ảnh cobebuon89 nè

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

quản minh phương
(cobebuon89)

Thành viên (sai email)

Mọi người vào cho em ý kiến nha
Thanks ạ
Hì hì hì hì hì :)

Đúng là nhìn già trước tuổi rồi. Em này chụp ảnh nào mà cười có khi đỡ già hơn so với cái ảnh này.

Nhg em thấy cũng khá ấn tượng đấy chứ ạ, bạn ý chắc bằng tuổi em :p ko ngờ già dặn nhỉ?? Kiểu này em thành trẻ con mất thôi :((

Oài,sao ai cũng bảo em già thế,em thấy bình thường thui mà
To Duy Phương:cám ơn bạn về lời nhận xét nha

To Minh Phương: hihi, hóa ra là ảnh của em à, anh lại tưởng là em post ảnh của bạn em.Ko đến nỗi già lắm,ko già lắm. Nhưng mà có cái ảnh nào tươi cười một tý thì post tiếp đi em ơi.
To Trang Thư: Nhìn ảnh đại diện của em anh thấy cũng ko trẻ con lắm đâu.OK đấy. Sao em ko đăng ký thi Miss H-A-O? Mà không biết em có thi không ý nhỉ?

Tại cậu mặc cái áo và buộc tóc kiểu đó nên trông như 20 thui, thực ra nhìu lúc trông tớ cũng già lém >:)
2 anh Linh: ko anh ạ, em ko bon chen thi Miss HAO :))

quản minh phương đã viết:

Mọi người vào cho em ý kiến nha
Thanks ạ
Hì hì hì hì hì :)
sao ko xem được nhỉ
X( laptop gõ ngu quaX(

Heo đang dùng latop của bố hả:))

hờ, chuyển laptop sang cái máy to to nhà mày đi mày :)) Tao thấy mày vẫn quote đc cái bài của bạn Phương đấy chứ b-)
@ chồng Biên: sao lại gọi nó là Heo :((

ss nhìn hơi già một chút nhưng vẫn xinh hĩ, chả bù cho em 8-} đã xấu lại còn đầu gấu
Nhìn ss trông tươi như hoa mà kêu là buồn a`h chết chết
Nhà ss ở đâu? b-)

em này 89 á< chắc là thật ko ??? Hay là của bà chị khóa nào đấy :-/ ( ko hề có chút offence nào nhé )
Chào mừng em ( nếu đúng) đến đây chơi :D

Tổng kết:già+xấu -->ai thêm nữa không ạ???
Đảo qua topic 1 lần rồi biến luôn!!!

Biên: ùah, dùng laptop của bố :D:p
Trang Thư: hẹ, thăng hâm ý mà, tao với nó toàn gọi nhau là heo thôi :)):p
mà quote được nhưng lúc đấy ko xem ảnh được
anyway, bây h xem được rồi:D:p
hơi già:D:p

ohh ..... trông tươi thế... sao lai. la^y' nik la` buon` chu' ...... ma` tro^ng cung~ cute phet' ....... co' ri` da^u ma` xau' te^. ....... :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên