††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

các bạn L1 nói chung và bạn Trịnh Phú Quang ngồi bàn 3 dãy sát cửa ra vào nói riêng đừng vẽ ra bàn nhé, và có chép phao thì dùng bút chì thôi nhé =((, hôm nay bạn Trịnh Phú Quang viết bằng bút bi nước vừa bẩn vừa ko tẩy sạch được :|

tớ cũng đề nghị các bạn ko bôi nước mũi lên tường nữa :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn L1 nói chung và bạn Trịnh Phú Quang ngồi bàn 3 dãy sát cửa ra vào nói riêng đừng vẽ ra bàn nhé, và có chép phao thì dùng bút chì thôi nhé =((, hôm nay bạn Trịnh Phú Quang viết bằng bút bi nước vừa bẩn vừa ko tẩy sạch được :|

tớ cũng đề nghị các bạn ko bôi nước mũi lên tường nữa :-&

tík bài cho HA =))
mà có nước mũi trên tường thật àh :-s ewww, grosss :-& may mà mình ngồi dãy jữa #:-s

Tớ được biết thêm chính bạn Trịnh Phú Quang cũng là người bôi nước mũi lên tường :-&
Đề nghị bạn Trịnh Phú Quang chấm dứt ngay các hành vi mọi rợ mất vệ sinh của bạn 8-}

đây
mìh khổ chủ lên tiếng=((
mìh ngồi cùng chỗ vs bạn Trịnh Phú Quang=((
hnay thấy bạn cho 1 đống fao hóa trên bàn tưởng xài ké đc nào ngờ toàn chép = bút nước:-ss mìh mất cả tiết ngồi kì cọ cái bàn đó:-s bẩn king hoàng:(
Lần sau các bạn chép fao thì dùng bút chì thôi nhé:-s còn tẩy đc:-s chứ ai lại cái bàn nó bẩn tệ hại thế bao h=((
Lại còn quả nước mũi lên tường thì đúng là unđỡable:((
lớp của chung mà các bạn:(

Quang ơi là mày thật đấy à:-ss tao tưởng thằng Thắng:|
Các bạn A2 cũng viết bậy lên bàn còn gì:-"
Chỗ tớ ngồi có đứa viết : F*** Lý 1 :( :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
chỗ mình ngồi có hình thiếu nữ nude :-@ khá đẹp nhg tỉ lệ ko chuẩn, nét còn hơn cứng =))
ko biết bạn nam L1 nào vẽ :-? ;))

quý trung =))=))
long nào biết vẽ cái đó:))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thanh :
hình như tôi cũng biết mặt ông rồi thì phải ;))

thấy trong dãy lớp Pháp có 2 đứa vẩy vẩy rubic nhìn rất chuyên nghiệp :-ss nhưng tôi đoán ông là thằng đội mũ cam :-s ko biết có đúng ko :-s

@ Hùng :
ơ thế à :-s

vì ngày trước tôi học với thằng Quý Trung thấy nó vẽ đẹp + nét khá là mềm , ko cứng :-s

còn Long thì vẽ cũng được nhưng hơi cứng nên đoán thế :-s

@Giáp : nhầm rồi:)) =))
thằng đấy là thằng đệ tôi:)) mà tôi không đội mũ đâu:-?? :-ss

Hợ mình chả nhớ thằng nào có râu dê nữa 8-}

Chỉ để ý đến cái duy nhất là rubic 8-} Ai để ý có râu dê hay ko 8-}

vì ngày trước tôi học với thằng Quý Trung thấy nó vẽ đẹp + nét khá là mềm , ko cứng

ngày xưa nó có vẽ hentai vs abc j đó k=))

8-} ;)) ;;)

---------------------
Tsb. Cái hình đấy mìh nhìn còn k chịu đc :"> :-"

Àh àh mấy bạn nữ Anh2 take note là bạn Võ Hoàng Tuệ sắp đc xét duyệt xong nhe >:)

:))

Mền cũng chả hứng đi bon chen lớp người đâu ;))
Bạn PLinh bạn ế đang nổi cơn nhớ lớp, mà xem bằng máy mền dưới nick mền nên bạn lười sign out quá mà viết câu chào luôn đấy 8->
Xin lỗi, chả dám làm bẩn mắt lớp Lý :">

Back
Bên trên