế hoạch đi chơi của lớp tôi lại,mãi đến tháng 7 mới đc đi cơ:(( :(( :((

Phát kiến của thằng Hùng sex =))

Này anh em lớp mìh cho ý kiến đi chứ, mìh là mìh thèm đi chợ tình lắm lắm r ík 8->

:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ là trùng tên thôi hay là.... :-ss

Lớp mình k đi đâu chơi thật à? Đàn đúm tẹo đi, sao mà hè dài thế?

Sapa đê điểm hẹn của giới trẻ đi thôi còn chờ đợi gì nữa thực ra lớp mình ai cũng có khả năng đi cả cái quan trọng là thầy Quang thôi

thế gọi thầy Quang lên HAO cho ý kiến
ở nhà chỉ biết ngủ, ngủ dậy sáng hay chiều cũng k biết nữa

Nghỉ mát đâu thế?:-/
Sapa tôi thấy cơ sở vật chất phục vụ nhu cầu giải trí kô cao>:)

nghỉ mát ở BCS hotel chắc ổn
trung tâm giải trí đầy đủ sẵn có cả

Hùng mày vào chưa mah bit là đầy đủ
ở sapa k bit vs con gái thế nào còn vs con trai lớp mjình thỳ đủ cả ăn,ngủ,nghỉ,bia,dota,bài ... cái gì cũng có

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế đi lên đấy bằng gì?
Đi tàu+xe len Sapa mất hơn 1/3 ngày đấy,
mà bia đc như VTC k?=)) (đùa thôi)

Quang đại ca không máu thế đâu.
Mà lên Sapa đc cái nhà vệ sinh mặc dù phải ngồi bệt nhưng đc cái thoáng mát đi .... rặn nhiều mà không đổ mồ hôi

Chắc chúng nó sướng miệng nói ra chứ ai cho đi=)).Mà mày thik gi` vào buổi đêm hả Hải=)).Khỏi nói tao cũng biết,nhưng tao nói trước ý là con gái Sapa toàn là gái H.MÔNG,DAO.Buổi đêm bao h cũng mang theo dao và bếp lửa để H.MÔNG.Mày cẩn thận kẻo mất cái quan trọng thì làm ăn gì nữa=))=))=))

lên sapa đánh dota ư :-/. Tao nghĩ lên đấy gặp team hơ mông vs mường tè chúng nó cho ăn hành cả lũ =))

Back
Bên trên