††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Càng nhiều càng tốt T_T
sao SGK mà cũng phải hỏi bao nhiêu quyển nhỉ :-? Nhà tôi có cả mấy chồng dài đang chờ thanh lý :-s
Hơi rách cũng ok thôi :D

Vấn đề là sgk cũ đã đc nhà tôi bán đồng nát từ hồi Tết rồi :|. H ko biết đào đâu ra sgk đây :-S

Bạn Lê Trà My ơi cho mình hỏi ;))

Cấp 1 bạn học trường gì :-/

Tại mình có người quen cũng tên là My học Ams 2 :-s Thấy Tuấn Minh bảo vào Ams 2 khóa đấy có mỗi 1 My :-s Tớ thì thấy 2 người khác nhau quá nên nghi :-? Hỏi lại luôn :-?

Cấp 1 á? ;)) Cấp 1 tớ học trường Bế Văn Đàn cơ ;;) Chắc chắn cậu ko biết đâu :p Cấp 2 Ams khoá bọn tớ nhiều My mà :-? Nhưng mà toàn Nguyễn Trà My, có duy nhất mình tớ là Lê Trà My thôi.

Lần sau ko cần gọi cả họ cả tên tớ ra đâu :p

Cả lớp ơi :x Sắp hết năm học rồi đấy, lớp mình có định văn nghệ văn gừng hay định đi đàn đúm đập phá ở đâu ko? ;)) Thiết nghĩ là phải làm cái gì đó để ko hổ danh tiếng lớp 10L vô đối mà chúng ta đã cất công xây dựng từ học kì 1 ;;)

Cả lớp ơi :x Sắp hết năm học rồi đấy, lớp mình có định văn nghệ văn gừng hay định đi đàn đúm đập phá ở đâu ko? ;)) Thiết nghĩ là phải làm cái gì đó để ko hổ danh tiếng lớp 10L vô đối mà chúng ta đã cất công xây dựng từ học kì 1 ;;)

Đúng rồi \:d/ <:p Quả là vô đối :))

B-)

Đi đập phá billard DÂN CHỦ :-ss
Kô nghĩ thêm đc nữa :"> Nếu có văn nghệ thì chỉ lớp mình chắc chả đứa nào đến.
:-/ Khi nào thi LÝ ? Những đối tg thuộc chính sách nào phải thi? 8-}

hình như hôm nay thầy Q có ý nói là dc giải có thể cũng phải thi thì phải

Có giải rồi thì ko phải thi mà :|

Tình hình là điểm Lý trên 84 thì chỉ có 15 bạn thôi. Do đó các bạn còn lại chuẩn bị tinh thần. Hình như giữa tháng 8 thi thì phải :-? Trên email lớp có bảng điểm đấy, bạn nào thik thì down về mà xem.

Thế tóm lại là có định làm gì ko???

Chỉnh sửa lần cuối:
mi béo đợt này bấn quá
làm j thì cứ làm 1 mình trc đi đã nhở:))

mi béo đợt này bấn quá
làm j thì cứ làm 1 mình trc đi đã nhở:))

Có mỗi cái tên mà sao mọi ng cứ suốt ngày viết sai thế hả? :-w Viết hoa nữa, rõ chưa :p Tôi thấy lớp mình vui mà tưởng mọi ng có ý định gì.... K thì thôi, coi như tôi chưa ý kiến gì cả.

Trên hòm thư của lớp có bảng tổng hợp điểm của cả 2 học kì rồi đấy. Mọi ng down về xem nhá ;)

Làm xong được cái bảng đấy thì hoa hết cả mắt 8-}

Quang ăn sao đc anh,tao 278k kết quả cơ.=))
Về vụ đập phá của My,theo anh các chú nên làm có kế hoạc chi tiết và phải có phương án bỏ trốn kẻo mấy hôm sau trên các topic và các mặt báo đăng tin:34 học sinh (nhất quyết kô chịu nói tên trường lớp) tổ chức cướp giật hành hung giết người phá hoại tài sản với mục đích cho vui với tên cầm đầu là 1 thằng nhóc cao 1m77.gầy,đeo nẹp răng,mặt xấu trai,tay cầm súng đồ chơi trẻ em đi cướp giật cùng 33 thành viên trong băng cướp có tổ chức vũ trang bằng súng phun nước=))=)) đã bị bắt.Hiện tất cả chúng đã bị bắt về nhà tù và sắp sửa bị boss Nguyễn Xuân Quang làm thịt=))=))

Quang ăn sao đc anh,tao 278k kết quả cơ.=))
Về vụ đập phá của My,theo anh các chú nên làm có kế hoạc chi tiết và phải có phương án bỏ trốn kẻo mấy hôm sau trên các topic và các mặt báo đăng tin:34 học sinh (nhất quyết kô chịu nói tên trường lớp) tổ chức cướp giật hành hung giết người phá hoại tài sản với mục đích cho vui với tên cầm đầu là 1 thằng nhóc cao 1m77.gầy,đeo nẹp răng,mặt đẹp trai,tay cầm súng đồ chơi trẻ em đi cướp giật cùng 33 thành viên trong băng cướp có tổ chức vũ trang bằng súng phun nước=))=)) đã bị bắt.Hiện tất cả chúng đã bị bắt về nhà tù và sắp sửa bị boss Nguyễn Xuân Quang làm thịt=))=))

=)) B-)

Thành thật gửi lời xin lỗi sâu sắc tới tất cả những thành viên 10L1 hâm mộ mình vì 2 ngày hnay 8h mìh mới dậy nổi :"> Do vậy mìh đã đưa ra 1 quyết định sai lầm là ngủ tiếp tới 11h :"> Thành thật xin thứ lỗi với tất cả fan hâm mộ :))

xin loi cái gì hôm nay tiết hóa vs CN có 17 đứa đc nêu dương trong sổ đầu bài

Cô đã đưa ra quyết định là cho 17 bạn vào sổ. Ko hiểu thầy Quang có kịp nhận đc break news này để đưa ra vào cuộc họp phụ huynh sáng mai hay ko :-ss

Hỏi lại lần cuối nè. Có bạn nào bị sai điểm ko thì nói lại tớ ngay hoặc pm trực tiếp cho thầy Quang ;)) để mà sửa điểm nhá. Mai họp phụ huynh mà tình cờ thấy điểm của mình lệch hẳn 1 phẩy chẳng hạn thì đừng có trách. Tớ lên tất cả là 14 x 3 x 34 = 1428 đầu điểm nên sai sót là điều có thể chấp nhận đc, mong mọi ng thông cảm :p

Back
Bên trên