††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Nguyễn Đức Minh
(nguyenducminh10L1)

Chào mừng các em đến với mái nhà HN- Ams :D Anh xin thay mặt các anh chị - hs khối lý trong trường chúc mừng các em đã vượt qua các kì thi tuyển khó khăn để trở thành những học sinh ưu tú của L1 - 0811 :)>- (vinh dự quá :x )

Truyền thống L1 trường ta thường học rất giỏi :)>- Chơi cũng rất giỏi :)) Và thường đc coi một trong các lớp nghich nhất trường =)) Hi vọng các em sẽ tiếp nối truyền thống đó >:D<

Có thể chúng ta k đc học trong trng với nhau (nghe buốn nhỉ :-s) nhg chúng ta cùng là những amser, cùng do QQ chủ nhiệm :)>- Anh tin rằng lớp em sẽ là một tập thể đoàn kết, ưu tú (như lớp anh và các lớp lý khác :”> ) , và cả vl, đảm đang nữa =)) :)) (Nhưng đừng bắt nạt thầy quá nhé :-j )

3 năm học có lẽ là thời gian đáng nhớ nhất, đẹp nhất với mỗi ng` 8->
Đừg làm phí hoài khoảng thời gian đẹp nhất nhé :p

Chúc các em vui vẻ :D

Chúc các em L1 khóa này mọi điều tốt đẹp. Học giỏi, chơi giỏi cái jif cũng vl.
Hihi, Lớp này có thằng em anh!!!

Xin chân thành cảm ơn các anh. :D Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị đi trước trong các năm học sắp tới :D Mong là khối chuyên Lý mình sẽ là tập thể nổi bật nhất, vượt lên tất cả những Toán Hóa Sinh Anh... kia >:)
Thật là vinh dự được làm 08-11 đầu tiên mở hàng topic lớp :">

Em anh Duy Minh là ai đấy ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
đc anh Xanh tạo 2pic cho :D sướg nhá ;) chúc khoá các e có nhiều ng` như a Xanh hơn nữa :))

welcome to HN-AMS :)>- chúc các em có 3 năm thật đẹp tại trg` :>

Xin hân hạnh là L10710 đầu tiên vào đây :)), chúc topic luôn vui vẻ đông đúc :))

tao vào chậm rồi :((

chúc các em học hành giỏi giang, sống vui vẻ chan hoà với nhau, chơi bời vô đối :D
được học thầy Q là sướng lắm đấy :D:x thầy là người dễ dãi nhất đối vs học sinh anh từng biết :D

chúc 3 năm tới các em sẽ hạnh phúc :">

Chỉnh sửa lần cuối:
05-08,07-10 rồi bây h là 06-09 :)
He He,là người đầu tiên của 06-09 vào mở hàng anh chúc các em học tốt,chơi tốt,.. gì gì cũng tốt :))
Chúc các em sẽ có những kỉ niệm đẹp trong 3 năm tới của mình :D
<:p <:p <:p <:p <:p <:p

lớp các em có 5 bạn gái thì phải :p ( spy báo cáo thế >:) )
khi nào bọn anh xuống ... la liếm tí nhể ?:D:">

à mà lớp anh Lê Minh ngay gần lớp các em ý còn gì :D

Rất cám ơn anh Minh mở hàng cho tụi em :x

Rất hân hạnh được đón tiếp quý khách :D
có 5 bạn nữ thì 2 bạn có ny rồi. Còn 1 bạn thủ khoa, 1 bạn thư kí và 1 bạn lớp viên ;))

Lớp viên à, phủ nhận quan hệ sao Hịp gà ;))

phủ nhận đâu mà phủ nhận :| Ông đừng ăn nói linh tinh :-$

topic lớp mình vừa 5* đã xuống còn 4...

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp viên là người bình thường không có chức gì thôi :D

Em làm bí thư này ;)) =))

Hi vọng là đứa duy nhất luôn ;)) , mà công nhận năm nay con gái hẻo thật, lớp 11L1 có hơn chục nữ mà :(

Back
Bên trên