--==(*Ảnh thành viên 0609*)==--

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thui cái ảnh pé tí tẹo !! hông post nữa !!
Nào nào !! các bạn khác đã chui vào đây thì cũng phải post vào cái chứ !! đừng ngại ngùng rì về ngoại hình của bạn !!! mục đích của box là các bạn cứ post lên để mọi người biết mặt nhau, sau này làm wen, trò chuyện, trao đổi nóa cũng sẽ gần gũi thân mật hơn thui mà !!! các pạn cứ post thoải mái nha, ảnh xấu ảnh đẹp ko wan trọng miễn là có ảnh !!! :D :D

thế ah' !! :D nào 1 đống anh thế kia !! ai bít anh nào muh lần :D !! anh Hiếu chú thik' tí đi chứ !! :D từ trái wa phải nhá !@! :D

ke ke, giới thiệu qua với Hiền ảnh của anh Hiếu là Đảng Đầu Trọc, Đảng mạnh và đông nhất khối sáng năm nay đấy :D, có nhiều phi vụ hay cực :D

Oài. Hay nhất vẫn là đại ca Long Ái (anh mặc áo trắng nằm đấy):)>-

ke ke, giới thiệu qua với Hiền ảnh của anh Hiếu là Đảng Đầu Trọc, Đảng mạnh và đông nhất khối sáng năm nay đấy , có nhiều phi vụ hay cực

Topic này đổi tên là luyện điêu toa hay là tập bốc phét đê . Nghe ngứa vãi hàng :))

Mấy em gái xinh tươi 06 09 :x pozt ảnh đi, hay người quen pozt cũng được, ngại bị nói là tự pozt zô ziên thì con này pozt con kia rồi ngược lại, rồi khen lẫn nhau, em B pozt em A, em A bảo " sao mày lại pozt ảnh tao " , " con điên kia ảnh xấu như thế àm cũng đem lên đây" ...bla bla.... rồi em A pozt ảnh em B để "trả thù " ... đấy , qua lại thế cho topic xôm xụ chớ ^o^

Bi giừ ngồi pozt ảnh 04 07 lam gì :)) thik thì vào Tranh ảnh àm xem :)) đầy ( lại toàn ảnh bỉ ;;) )

Em Hà là cái em ở ava của em ý hả ;;) Đã có gan để ava mà ko có gan bót ảnh sao ;;)

Bót đi sợ gì, nhể >:)

Em ý không sợ đâu. Chỉ tại chưa có ảnh đẹp thôi. Có là em ý pót ngay. Em Hà nhỉ?

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
ke ke, giới thiệu qua với Hiền ảnh của anh Hiếu là Đảng Đầu Trọc, Đảng mạnh và đông nhất khối sáng năm nay đấy :D, có nhiều phi vụ hay cực :D
Phi vụ gì chế anh ?? :D nói iem nghe cái nào ?? :D

nghe ko hay lắm đâu em ạ đừng nghe :)):))

----------

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
mày khen nhiều quá anh ngại lắm

Em vẫn còn nhớ mấy vụ anh với anh Long ái kể cho nghe vào 1 hôm ngồi đại sảnh, nhớ lại vẫn bùn cười vãi :)), hay anh kể lại cho các em ý nghe đi cũng đc đó =))
Mà quay lại chủ để nào, tình hình là các em 0609 có bao nhiêu ảnh cứ post hết lên để duy trì topic đê 8-}

Xin giới thiệu một con người sáng láng rạng ngời:CỰU HOTGAL 9D!!!BLAH BLAH BLAH!

hiện nay bạn đang học Hóa 1 Ams và bạn mang tên ĐÀO THỊ THU HƯƠNG!!!:)) :)) :)) Iu ghê cơ!:x
mọi người ơi tình hình nà My chưa sửa đc profile nhá! mà ai cũng bít My học đâu rùi mà:D :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài. Cũng được đấy. Duyệt :)
Mà em này quảng cáo hộ bạn àh???

Lại Trung Hiếu đã viết:
Đại gai đình mỗi người 1 tài
Ai cũng sáng cả :)):))
Anh thì sáng rồi :))
Giọng cười phỉ ố:))
@ A TVHSơn: ít đứa lên HAO, với cả nhữg đứa như em chẳng post ảnh mình đâu

sao con My lại post ảnh bạn ĐÀo Hương :))
ko sợ gây phản cảm cho các mem ams 2 ah ?????
hay là chị có hiden agenda??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên