††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thế cuối cùng lớp mình định đi đâu, hay là ngồi nhà war team cả lũ :))

Thứ 2 tuần sau là 1/6 Quốc tế thiếu nhi rồi đấy :D Bạn nào thik đi chơi chợ đêm vs mình nào :"> Rủ đông đông vào :p Đi cho vui :">

sao ko thấy ai hưởng ứng thế nhỉ, chẳng lẽ lại chỉ có 2 người đi ;)) :">

Ừ hình như 2 ng là đủ ha sao í mà.Mà hình như 2 thì đi chợ tình làm gì nhỉ?:-bd

2 người lại lẩn vào góc nào thì ;))
cả ngày hôm nay chán quá đi mất
MU:((

Kế hoạch phá hoại ý à???Tưởng gì,các chú nên từ bỏ ý định chụp ảnh đi +)41 bậy ở Sapa hoặc chui vào 1 góc chợ đêm mà máu me,có mấy đôi vào Bách Thảo chụt chụt bị ghép lời mất dạy rồi tung lên YOUTUBE =))=)).Còn ông Dũng nữa,đi chợ đêm cẩn thận mất 400k đấy.Móc túi móc +)1t' ghê lắm=))

Bây giờ mới để ý cái số lần post trong topic lớp :D
Thằng Hùng nhiều nhất(365 bài) ,thứ 2 mới đến Đức >:)

XOONG.

Phan Trung post bài à. Lập nick mới đi k có tôi đành phải phát thẻ :|

XOONG. =))

Này, cho hỏi tổ 1 cái. Cái "xoong" cái chảo là cái đ' gì thế :-??

@Tùng: các ông chẳng chịu ủng hộ topic lớp gì cả [-x Tôi là tôi đang tính từ page 175 trở đi, chúng ta sẽ dành ra cứ 2 page để nói về 1 thành viên trong lớp. Thành viên nào có lên HAO thì phải trả lời lần lượt các câu hỏi của các bạn, còn thành viên nào k lên HAO thì đành chịu nói xấu sau lưng =))

Tôi dự định bắt đầu từ thày Nguyễn Xuân Quang =))

Các ngươi thấy ý của ta thế lào :))

XOONG. =))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái này mỗi ngày có tiết 1 page
vào năm rồi bắt đầu
thằng Tùng thống kê làm gì thế >:D.chán lắm rồi :)

XOONG

Chỉnh sửa lần cuối:
@Đức:Thầy Quang kô lên HAO mà. Hỏi sao mà nhận đc thông tin chính xác?

@Hùng: Dạo này quan tâm bóng đá phết nhở8->

Chỉnh sửa lần cuối:
bóng đá bóng banh ở cái stt ấy hả.kệ xác nó:)
hay pm cho thầy QUANG nhở
có khi cô O lên tham gia ấy chớ ;)) =))

chị xin lỗi vì chen ngang 1 tí nhé:

sắp tới thầy Nguyễn Đạo Phương (trc đây thầy là giáo viên chuyên toán của trg ams, h thầy về hưu rồi) mở lớp dạy thêm toán cho lớp 11 để luyện thi ĐH (học từ h đến hết lớp 12). Em nào có nhu cầu thì ngày 1/6 đến nhà thầy đăng kí ghi tên ở: nhà B1 đườg Trần Huy Liệu (số nhà bao nhiêu chị ko nhớ rõ nhưng nhà thầy ngay cạnh nhà số 106 là nhà cô Hương Lan dạy tiếng anh í, nếu em nào biết, chính là cái khu có nhiều quán ốc cay :)), nhà thầy ở tầng 1, ngay đầu cầu thang).

Em nào biết bạn nào có nhu cầu thì cũng chỉ hộ chị nhé. Chị là học sinh của thầy, thông báo hộ thầy để các em biết mà đến học, nếu thầy hỏi cứ bảo chị Thu lớp Lý 1 giới thiệu :))

Cám ơn các em!

Back
Bên trên