††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

oạch mấy cái ảnh ở trang trước khó đỡ quá =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) hài vật =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) có lời khen =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Mấy ảnh bạn Mi chụp công nhận đỉnh cao thật
mà L1 toàn anh tài võ lâm thế thì vui nhỉ

pé nào có ảnh 8/3 share cho các anh chị vs :)
tình hình là lớp chị ko có ai chụp hôm đấy cả :(
link cũng oki ná :D
p/s:công nhận ảnh đẹp

Này ông Việt Anh :-w Ông có ý gì /:)

Mà cái chỗ "Hiện đang ở" của ông là ở đâu thế =))

P/s: chiều nay đi mua cây cảnh cho lớp r #:-s

Í tôi muốn nói:Ông có gì đặc biệt đều được người đời ghi nhận và nhớ tới. Người nọ truyền tay người kia thì tức là nhiều người biết đến ông thôi.Thế gọi là "Hữu xạ tự nhiên hương thôi mà"
Ong hỏi nơi tôi đang ở là sao?

tại chiều thứ ba bị sốc vì những pha 3 điểm siêu hạng và đặc biệt là 4 bạn nữ xinh ơi là xinh lại mài bàn tọa vào áo của mình =)) =)) (mặc dù các bạn ấy đã kịp nhận ra )=> ốm luôn

Chiều nghỉ học thêm hay sao mà lên ghê thế?

Hôm nay thấy My lên lớp buồn thiu,mời ăn bim bim ko ăn(lạ đây:-/).Hỏi ra mới biết Tuấn Minh bỏ My 1 mình trốn đi ăn bim bim=)).Lúc Dũng bảo thấy Minh ở sảnh My vội chạy xuống và lôi Tuấn Minh lên lớp,vừa đi vừa bốc lấy bốc để như để bù cho những ngày tháng đã qua(ăn kiêng:D).Minh nhìn gói bim bim mà tiếc,mà hối hận,mà đau xót,cảm thấy như mất đi một phần cơ thể(Ch*m).Đau không T MINH

Chỉnh sửa lần cuối:
trường giang văn thơ lai láng nhỉ=))
ai ăn mất của mày đâu mà đau xót ;)):))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
có bé nào làm ơn làm phước trả lời bài ở trang trước của chị được không
khinh nhau đến độ lờ lớ lơ luôn ah :( :( :((

Này cậu Giang :-w Cậu ăn nói cho cẩn thận đấy :-w Dù sao cũng chào mừng cậu đã có bước đầu qtâm tới Hao =D> ;))

@ chị Băng: hình như chúng nó k đứa nào chụp nên k ai trả lời 8-}

hnay ông Trung nói ầm ầm 3 tiếng liền, mình ngồi há hốc mồm nghe đến khi hoàn hồn quay lại thì cả lớp disappear :( :( :( buồn hơn là chick mình nhìn từ đầu giờ chạy đâu mất => chán

ấn tượng với câu: "chơi là làm những gì mình muốn, làm là chơi những gì mình ko muốn" :))
tâm đắc với "học khôn ngoan" và "đại nhân" :D

ặc
tưởng thầy trung dạy toán=))
chơi là làm những gì mình muốn, làm là chơi những gì mình ko muốn;))
câu này dc>tao nghe có mỗi mấy cái đó:))

@Q: chic thì phải
mà em nào thế;))=))

hn trông em hàng khủng của giang điêu vl=))
hiếu béo bảo em này trên mạng ;))
chắc chú giang copi sao:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên