††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Hiệp cứ cho nó thẻ đi Hiệp ạh:))

Ảo vs cả Mod là chết:))

Dạo này Mod làm việc quá tốt cơ:)):-j. Các bản trẻ ít spam thôi. H nỗi sợ mang tên: LÊ TUẤN HIỆP:)). Chàng trai Hiệp gà- bí fong bì 10L1:x. HOan hô:x

Các Mod trẻ tuỏi dễ "tặng" thẻ lắm:-@. Mình bị một cái thẻ đỏ rồi>"<. Khỏ lắm:((

Chỉnh sửa lần cuối:
cái trò j thế
hiệp vừa có hành động ở trên à
mình thấy có 1 số đứa nhạt nhẽo và vô duyên lắm đấy=))

trường giang đâu r
lên cho hiệp có công ăn việc làm nào=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đang ở Đà Lạt. Ở đây nhiều hoa quá. Chúc mọi ng kì nghỉ vui vẻ :d.
@hiệp: chúc mừng đã lên mod. Hi vọng ông lên mod sẽ "giúp đỡ" anh em ;))

Mình tự hỏi là tại sao bạn Hiệp lại có thể *trang trước vừa hỏi rằng có nên làm mod - trang sau đã có sao vàng lấp lánh* :-/

Quả thật là ghê gớm :-s

Btw , Hiệp làm mod cũng tốt ;) Thế này topic H1 mở lại lần nữa cũng không đứa nào dám vào spam bậy bạ để nó bị lock lần thứ 2 ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiệp cứ cho nó thẻ đi Hiệp ạh:))

Ảo vs cả Mod là chết:))

Dạo này Mod làm việc quá tốt cơ:)):-j. Các bản trẻ ít spam thôi. H nỗi sợ mang tên: LÊ TUẤN HIỆP:)). Chàng trai Hiệp gà- bí fong bì 10L1:x. HOan hô:x

Các Mod trẻ tuỏi dễ "tặng" thẻ lắm:-@. Mình bị một cái thẻ đỏ rồi>"<. Khỏ lắm:((

chuối có vẻ thích khen sếp hiệp nhỉ ;))
hiệp cẩn thận có fan hâm mộ mod nhá :))

hehe, hình như có chuối là vui vẻ vụ mình lên làm mod nhất :)) Cảm ơn cậu :">

Các anh em Lý 1 yên tâm, tớ sẽ giúp đỡ anh em nhiệt tình :x Tớ có số lượng thẻ vàng và thẻ đỏ không hạn chế, phân phát miễn phí =)

@Giáp: :> chơi bời nó phải thế ;)) Muốn là làm :> (j/k =)) )
@Hương: hờ hờ, cần gì phải cẩn thận ;))

@ Hương: :|

Tôi k điên:|

nịnh nọt sếp đẻ có j lỡ tay spam sếp nương nhẹ:">

Hùng kìa, ước nguyện của mày thành hiện thực rồi đấy: topic vườn cười mở rồi, vào mà spam đê :D
Mai đến lớp du lịch cái nhỉ :-< :-@

sau khi tao lượn 1 vòng xem có nên là thằng 0811 đầu tiên vào ps bài ở đấy k thì tao thấy nó còn nhạt hơn cả chỗ mình=))

Chỉnh sửa lần cuối:
không biết ngày mai tiết GDCD có bùng được ko nhỉ ?? =))

P/S: mai toán giải tích ah??

học cái j mà chả dc
mai chắc thầy quên lịch:))

bỏ cái chữ ở chữ kí đi quang ạ=))

Chỉnh sửa lần cuối:
chào các bạn :)
lập nik mấy năm rồi mà chả lên lần nào :)). Hôm nay thấy chán vãi nên lên đây nhằm góp vui cho 2pic lý 1 vô đối:))

Thầy Quang đến muộn 10 phút, hãy xem ai đến muộn 15 phút

Oh lâu ngày ko lên mà các chú có vẻ vui tươi nhộn nhịp nhỉ?Thằng Bảo Hưng sướng vì có cái ảnh đẹp.Mà chắc hôm nào cũng phải bảo thầy Quang diện cái áo này thử 1 hôm mới được.Có gì lớp trưởng lên tiếng nhé...Đảm bảo cool

Back
Bên trên