ảnh cobebuon89 nè

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thu Trang đã viết:
em Phương có signature hay thế :x:x
hì, em vất vả lắm mới hoàn thành cái signature đấy ( lâu bỏ xừ :-s 8-} ). Mà em cũng công nhận là trông hay hay , nhất là cái hình 2 đứa đang ...... :D :D :x :x :* :* :)>- :)>- :)>- . Có lẽ là chưa được mỹ mãn cho lắm --------> mấy hôm nữa nghiên cứu + tu bổ thêm :D :D :-? :-? :)>- :)>-

nguyễn lan phương đã viết:
hì, em vất vả lắm mới hoàn thành cái signature đấy ( lâu bỏ xừ :-s 8-} ). Mà em cũng công nhận là trông hay hay , nhất là cái hình 2 đứa đang ...... :D :D :x :x :* :* :)>- :)>- :)>- . Có lẽ là chưa được mỹ mãn cho lắm --------> mấy hôm nữa nghiên cứu + tu bổ thêm :D :D :-? :-? :)>- :)>-
gọi con shit là chị ngọt xớt :|

thế sao ko gọi mình một tiếng anh nhỉ :|

ôi anh hà yêu quí của em :x:x:x

:-&:-&:-&:-&
nghe bựa lắm kưng ạ ;;):-&
em này ko biết có nhoi được với BIg THủy vụ icons ko nhỉ :))

Trần Thu Trang đã viết:
ôi anh hà yêu quí của em :x:x:x

:-&:-&:-&:-&
nghe bựa lắm kưng ạ ;;):-&
em này ko biết có nhoi được với BIg THủy vụ icons ko nhỉ :))
chị Big là ... và icon :D, em này chưa đủ :D

nhưng dùng cũng nhiều phết :D

chăm :D

ps: tôi có bảo bà gọi đâu ;))

em Phương gọi thế thì tôi Gì Em ngay ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
thực ra thì mình cũng chăm dùng icons :x:x bạn hà cũng chăm dùng icons :x:x < ý tôi tức là icon nói chung, chứ ko phải chỉ riêng cái :x nhá [-x8-} >

bẹn cobebuon89 nì cũng vào 4 CVA hay sao ý nhỉ ??
nhưng giờ thấy lặn mất tăm roài !!!!!!!
hóa ra chuyển qua HAO

HÀ đã viết:
gọi con shit là chị ngọt xớt

thế sao ko gọi mình một tiếng anh nhỉ
hí, sao nhỉ ??? :-? :-?
em Phương gọi thế thì tôi Gì Em ngay

:-? :-? gì thế ?? ;;)

mà 2 ông bà nài đang nói xấu gì mình ý nhẩy 8-| ??? không chới cũng nữa [-( [-( [-x [-x

nhưng mà :-s :-s .... bắt nạt em !! nói xấu em ...... ;;) :-s :-s :(( :(( :)) :)) ... đùa ! em iu chị Cựt thế còn gì :* :* , iu "anh" Hà thế còn gì :* :* :x , tương lai gần iu luôn chị Thư ;;) ;;) :x , nhỉ chị nhỉ ( tình hình là mình iu nhiều quá , không ổn ,không ổn ! phải iu tất cơ :* :x :)) :)>- :)>- , phấn đấu cái đã :)>- :)>- :> )

p/s : mà chị biG THủY với icons ..... em chưa hiểu :-s :-s :-? ;;) :-/ :-/ , kể em nghe mới ;;) ;;) ( thưởng cho :* trước :* :)>- :)>- )

oài, em mà iu chị, chị sẽ phải iu em đấy, nhg nghe em nói dễ thương thế ... chữ "phải" sẽ biến thành chữ "được" :x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
oài, em mà iu chị, chị sẽ phải iu em đấy, nhg nghe em nói dễ thương thế ... chữ "phải" sẽ biến thành chữ "được" :x
;;) ;;) tất nhiên là em iu chị rồi !
anh Hiếu đã viết:
một bài post dài 3 dòng có 30 cái icon
à ra chế :-? :-? nhg mà có bị làm sao không ạ ?? vd như là bị trừ điểm CL ý ạ ?? ;;) :-? > Dù sao cũng thanx anh Hiếu :* :*
tình hình là phải điều chỉnh lại hệ thống icons của mình thôi :-? :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên